Gwajima atimka nchini. Adaiwa kuelekea Dubai

Gwajima atimka nchini. Adaiwa kuelekea Dubai

Maoni yangu

Watanzania tuwe makini na wachochezi wanaotumia vibaya uhuru wa maoni kama Askofu Gwajima, kwani hawana nia njema na watanzania masikini.

Ikiwa kina Gwajima wanauwezo wa kupanda ndege na ndivyo itakavyokuwa pale uchochezi wao utakapoleta machafuko watakimbia nchi na watanzania masikini wasiokuwa na uwezo wa kuapanda ndege wataishia kuteseka wakati wao wakila bata uhaibuni.
Mkuu naunga mkono Watanzania tuwe makini na wachochezi, japo sio lazima wote wawe kweli ni wachochezi, bali demokasia ya ukondoo ikishamiri, mtu akitumia freedom yake of expression kutoa maoni mbadala, huonekana ni mchochezi!.

Ila pia makini na media zetu ambazo nyingi ni mediocre tuu, mtu anatumia freedom yake of movement kwenda popote, anaripotiwa kuwa ametoroka, kiukweli Gwajima atakuwa yupo kwenye safari zake za kawaida na akimaliza atarejea na wala hajatoroka, kwa sababu Li Gwajima ni Lijitu linalotoka ile Kanda ya ile mijitu bold kweli kweli, kamwe hawezi kumuogopa yoyote zaidi ya Mungu!.

Pasco
 
Ila twende mbele na turejee nyuma wakuu, Mimi nahisi Gwajima saikoloji yake haiko sawa, hajui aongee nini sehemu gani. Yule ni mtumishi wa Mungu, kwa ajiitavyo yeye, sasa kwanini analeta siasa madhabaoni??

Maneno aliyoyasema Gwajima kama angeyatamka Mbowe,Lema,Zitto au mwanasiasa yoyote wala usingesikia habari ya polisi kuwasaka, ingechukuliwa kawaida tu.

Gwajima afikie wakat amuheshimu huyo Mungu wake anaemuamini.
Sijui wewe dini gani!

Katika biblia, sisi wakristo DINI & SIASA zinaenda sambamba.

Rejea, ujue Mungu mwenyewe ndiye aliyeruhusu wanadamu wawe na mamlaka zao na akaweka MANABII kuwasimamia.

Hivyo, karama zipo nyingi; Wengine wameitwa kwa hilo la kukemea WAFALME. Chukulia mfano wa SAMUELI, ELISHA, ELIYA nk,

Rejea mikasa iliyowakumba hao Watumishi, wengine walitupwa gerezani kwa kuwakosoa WATAWALA; Kwa mfano, MIKAYA (2 Nyakati 18), YEREMIA (Yeremia 38); Yote hii inatufundisha kuwa Mungu hutawala na wanadamu (Danieli 4) & huweka watu wa rohoni kumuwakilisha.

ELIYA alikimbilia UHAMISHONI baada ya kumkosoa MFALME AHABU na kutishiwa uhai wake (1 Wafalme 17 & 18). Hivyo, haya mambo hayajaanza leo, na hayataishia hapa.

Na UZURI, Mungu hakuwaacha WAFALME walioamua kuwatesa watumishi/masihi wake bali ALIWAANGUSHA (Kuna mifano mingi hapa).

IKIWA KWELI, Gwajima ni miongoni mwa hao MASIHI (wapakwa mafuta wa Mungu) basi atakapodhurika, sidhani kama Mungu atakaa kimya (kwa sababu hajawahi kukaa kimya). Mungu aliwapiga Israeli, Yuda, Filisti, Misri nk, kwa kuwadhuru masihi wake.

Mfalme Yeroboamu alikatika mkono wake baada ya kuamuru yule nabii aliyekwenda KUMKOSOA akamatwe; ( 1 Wafalme 13)

"Akisema, Msiwaguse masihi wangu, Wala msiwadhuru nabii zangu." - 1 Mambo ya Nyakati 16:22

Hapa, nimezungumza kama mwalimu; Tuwe makini pia na masihi wa Mungu.
 
Heshima yako Askofu. Umenifanya ni-screen shoot andiko lako ili nirudie bible yangu nisomemistari ulonigaia. Hongera sana kwa kkutetea hoja kwa mifano hai.
Sijui wewe dini gani!

Katika biblia, sisi wakristo DINI & SIASA zinaenda sambamba.

Rejea, ujue Mungu mwenyewe ndiye aliyeruhusu wanadamu wawe na mamlaka zao na akaweka MANABII kuwasimamia.

Hivyo, karama zipo nyingi; Wengine wameitwa kwa hilo la kukemea WAFALME. Chukulia mfano wa SAMUELI, ELISHA, ELIYA nk,

Rejea mikasa iliyowakumba hao Watumishi, wengine walitupwa gerezani kwa kuwakosoa WATAWALA; Kwa mfano, MIKAYA (2 Nyakati 18), YEREMIA (Yeremia 38); Yote hii inatufundisha kuwa Mungu hutawala na wanadamu (Danieli 4) & huweka watu wa rohoni kumuwakilisha.

ELIYA alikimbilia UHAMISHONI baada ya kumkosoa MFALME AHABU na kutishiwa uhai wake (1 Wafalme 17 & 18). Hivyo, haya mambo hayajaanza leo, na hayataishia hapa.

Na UZURI, Mungu hakuwaacha WAFALME walioamua kuwatesa watumishi/masihi wake bali ALIWAANGUSHA (Kuna mifano mingi hapa).

IKIWA KWELI, Gwajima ni miongoni mwa hao MASIHI (wapakwa mafuta wa Mungu) basi atakapodhurika, sidhani kama Mungu atakaa kimya (kwa sababu hajawahi kukaa kimya).

"Akisema, Msiwaguse masihi wangu, Wala msiwadhuru nabii zangu." - 1 Mambo ya Nyakati 16:22
 
Amekweaje pipa wakati tumeambiwa nyumba yake imezingirwa? Au ulikuwa mkwara mbuzi? Ushahidi ni upi?
 
Marekebisho kidogo mkuu, Polisi ni kwa ajili yetu sote bila kujali itikadi za vyama. Walitumwa na serikali kwenda kumkanya Gwajima. Hilo tu mkuu
Kuna wakati police wana kuwa very bias,na wanajiaibisha.
Juzi tu hapa,wamepiga marufuku maandamano na mikutano ya hadhara,siku iliyofuata CCM Mwanza wakaandamana,polisi wetu hawakuwagusa hata kidogo,na alipoulizwa kamanda wa polisi mkoa wa Mwanza,(Msangi) akasema hajui kama CCM waliandamana.
Kama jeshi LA polisi wana uwezo wa kubashiri kitakacho zungumzwa kwenye mikutano ya vyama mbadala,na kufikia hatua ya kuzima mikutano yao kwa mabomu ya machozi na maji ya kuwasha,iweje wanashindwa kuona maandamano ya CCM kuanzia maandalizi yake mpaka kukamilika kwake!?
Je,huku sio Kujenga chuki miongoni mwa wana nchi!??
Ni AIBU KWA JESHI LA POLISI,KUNA WAKATI WANGEVAA TU SARE ZA CCM IELEWEKE WAZI!!!
 
Hivyo, karama zipo nyingi; Wengine wameitwa kwa hilo la kukemea WAFALME. Chukulia mfano wa SAMUELI, ELISHA, ELIYA nk,

Unachanganya mambo Israel lilikuwa taifa lote la kidini.Viongozi wa dini walikuwa na haki ya kisiasa kwani siasa ya nchi ilikuwa dini ya kiyahudi.Siasa na dini kwenye taifa la israel vilikuwa havitenganishwi kwa kuwa wote walikuwa dini moja

Tanzania haina dini.Unalinganisha mifano miwili tofauti.hILI TATIZO LIKO DINI ZOTE kwa wakristo na waislamu.Wote hudhani Siasa unaweza changanya na dini.Inawezekana siasa kuchanganya na dini kwenye nchi ambayo watu wote ni dini moja!!! Siyo kwenye nchi kama Tanzania!!!
 
Mleta hoja inaonyesha ukiwa Mzee utakuwa mchawi wewe, kwa mtu kupanda ndege ndo unatoa mapovu hapa? Mimi sioni uchochezi wa Askofu Gwajima, kwanza alikuwa anaongea na waumini wake, Kwani kinachokukera wewe ni nini?
 
Mimi sioni uchochezi wa Askofu Gwajima, kwanza alikuwa anaongea na waumini wake, Kwani kinachokukera wewe ni nini?
Kuna tatizo siasa hazimfai, zinamchafulia na kumharibia abaki tu kwenye mambo ya kiaskofu hana upako wa mambo ya siasa
 
Hivi yeye kumtaka Magufuli abadili katiba Marais wastaafu washitakiwe ndio Uchochezi?

Kuitaka CCM ivunjwe ndio Uchochezi?
rais mstaafu lazima alindwe kwa kiasi kikubwa. nasema kwa kiasi kikubwa kwani kwa katiba ya sasa upo utaratibu wa kuweza kumuondolea kinga rais mstaafu. vinginevyo rais wastaafu wataburuzwa mahakamani na maadui wao kwa chuki zisizokua na msingi. ona jinsi mnavyomuandama ridhwani kwa chuki tu kwa kua mtoto wa rais. licha ya yeye kusema mwenye ushahidi dhidi yake aende mahakamani hamuendi mnafanya mtaji wa siasa za upinzani.
 
Ila twende mbele na turejee nyuma wakuu, Mimi nahisi Gwajima saikoloji yake haiko sawa, hajui aongee nini sehemu gani. Yule ni mtumishi wa Mungu, kwa ajiitavyo yeye, sasa kwanini analeta siasa madhabaoni??

Maneno aliyoyasema Gwajima kama angeyatamka Mbowe,Lema,Zitto au mwanasiasa yoyote wala usingesikia habari ya polisi kuwasaka, ingechukuliwa kawaida tu.

Gwajima afikie wakat amuheshimu huyo Mungu wake anaemuamini.
Kwa hiyo kumheshimu Mungu ni kunyamazia uovu!!!?
 
Back
Top Bottom