Gwajima atimka nchini. Adaiwa kuelekea Dubai

Gwajima atimka nchini. Adaiwa kuelekea Dubai

Anajua kabisa(with full knowledge) kuwa umefanya uhalifu ndo maana anakimbia. Mtazamo wangu kisheria: Alitenda(Actus reus) jinai hiyo kwa makusudi huku akijua ni kosa(mens rea). Lazima akamatwe na police au na mahakama au na mtu yeyote atakayemuona, na kumpeleka police ili ahojiwe(Hii ni kwa mijibu wa sheria mwenendo wa mashtaka CPA) Na kupelekwa mahakamani akasomewe hati ya mashitaka "charge". Tunataka AMANI ktk nchi hii. Viongozi wa dini wanatarajiwa kuwa wadau msingi kabisa wa kulinda amani yetu. Wanatakiwa kuwa "neutral" ktk harakati za kisiasa kwasababu waumini wao ni wanachama wa vyama mbalimbali. Huyu amevunja maadili ya dini na sheria za nchi. Sanctions against him (after due process) is the best opition, so that it becomes a good lesson to others. Sheria za nchi lazima zilinde amani yetu without fear or favour.
 
Nikimfikiria mwanadamu alivyo na tabia za kinyonga nashindwa hata kupata picha.
Kuna watu miezi kadhaa iliyopita wakitafuta madaraka walituaminisha kuwa ni wakawaida na wanyenyekevu mpaka wakapiga pushup majukwaani, wakacheza mapanga Shaa na TMK, Ngoma za kienyeji wakacheza na hata tungewaambia ruka kichura wangeruka au kumpelekea mtoto mchafu amuogeshe angemuogesha jukwaani.
Lakini muda mchache tuu baada ya kupata sasa ni kamata yule weka ndani anaongea sana mara sitaki mikutano nk nk.
Ukinyonga. Picha ya sasa ni tofauti na miezi kadhaa iliyopita.
Nikweli nafasi zingine hazitaki utani, lakini zinataka hekima sio ubabe na Uungu
 
Endeleeni kuwa waoga kwa vile wengine wnapanda ndege. Kwa uwoga huo mtaibiwa mpka mwisho wa dunia. Wajinga na waoga ndio waliwao.
 
Kwanini akimbie.,
usikute mle ndani mwake kuna godown la misukule,ndo maana kapanick,
 
Kwanini akimbie.,
usikute mle ndani mwake kuna godown la misukule,ndo maana kapanick,
Wewe bila shaka umetumwa na ccm ndo maana hata huna hoja ya maana, amewafyatua hadi mmeamua kukaa kwa dharura na kumwachia rais Magufuli chama, acha awanyooshe sasa
 
Askari ni Mbwa "Sikamona" Mbwa hufuata amriya mfugaji na siyo vinginevyo.(tuikumbuke vita ya Kagera!!!!
Kuna wakati police wana kuwa very bias,na wanajiaibisha.
Juzi tu hapa,wamepiga marufuku maandamano na mikutano ya hadhara,siku iliyofuata CCM Mwanza wakaandamana,polisi wetu hawakuwagusa hata kidogo,na alipoulizwa kamanda wa polisi mkoa wa Mwanza,(Msangi) akasema hajui kama CCM waliandamana.
Kama jeshi LA polisi wana uwezo wa kubashiri kitakacho zungumzwa kwenye mikutano ya vyama mbadala,na kufikia hatua ya kuzima mikutano yao kwa mabomu ya machozi na maji ya kuwasha,iweje wanashindwa kuona maandamano ya CCM kuanzia maandalizi yake mpaka kukamilika kwake!?
Je,huku sio Kujenga chuki miongoni mwa wana nchi!??
Ni AIBU KWA JESHI LA POLISI,KUNA WAKATI WANGEVAA TU SARE ZA CCM IELEWEKE WAZI!!!
 
Hivi yeye kumtaka Magufuli abadili katiba Marais wastaafu washitakiwe ndio Uchochezi?

Kuitaka CCM ivunjwe ndio Uchochezi?

We huoni ni uchochezi kutaka chama cha siasa kivunjwe, huoni hilo? Sendeka akisema chama chenu kivunjwe utajisikiaje, manyumbu bhana.
 
13450186_1123613427703114_7817727605358752487_n.jpg


Maoni yangu

Watanzania tuwe makini na wachochezi wanaotumia vibaya uhuru wa maoni kama Askofu Gwajima, kwani hawana nia njema na watanzania masikini.

Ikiwa kina gwajima wanauwezo wa kupanda ndege na ndivyo itakavyokuwa pale uchochezi wao utakapoleta machafuko watakimbia nchi na watanzania masikini wasiokuwa na uwezo wa kuapanda ndege wataishia kuteseka wakati wao wakila bata uhaibuni.
Wanabodi, kwenye siasa, hakuna rafiki wa kudumu, wala adui wa kudumu, kuna just common interest.
Japo katika bandiko hili, nilitofautiana na Gwajima, lakini kufuatia kwa sasa ni mimi ni kada, na mgombea aliyepitishwa na chama chetu kwa jimbo la Kawe ni Gwajima, naomba kudeclare kuwa sasa namuunga mkono Gwajima 100% kwa 100% nikalikomboe jimbo, tulirejeshe CCM!.
Mimi na Gwaji Boy...dam dam!.
P
 
Back
Top Bottom