Gwajima atimka nchini. Adaiwa kuelekea Dubai

Gwajima atimka nchini. Adaiwa kuelekea Dubai

Yule mchungaji domo lake limefyatuka.
Bora awe mwanasiasa asijifiche kwa kofia ya kichungaji.
Ashatukana wengi sana
Kadinari Pengo, Jk na. Wengineo

Mwache aisome namba asijipendekeze kwa Magu
Gwajima gwajima [emoji123] [emoji123] [emoji123] [emoji123] [emoji123] [emoji123]
 
Bora akae hukohuko asirudi huku mpaka ukawa tuchukue nchi ndiyo atarudi
 
Kuita CCM dudu baya ai uchochezi? Kumtaka Rais ahame CCM na kuanzisha chama kingine si Uchochezi? Kuwataka waamini wake waichukie CCM na kuwalaumu wale wanaoipenda si Uchochezi? Kutumia nyumba ya Mungu kufanya mahubiri ya kisiasa si uchochezi? Kweli CHADEMA wote akili zenu zinashikiwa na Mbowe
Vyote hivyo ni kweli... Ccm ni Zaid ya dudu baya
 
Mahakama hazina vilaza kama wewe, siyo kila kitu ni kuswekwa ndani tu. Unamsweka kwa kosa gani sasa?
Asweke ndani tu, angekuwa Mwl. Nyerere wala asingemkawiza mpuuzi huyu
 
13450186_1123613427703114_7817727605358752487_n.jpg


Maoni yangu

Watanzania tuwe makini na wachochezi wanaotumia vibaya uhuru wa maoni kama Askofu Gwajima, kwani hawana nia njema na watanzania masikini.

Ikiwa kina gwajima wanauwezo wa kupanda ndege na ndivyo itakavyokuwa pale uchochezi wao utakapoleta machafuko watakimbia nchi na watanzania masikini wasiokuwa na uwezo wa kuapanda ndege wataishia kuteseka wakati wao wakila bata uhaibuni.
uchochezi gani aliouleta,mambo ya ndani ya ccm hayawahusu wananchi tuhuma alizotoa ni la kundi moja ndani ya ccm la kutaka kun'gang'ania madaraka ,jiongezee
 
Kauli alizotoa kisheria ni za uchochezi. Nitashangaa kama hatakamatwa na kupelekwa mahakamani. Ifike kipindi wachungaji wa namna hii wajue kuwa nchi haiendeshwi kwa hisia za mchungaji fulani. Bali inaendeshwa na katiba na sheria mbalimbali za nchi "RULE OF LAW". Gharama ya kuirudisha AMANI ni kubwa sana, kuliko ya kuipoteza.
 
Kuita CCM dudu baya ai uchochezi? Kumtaka Rais ahame CCM na kuanzisha chama kingine si Uchochezi? Kuwataka waamini wake waichukie CCM na kuwalaumu wale wanaoipenda si Uchochezi? Kutumia nyumba ya Mungu kufanya mahubiri ya kisiasa si uchochezi? Kweli CHADEMA wote akili zenu zinashikiwa na Mbowe
Ni ujinga uliopitiliza CCM kutegemea polisi kuwadhibiti wanaoisema vibaya.
 
Marekebisho kidogo mkuu, Polisi ni kwa ajili yetu sote bila kujali itikadi za vyama. Walitumwa na serikali kwenda kumkanya Gwajima. Hilo tu mkuu
Hivi wale polisi walitumwa na CCM au serikali? Maana aliiponda CCM & sio serikali.

CCM acheni upuuzi.

Naunga mkono hoja kipengele cha KINGA YA KUTOSHTAKIWA kwa marais wastaafu kitenguliwe. Hiki kipengele kinawapa KIBURI sana hawa jamaa..! Wanavuruga watakavyo.
 
Ni kama serikali ya Makaburu enzi za ubaguzi wa rangi kule Afrika Kusini. Kila anaye tumia uhuru wake wa kikatiba wa kutoa maoni, anakamatwa. Ndiyo maana Prof. Shivji na Dr. Helen Kijo Bisimba wamewasisitiza hawa watawala wetu kuzingatia utawala wa sheria na kuifuata katiba waliyoapa kuilinda.
 
Hii ni serikali ya presha kitu kidogo tu mioyo iko juu.
Na hii serikali itakuja kufa siku ambazo sii zake kwasababu inaendeshwa kwa presha.
 
Hahaha Ngwajma kweli cheki bob yani kakimbia...Teh Teh...lazima ashikwe.
 
Kauli alizotoa kisheria ni za uchochezi. Nitashangaa kama hatakamatwa na kupelekwa mahakamani. Ifike kipindi wachungaji wa namna hii wajue kuwa nchi haiendeshwi kwa hisia za mchungaji fulani. Bali inaendeshwa na katiba na sheria mbalimbali za nchi "RULE OF LAW". Gharama ya kuirudisha AMANI ni kubwa sana, kuliko ya kuipoteza.
Sheria ipi? Atarudi, polisi wanaweza kumkamata lakini lazima mahakama atamwacha huru. Ni wajinga pekee ambao wanadhani kukosoa na uchochezi ni sawa.
 
Ila twende mbele na turejee nyuma wakuu, Mimi nahisi Gwajima saikoloji yake haiko sawa, hajui aongee nini sehemu gani. Yule ni mtumishi wa Mungu, kwa ajiitavyo yeye, sasa kwanini analeta siasa madhabaoni??

Maneno aliyoyasema Gwajima kama angeyatamka Mbowe,Lema,Zitto au mwanasiasa yoyote wala usingesikia habari ya polisi kuwasaka, ingechukuliwa kawaida tu.

Gwajima afikie wakat amuheshimu huyo Mungu wake anaemuamini.
Yaani natamani nihack JF nikupige ban mkuu!!...... Mtu kutoa maoni yake juu ya nchi yake wewe unaita ni uchochezi??? Ina maana hatuna uhuru wa kuzungumzia maovu na uozo unaoendelea hapa nchini??? Ina maana hii nchi hakuna uhuru wa kujieleza??? Unaifahamu katiba yetu inasema nini juu ya uhuru wa kujieleza mkuu??
 
Back
Top Bottom