Gwajima atimka nchini. Adaiwa kuelekea Dubai

Gwajima atimka nchini. Adaiwa kuelekea Dubai

Mkuu naunga mkono Watanzania tuwe makini na wachochezi, japo sio lazima wote wawe kweli ni wachochezi, bali demokasia ya ukondoo ikishamiri, mtu akitumia freedom yake of expression kutoa maoni mbadala, huonekana ni mchochezi!.

Ila pia makini na mdeia zetu ambazo nyingi ni mediocre tuu, mtu anatumia freedom yake of movement kwenda popote, anarripotiwa kuwa ametoroka, kiukweli Gwajima atakuwa yupo kwenye safari zake za kawaida na akimaliza atarejea na wala hajatoroka, kwa sababu Li Gwajima ni jitu linalotoka ile Kanda ya ile mijubu bold kweli kweli, kamwe hawezi kumuogopa yoyote zaidi ya Mungu!.

Pasco
Nchi hii inaongozwa na malaika na anazungukwa na malaika wenzie...
HATAKIWA KUPINGWA AU KUPEWA MAWAZO MBADALA.
Kuna malaika mwingine alisema aliyesoma sana asikosolewe na asiyesoma.... NIKAJIULIZA HIVI KATI YA YEYE MALAIKA MSOMI NA BILLGATE NANI KASOMA SANA...??

Huyu huyu malaika msomi aliandika karatasi ndefuu kuelezea alivyotaka kuuwawa.... na akalishangaa jeshi la polisi kwamba ni jeshi pekee duniani linalongoja ushahidi wa kuletewa

TANZANIA IKIRUHUSU MAWAZO MBADALA HATUTAJUTA HUKO MBELE KAMA RAISI ALIVYOJUTA KUDHARAU MAONI NA PROF MKUMBO JUU YA IDADI YA WANAFUNZI WALIOKUWA WANASOMEA UALIMU WA SAYANSI
 
kinachonishangaza ni kuwa imekuwaje polisi wazingire nyumba yake kumbe mtu anayetafutwa ameondoka nchini? usalama upo je hapo? kwa nn hawajabaini alisafiri?
Nchi hii ina mengi ya kustaajabisha.

Labda mtoa taarifa za kiintelijensia hakupatikana hewani baada ya mpango wa tcra wa kuzima simu feki nchini kufikia tamati tarehe 16.
 
13450186_1123613427703114_7817727605358752487_n.jpg


Maoni yangu

Watanzania tuwe makini na wachochezi wanaotumia vibaya uhuru wa maoni kama Askofu Gwajima, kwani hawana nia njema na watanzania masikini.

Ikiwa kina gwajima wanauwezo wa kupanda ndege na ndivyo itakavyokuwa pale uchochezi wao utakapoleta machafuko watakimbia nchi na watanzania masikini wasiokuwa na uwezo wa kuapanda ndege wataishia kuteseka wakati wao wakila bata uhaibuni.
Intelijensia ya polisi ilikuwa wapi hata akaenda JNIA na kukwea pia na kisha kuondoka kama ni kweli? [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
 
Hivi yeye kumtaka Magufuli abadili katiba Marais wastaafu washitakiwe ndio Uchochezi?

Kuitaka CCM ivunjwe ndio Uchochezi?
Kwa kuwa Kiswahili kinakua na wakati uo huo kudumaa, inaonekana neno UCHOCHEZI limepoteza maana yake.
 
13450186_1123613427703114_7817727605358752487_n.jpg


Maoni yangu

Watanzania tuwe makini na wachochezi wanaotumia vibaya uhuru wa maoni kama Askofu Gwajima, kwani hawana nia njema na watanzania masikini.

Ikiwa kina gwajima wanauwezo wa kupanda ndege na ndivyo itakavyokuwa pale uchochezi wao utakapoleta machafuko watakimbia nchi na watanzania masikini wasiokuwa na uwezo wa kuapanda ndege wataishia kuteseka wakati wao wakila bata uhaibuni.
Hakuna uchochezi wowote alioufanya Gwajima. Mashitaka ya kijinga kama haya (uchochezi, mikutano isiyo halali) siku moja yatapita tu.
 
13450186_1123613427703114_7817727605358752487_n.jpg


Maoni yangu

Watanzania tuwe makini na wachochezi wanaotumia vibaya uhuru wa maoni kama Askofu Gwajima, kwani hawana nia njema na watanzania masikini.

Ikiwa kina gwajima wanauwezo wa kupanda ndege na ndivyo itakavyokuwa pale uchochezi wao utakapoleta machafuko watakimbia nchi na watanzania masikini wasiokuwa na uwezo wa kuapanda ndege wataishia kuteseka wakati wao wakila bata uhaibuni.
Hakuna uchochezi wowote alioufanya Gwajima. Mashitaka ya kijinga kama haya (uchochezi, mikutano isiyo halali) siku moja yatapita tu.
 
Ni sioni kama aliongea uongo kuhusu YULE. USHAURI WA KUSEMA YULE aondolewe kinga mbona ni mzuri tu? Ni wakati wa watu kuwajibika na kama kuna wezi washtakiwe. Siku zote tunasema mahakaman ndo pa kujia mbivu na mbichi kwa nini kusema yule apelekwe mahakaman inakuwa issue?na hapa sioni sabab ya kuingiza iman.ikiondolea kinga ya rais hata mkapa ashtakiwe tu. Hatuangalii majina.
Alimponda pia na Rais Mstaafu na pia amemponda Amir Jeshi Mkuu kwa kumwita Shetani
 
Namuomba Mungu amlinde Gwajima polisi wasimkamate mpaka mwenyekiti wa ccm apatikane na asiwe Mhe. Huyu tarajali ili unabii utimie.
 
Hivi yeye kumtaka Magufuli abadili katiba Marais wastaafu washitakiwe ndio Uchochezi?

Kuitaka CCM ivunjwe ndio Uchochezi?
Kwahiyo unataka kutuambia kati ya yale yote aliyoyasema wewe ulisikia hayo tu, uliyo andika HAPO JUU?????acheni ushabiki wa kiasi hiki kisa tu aliyo yasema yanahusu CCM.....
 
Ni sioni kama aliongea uongo kuhusu YULE. USHAURI WA KUSEMA YULE aondolewe kinga mbona ni mzuri tu? Ni wakati wa watu kuwajibika na kama kuna wezi washtakiwe. Siku zote tunasema mahakaman ndo pa kujia mbivu na mbichi kwa nini kusema yule apelekwe mahakaman inakuwa issue?na hapa sioni sabab ya kuingiza iman.ikiondolea kinga ya rais hata mkapa ashtakiwe tu. Hatuangalii majina.
Jf chuo cha elimu.
 
"WENYE TAARIFA ALIKO ASKOFU GWAJIMA AISAIDIE POLISI"

Kamanda wa Kanda Maalumu ya Dar es Salaam, Simon Sirro amewataka watu wenye taarifa za mahali aliko, Askofu Josephat Gwajima wa kanisa la Ufufuo na Uzima, waisaidie polisi kwa kuwa bado wanaendelea kumtafuta.

Askofu Gwajima anatafutwa na polisi katika kipindi ambacho mkanda unaodhaniwa una sauti yake, umezagaa kwenye mitandao ya jamii.

Sauti kwenye mkanda huo inasema Rais wa Serikali ya Awamu ya Nne, Jakaya Kikwete afikishwe mahakamani kwa yote yaliyofanyika wakati wa utawala wake ambayo Rais wa sasa, John Magufuli anayashughulikia.

Juzi, askari wa jeshi hilo, walishinda mbele ya geti la nyumba ya askofu huyo kwa saa saba bila kufunguliwa na kuondoka.

Kamanda Sirro amesema kuwa “Kama amejificha, tukimbaini alipo tutamkamata na atambue bado tunamtafuta. #Mwananchi
 
We usidhani bado kuna vyeo huko chadema, badilika uwe na busara sasa. Acha kuandika kishabiki kumfurahisha bosi wako.
Wewe unayepost utumbo kisa kupigania nafasi za kikwete 46 unajipa matumaini bure maana magufuli hana mpango nanyi makuwadi wa siasa uchwara
 
Kwa hiyo Mwl Nyerere ndo alivyokua anafanya mwache mzee apumzike kwa amani usitake kumuongezea dhambi watu wa Bukoba mkoje
Nshaijua akili yako ikoje wala sisumbuki na wewe tena. Watu wa Bukoba wanahusiana vipi na hii mada kama si usaha kichwani mwako
 
Wacha uwenda wazimu wako wewe wa kutaka kuwafumba watu midomo wakati wewe unaendelea kuuchongoa
Ningekuwa nimekuumba mie ndo ningefikiria juu ya haya mashtaka yako lakini kwa vile sikuhusika wewe kuletwa duniani inabaki ni kihoja tu
 
Back
Top Bottom