Gunmen Hunted After 12 Killed At Paris Magazine

Gunmen Hunted After 12 Killed At Paris Magazine

Status
Not open for further replies.
Kama wewe unaona ni haki yako kumkashifu mtume muhamad basi sisi ni haki yeti kukuwa wewee
 
Hivyo uko ufaransa watu wametimiza haki yao kama hao jamaa walivyotimiza haki yao ya kuuwaa
 
Huwezi ukapanda chuki duniani alafu ukawa salama hiyo ni sheria action an reaction
 
Huwezi ukapanda chuki duniani alafu ukawa salama hiyo ni sheria action an reaction

Jino kwa jino kumbe unajua hilo?basi usilalamike myaudi akifanya yake maana ni jino kwa jino..myaudi na mmarekani ndio kiboko ya magaidi
 
Kama wewe unaona ni haki yako kumkashifu mtume muhamad basi sisi ni haki yeti kukuwa wewee

Wewe chizi umuue nani panya tu wanakushinda. .shetani mkubwa ndo maana unaliwa na aya zenu za kishetani
 
mkuu mi huwa nakukubali sana

hili gazeti hili hili wanalodai freedom of expression...walichora katuni za kuwatukana jews wakamfukuza kazi cartoonist

so ukimchora jew we ni anti-semitic ila kutwa kumchora mtume wa watu hiyo ndo freedom wanayodai....

hivi lini wayahudi wametoa fatwa?huwezi ona rabi au mchungaji anaropoka fatwa
 
Hata WEMA SEPETU ni mkiristo acha kutumia makalio kufikiri kama marehemu Muhammad
Huyo nae unataka kusema Muislam? Musialm hawi vile dogo, we ndio kajifunze wanawake wakislam wanaishi vipi ndio utagundua kama huyo lazima awe ni wakikristo tu.
 
hivi lini wayahudi wametoa fatwa?huwezi ona rabi au mchungaji anaropoka fatwa

Dogo mapovu yako hayasaidii kitu...Charlie Hebdo ndo hivyo tena....12 men gunned down on point blank

They deserve it ukubali au hutaki unaacha
 
Utakua unaliwa tigo ndo maana huna nguvu za kiume

Wewe ndio unaliwa kisamvu cha kopo icho kutwa Mara tano kubong'oa watu wanajilia tigo.....
Njoo na mi unibong'olee kama unavyoswali mkundiii manuuu uone nguvu zangu za kiume zimeishia wapi...
 
Wewe ndio unaliwa kisamvu cha kopo icho kutwa Mara tano kubong'oa watu wanajilia tigo.....
Njoo na mi unibong'olee kama unavyoswali mkundiii manuuu uone nguvu zangu za kiume zimeishia wapi...

Mwambie Ritz ndo kazoea mambo hayo
 
Dogo mapovu yako hayasaidii kitu...Charlie Hebdo ndo hivyo tena....12 men gunned down on point blank

They deserve it ukubali au hutaki unaacha

Sasa si utangaze fatwa nyingine kwa bokoharamu
 
[h=3][/h]
[h=3][/h]
​
Brothers Cherif (inset top left) and Said Kouachi (inset bottom left), who attacked & killed 12 people at Charlie Hebdo on Wednesday Jan. 7th have been killed by French police in a bloody standoff.

A third guy, Amedy Coulibaly (inset right), who was working with the brothers and killed a female police officer, was also killed by French police. Amedy is reported to have killed four people at the kosher grocery store (right) where he had been hiding with his girlfriend who was not caught. Full story after the cut...

248A253600000578-2903042-image-a-52_1420811627988.jpg
248A25B500000578-2903042-image-m-51_1420811623383.jpg
​
Amedy Coulibay was shot dead after taking at least six hostages at a grocery store in east Paris. He is believed to be have been working with his girlfriend Hayat Boumeddiene (right) who was said to be 'armed and dangerous'

Read more Africa News Headlines»
 
Pamoja na hayo, lakini ukienda nchi ya mwenzio kuwa na adabu, najua historia kubwa ya France na hao jamaa, lakini tumeona hawa jamaa wakienda nchi za watu wanataka desturi zao ziheshimiwe. Tumeona Australia na sehemu nyingi
KK, Rafiki umesha wakandamiza maAboligonz wazawa asili wa bara la Australia !! hao wa hamiaji wafungwa wa udhunguni wana watenga na kudhalilisha wenye nchi hiyo! Naw unasupport bila hiyana.... Lakini hii ni hulka ya binaadamu!! Tafadhali fanya utafiti siye wanaadamu tumegawanyika kuna baadhi ni wakaidi, kuna wapole(yes men) kuna wajeuri, kuna kichwa maji !! hivyo hatuwezi kuhukumu Umma mzima kwa matendo ya wachache!! Tafadhali tuwe tuna tazama kwa macho yote mawili !! tupo wengi wenye kukubali mazingira yeyote bila kuleta mtafaruku au kuLazimisha desturi kwa mtu!! Hiyo hata kwenu yote haya yapo!!
 
Tehh tehh tehh muhamadan,

Umeshindwa kueielewa qur an yako,unakuja kunisikitikia mimi kwamba simjui Mungu wangu!!!!!unamjua Mungu wangu wewe!!??

Unataka kumuelezea yesu na kunishangaa ninayemuamini Yesu umemjulia wapi wewe?katajwa wapi kwenye qur an?

Yesu sio size yako wewe,embu endelea kumpenda mtume wako kipenzi mzinifu.





 
Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom