Huwezi ukapanda chuki duniani alafu ukawa salama hiyo ni sheria action an reaction
Utakua unaliwa tigo ndo maana huna nguvu za kiumeHiyo Firdausi mie sitaki maana mie napenda kitu used....mwanamke akishaniambia ye bikra mie simtaki akafie mbele huko.
Kama wewe unaona ni haki yako kumkashifu mtume muhamad basi sisi ni haki yeti kukuwa wewee
They got what they deserve..
mkuu mi huwa nakukubali sana
hili gazeti hili hili wanalodai freedom of expression...walichora katuni za kuwatukana jews wakamfukuza kazi cartoonist
so ukimchora jew we ni anti-semitic ila kutwa kumchora mtume wa watu hiyo ndo freedom wanayodai....
Huyo nae unataka kusema Muislam? Musialm hawi vile dogo, we ndio kajifunze wanawake wakislam wanaishi vipi ndio utagundua kama huyo lazima awe ni wakikristo tu.Hata WEMA SEPETU ni mkiristo acha kutumia makalio kufikiri kama marehemu Muhammad
hivi lini wayahudi wametoa fatwa?huwezi ona rabi au mchungaji anaropoka fatwa
Utakua unaliwa tigo ndo maana huna nguvu za kiume
Wewe ndio unaliwa kisamvu cha kopo icho kutwa Mara tano kubong'oa watu wanajilia tigo.....
Njoo na mi unibong'olee kama unavyoswali mkundiii manuuu uone nguvu zangu za kiume zimeishia wapi...
Dogo mapovu yako hayasaidii kitu...Charlie Hebdo ndo hivyo tena....12 men gunned down on point blank
They deserve it ukubali au hutaki unaacha
KK, Rafiki umesha wakandamiza maAboligonz wazawa asili wa bara la Australia !! hao wa hamiaji wafungwa wa udhunguni wana watenga na kudhalilisha wenye nchi hiyo! Naw unasupport bila hiyana.... Lakini hii ni hulka ya binaadamu!! Tafadhali fanya utafiti siye wanaadamu tumegawanyika kuna baadhi ni wakaidi, kuna wapole(yes men) kuna wajeuri, kuna kichwa maji !! hivyo hatuwezi kuhukumu Umma mzima kwa matendo ya wachache!! Tafadhali tuwe tuna tazama kwa macho yote mawili !! tupo wengi wenye kukubali mazingira yeyote bila kuleta mtafaruku au kuLazimisha desturi kwa mtu!! Hiyo hata kwenu yote haya yapo!!Pamoja na hayo, lakini ukienda nchi ya mwenzio kuwa na adabu, najua historia kubwa ya France na hao jamaa, lakini tumeona hawa jamaa wakienda nchi za watu wanataka desturi zao ziheshimiwe. Tumeona Australia na sehemu nyingi
Tehh tehh tehh muhamadan,
Umeshindwa kueielewa qur an yako,unakuja kunisikitikia mimi kwamba simjui Mungu wangu!!!!!unamjua Mungu wangu wewe!!??
Unataka kumuelezea yesu na kunishangaa ninayemuamini Yesu umemjulia wapi wewe?katajwa wapi kwenye qur an?
Yesu sio size yako wewe,embu endelea kumpenda mtume wako kipenzi mzinifu.
Siku ingine unaandika ,Jesus is Allah according to Quran...hueleweki.Sio Jesus, Isa ndio messenger wake... Jesus ni mkuu wa Allah...
hahahaha ukicheka na nyani utavuna mabua