Gunmen Hunted After 12 Killed At Paris Magazine

Gunmen Hunted After 12 Killed At Paris Magazine

Status
Not open for further replies.
Si ndio huyo role model wenu aliwaletea hiyo Korani, akawaambia imeshushwa... alikuwa anafanya ujinga halafu anausindikiza na aya, eti mafunuo(Wahyi)... Siwezi kufuata mambo ya masela, Masela kawacheck pale ferry... sio role model wangu wale...

Ha haaa mkuu you made my day
 
Teh teh teh msela hana noma.

Kumbe unaongelea huyo jamaa ndiye Msela!? hata hajulikani mmemtolea wapi!? Haya ndio madhara ya kumfuata Gangster aliyejiita mtume... na aliyemtuma alikuwa ni gangster tu... Ndio maana akawapa na ahadi ya Danguro eti mkifa shahidi... yaani mnaua watu kuwahi Ahadi ya Danguro...
 
Mariamu akafanye nini humo!? kwenye danguro lenu... Gangster aliwaingiza mkenge, kwa ahadi za uongo... humo kwenye danguro la Gangster labda unaweza wapata kina FaizaFoxy...
Maria ndiyo mama yake mungu wenu yesu?

Sasa ilikuwaje bikra maria mama yake yesu aolewe na babu mzee wa miaka 90 wakati mama yake yesu ana umri wa miaka 13.
 
Mwizi wa mali za watu, muuaji, mbakaji wa vitoto,
In short kila uchafu aliofanya alihalalisha eti kashushiwa............
Paul S.S

'Na wanayaabudu (masanamu) badala ya Mwenyezi Mungu yasiyo wafaa wala yasiyo wadhuru. Na Kafiri daima ni msaidizi wa kumpinga Mola wake Mlezi
Qur'an: 25:55
 
Last edited by a moderator:
Mariamu akafanye nini humo!? kwenye danguro lenu... Gangster aliwaingiza mkenge, kwa ahadi za uongo... humo kwenye danguro la Gangster labda unaweza wapata kina FaizaFoxy...

.........ya Maria nayo ni bikira ! :A S 109:..........si mnaisemaga wazi wazi Kanisani kuwa Maria ana Bikira !
 
Maria ndiyo mama yake mungu wenu yesu?

Sasa ilikuwaje bikra maria mama yake yesu aolewe na babu mzee wa miaka 90 wakati mama yake yesu ana umri wa miaka 13.
Hizo habari hazina ukweli wowote, na sijui umezitolea wapi!? Miaka 90 mtu aliuwa hajaoa tu!? anasubiri kuoa mtoto!? sidhani kama alikuwa ana akili kama za yule gangster wenu... yaani haya manayoyaona leo ni matunda ya yule gangster...
 
.........ya Maria nayo ni bikira ! :A S 109:..........si mnaisemaga wazi wazi Kanisani kuwa Maria ana Bikira !

Kwa hiyo ulivyosikia hivyo, ndio maana una usongo wa kwenda ku Bikiri!? we kufa shahidi uone... Unaweza kuta hata kina Rogo walikuwa na mawazo kama ya kwako...
 
French Website Blames Mossad for "France's 9-11"
January 8, 2015(Spinning this false flag as an attack on our "liberties"- while in fact an excuse to remove them.)
Divide and Conquer
A French writer sees theCharlie Hebdoshooting
for what it is, a ploy to mobilize Christians against Muslims.
The Illuminati Jewish banking cartel is responsible for the influx
of Muslim immigrants into Europe and then they stir up friction.
Below is an example of real "free speech" which they'd like to suppress.
"This is a false flag of the worst kind. A false flag perpetrated by Mossad agents who will be without a doubt extricated to Israel or probably killed. In any case, it's for certain that the police will never catch them alive, so people will never know who planned that mass murder."
 
am muslim and am not terrorist usiongee kitu kama bible yako hujasoma vizr soma kwanza than ndo muje mutalk nonsense😬👏
 
Mwizi wa mali za watu, muuaji, mbakaji wa vitoto,
In short kila uchafu aliofanya alihalalisha eti kashushiwa............
dogo hatuwalaumu wakristo sababu wanasema Yesu ni Mungu na wakati huo huo wanamuita kichaa, hivi nyie mko sawa lakini. Tazama Bibilia inasema Yesu ni kichaa, sa nadhani ni vichaa tu ndio wanaweza kusema Bibilia ni kitabu cha Mungu. Marko 3:20-21Neno: Bibilia Takatifu (SNT)Yesu Na Beelzebuli

[SUP]20 [/SUP]Yesu akarudi nyumbani. Umati wa watu ukamfuata tena, hata yeye na wanafunzi wake wakashindwa kula chakula. [SUP]21 [/SUP]Ndugu zake walipopata habari walikuja kumchukua kwa maana watu walikuwa wakisema, "Amerukwa na akili."
 
nibebe nibeebe ,nibembembeleze nibebee.
 
Huwa sipendi kushiriki ktk mijadala hii lakini kwenye RED ndo kuna tatizo, Irani ambayo nafikiri wengi wenu mnasema mnataka iwe Islamic power ilituma wanajeshi kule Iraq kumsaka na mmoja wa Majenerali wake aliuwa huko hivi karibuni! ( Iranian General Reportedly Killed By ISIS Sniper In Northern Iraq : The Two-Way : NPR ) Sasa kama wote mnamtetea mbona Iran taifa la kiislamu linamsaka kumuua? Ama nao wamedanganywa na Marekani wakadanganyika (maana wenzetu kwa visingizio na kulalamika hamjambo). Sasa naelewa kwa nini watu wanadai kuwa kuna hatari na kuanza kuchukua hatua. Kama unajua lugha ya kiingereza soma maoni haya ya 'Patriotic Europeans against the Islamization of the West' protest in Dresden

hujielew ww😂acha kuongea pumba koz kuna tofaut kt ya muislim and muumin unaweza kuwa muislim usiwe muumin than kasome holybook yako vzr than come back... tumeambiwa wapigine pindi wakikupigine so muumin hawez kuua mtu bila reason ...jitahd kusoma sio madaftar tu na bible isome vzr mdogo wang
 
Mwizi wa mali za watu, muuaji, mbakaji wa vitoto,
In short kila uchafu aliofanya alihalalisha eti kashushiwa............
Kawaida zenu nyie wakristo kuzuluia Mitume wa Mungu tazama Bibilia zina sema nini; Tazama Biblia Kitabu cha Kwanza, sura ya 19, aya ya 30-38, inasema hivi: Lutu akapanda kutoka Soari akakaa mlimani na binti zake wawili. Pia ukitazama kitabu cha Mwanzo, sura 29, aya 11, inasema hivi: Yakobu akambusu Raheli, akainua sauti yake akalia. Huyu Raheli akaolewa na huyu Yakobu baada ya miaka saba.Vile vile tazama sura ya 32, aya ya 24-30 inasema hivi: Yakobu akakaa peke yake; na mtu mmoja akashindana naye mweleka hata alfajiri…akamwambia, jina lake hutaitwa tena Yakobu, ila Israeli, maana umeshindana na Mungu.
Bibilia ni upumbafu mtupu eti;
Katika Agano jipya na Agano la kale inasema kama Mwenyezi Mungu alitaka kumuua Mussa lakini mke wake Sipora ndio aliomwokoa. Ajabu hii. Hebu kasome ujinga katika kitabu cha pili cha Mussa, kiinaitwa KUTOKA, sura ya 4, aya mbali mbali: Bwana akamwamia Mussa, hapo utakaporudi Misri, angalia ukazifanye mbele ya Farao zile ajabu zote nilizozitia mkononi mwako. Ili kuwa walipokuwa njiani mahala pa kulala, Bwana akakutana naye akataka kumwua. Ndipo Sipora akashika jiwe gumu na kuikata govi ya zungu la mwanawe, na kuibwaga miguuni pake akasema , Hakika wewe u bwana arusi wa damu kwangu mimi. Basi akamwacha. Ndivyo huyo mkewe akanena, u bwana arusi wa damu wewe kwa ajili ya kutahiri.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom