Gunmen Hunted After 12 Killed At Paris Magazine

Gunmen Hunted After 12 Killed At Paris Magazine

Status
Not open for further replies.
kumwaga kimba kumwaga kimba! Kasauti rainii huku unatembea kama gari imekata center bolt! Onyesha kaburi la Yesu kafir mkubwa wee! Toka muham mad akalie mjengo kule taif na kuwapa wepesi mkachanwa mikunjo wakati mnamgeza mkae taiyatul sigino lenye maga lizibe vutu, mnagawa huku uswazi kama njugu hadi unaitwa mchezo wa kisilamu! Laanatulahi!

we kweli mwehu

nyinyi si mmeshafikia hatua ya kufungishana ndoa za MACHOKO MAKANISANI AU HILO NALO UNALIKANA???

UZURI NI KWAMBA UNAYASEMA MAMBO AMBAYO NYINYI NDIYO MFUMO WENU WA IBADA KISHA UNAYARUSHIA HUKU

TEH TEH TEH

VIPI AISEEE KWANI NDOA ZA JINSIA MOJA ZENYE BARAKA HADI YA PAPA WEWE HUZIAFIKI??

SI UNASKIA HADI ASKOFU WENU DESMOND TUTU NAE KAWA CHOKO??

TEH TEH TEH

SASA MNAONA RAHA GANI KUGEUZANA NYINYI??
 
huyo mungu wao anayelindwa na wanadamu ni useless.

ila hamzidi yule mwanasesere mliemtundika pale msalabani na chupi aisee..

Yaani wewe na akili yako unaweza mchukua mwanaserere na kumuita mungu kweli??

Teh teh teh
 
Haya sasa

waende wakachore kuzimu huko hizo katuni zao

mnawachukia hawa cartoonists kwa sababu walimchora Muhammad SAW kuwa ni shoga? http://www.debate.org/debates/The-Prophet-Mohammed-peace-be-upon-him-was-gay/1/
 
ila hamzidi yule mwanasesere mliemtundika pale msalabani na chupi aisee..

Yaani wewe na akili yako unaweza mchukua mwanaserere na kumuita mungu kweli??

Teh teh teh
Na wewe kwa akili yako mtu anabaka mtoto, mporaji!halafu huyo ndio role model wako... kweli!? Ndio maana matendo ya wafuasi wake yanaendana nae...
 
Evidence for Mohammad being a gay:

1. Bukhari :: Book 4 :: Volume 52 :: Hadith 143
Narrated Anas bin Malik:
The Prophet said to Abu Talha, "Choose one of your boy servants to serve me in my expedition to Khaibar." So, Abu Talha took me letting me ride behind him while I was a boy nearing the age of puberty. I used to serve Allah's Apostle when he stopped to rest. I heard him saying repeatedly, "O Allah! I seek refuge with You from distress and sorrow, from helplessness and laziness, from miserliness and cowardice, from being heavily in debt and from being overcome by men."

SOURCE: Quran Recitation and Translation Online in Arabic, English, and Urdu...
 
na wewe kwa akili yako mtu anabaka mtoto, mporaji!halafu huyo ndio role model wako... Kweli!? Ndio maana matendo ya wafuasi wake yanaendana nae...

sasa anaweza shindana na yule msela mzungu anaeshinda pale msalabani kutwa kucha??

Na kichupi chake kile haijulikani kama kalala au yupo macho

teh teh teh na wala haijulikan lin ataamka pale...!!

Sasa wewe kwa akili yako unamsujudia yule mwanasesere na kumuita mungu??

Hivi kwa akili ya kawaida mzungu kutoka vatican kama yule aende mideast kuchunga kondoo wa bwana kweli??

Ndiyo kwa maana jews wanamuita yule msela ni mwana haramu...

Hamna akili
 
kwa mtaji huu, mods wameweka vidole vyao kwenye delete button.......

Siku hizi humu sijui kuna wendawazimu,yaani kauli hiyo kaandika mtu unaeweza kudhani kaelimika kumbe ni Zero,so sad!!!!mtu kama hana hoja kwanini asikae tu kimyaa!?inakera sana.
 
Last edited by a moderator:
sasa anaweza shindana na yule msela mzungu anaeshinda pale msalabani kutwa kucha??

Na kichupi chake kile haijulikani kama kalala au yupo macho

teh teh teh na wala haijulikan lin ataamka pale...!!

Sasa wewe kwa akili yako unamsujudia yule mwanasesere na kumuita mungu??

Hivi kwa akili ya kawaida mzungu kutoka vatican kama yule aende mideast kuchunga kondoo wa bwana kweli??

Ndiyo kwa maana jews wanamuita yule msela ni mwana haramu...

Hamna akili

Kwanza huyo msela unayemuongelea mimi simjui, kwa hiyo unaongea kufurahisha baraza, ila mimi naongea vitu vya kweli, Mtu alikuwa highway robbery, mbakaji na sifa zingine mbaya mbaya, iweje umfanye awe role model wako!? haya mnayoyaona ni matokeo ya watu kumfanya role model wao... ndio maana unaona fujo zote hizo...
 
Kwa akili yangu nijuavyo Mimi MUNGU hapiganiwi na mwanadamu lakini hawa jamaa wa ISS wanasema wanampigania mungu,mi swali langu ni mungu yupi anaepiganiwa?

Na aliyeshindwa kujipigania mwenyewe, mpaka bin adam ampiganie yeye ,huyo mungu matope, mungu kasema lini ameshindwa hivyo anahitaji help
 
Mkuu Ritz, wachukulieni hatua na wale walioandika kwenye Quran kwamba Mtume wenu ameoa mke wa mwanae wa kulea, na kaoa dada zake. Maana hao ndio wabaya zaidi, hadi wameingiza kwenye kitabu chenu kashfa
Weka ayat kutoka Quran kama ushahidi kama wewe ni msema kweli.
 
Vijana wa kiislamu wa ufaransa wameamua kutoa salamu za mwaka mpya. Hawa wanahabari na watu wa mfano wake wanatakiwa wajitazame tena kabla hawajafanya jambo la kukashifu imani ya mtu. Bado salmani rushdie nae qiama chake kinakuja.

Hata mimi bado natunga kitabu cha maisha ya Mohammed
 
sasa anaweza shindana na yule msela mzungu anaeshinda pale msalabani kutwa kucha??

Na kichupi chake kile haijulikani kama kalala au yupo macho

teh teh teh na wala haijulikan lin ataamka pale...!!

Sasa wewe kwa akili yako unamsujudia yule mwanasesere na kumuita mungu??

Hivi kwa akili ya kawaida mzungu kutoka vatican kama yule aende mideast kuchunga kondoo wa bwana kweli??

Ndiyo kwa maana jews wanamuita yule msela ni mwana haramu...

Hamna akili

Wasio na akilin ni nyie wafuata Mtume alieoa mke wa mwananae, dada zake na mtoto wa miaka 6. Atawafundisha nini huyo zaidi ya kuwaambia moue wake 4?
 
Hapana wanawake wakislam hawatembei uchi hao ni wakristo tu, na hakuna mwanamke wakikristo hatembei nusu uchi ukipata basi ni 1% tu ya wanawake wote wakikristo. Waislam vigumu kuona mwanamke anatembea nusu uchi au uchi, huyo anaye fanana na wakristo atakuwa an jina tu limefanana na wanawake wakislam.

Hayo yakusema yananihusu nini, mimi huwa siwajali ndio mana nawapa ukweli mwenye kuwajali ndio anawaogopa.

Kapime uwezo wako Wa akili.....inaonekana ujielewi.
Ivi we kwanza unaishi nchi gani

Uyo miss bibi naye mgalatia
 

Attachments

  • 1420741627517.jpg
    1420741627517.jpg
    25.5 KB · Views: 54
Haihitaji ushahidi mwingine zaidi ya hii thread kuonyesha jinsi gani dini na imani ni upuuzi wa hali ya juu.
 
Hizo hapo

Sura 33;50- Mohammed Kuoa watumwa/mateka


Ewe Nabii! Tumekuhalalishia wake zako ulio wapa mahari yao, na ulio wamiliki kwa mkono wako wa kulia[Mateka] katika alio kupa Mwenyezi Mungu, na mabinti ami zako, na mabinti wa shangazi zako, na mabinti wa wajomba zako, na mabinti wa dada za mama yako walio hama pamoja nawe; na mwanamke Muumini akijitoa mwenyewe kwa Nabii, kama mwenyewe Nabii akitaka kumwoa. Ni halali kwako wewe tu, si kwa Waumini wengine. Sisi tunajua tuliyo wafaridhia wao katika wake zao na wanawake ilio wamiliki mikono yao ya kulia. Ili isiwe dhiki kwao. Na Mwenyezi Mungu ni Mwenye kusamehe, Mwenye kurehemu.

Sura 33:37- Mohammed Kufanya mapenzi na mke wa mwanae wa kulea

Na ulipo mwambia yule Mwenyezi Mungu aliye mneemesha, nawe ukamneemesha: Shikamana na mkeo, na mche Mwenyezi Mungu. Na ukaficha nafsini mwako aliyo taka Mwenyezi Mungu kuyafichua, nawe ukawachelea watu, hali Mwenyezi Mungu ndiye mwenye haki zaidi kumchelea. Basi Zaid alipo kwisha haja naye tulikuoza wewe, ili isiwe taabu kwa Waumini kuwaoa wake wa watoto wao wa kupanga watapo kuwa wamekwisha timiza nao shuruti za t'alaka. Na amri ya Mwenyezi Mungu ni yenye kutekelezwa.

Hiyo aya isome vizuri na jisome ulichoandka wewe:

quote_icon.png
By Gambamala
Mkuu Ritz, wachukulieni hatua na wale walioandika kwenye Quran kwamba Mtume wenu ameoa mke wa mwanae wa kulea, na kaoa dada zake. Maana hao ndio wabaya zaidi, hadi wameingiza kwenye kitabu chenu kashfa


Sasa jione ulivyo punguani, huyo "dada yake" aliyemuoa ni yupi?
 
wee kwani vipi? Unajitekenya a afu unacheka mnyewe! Ona ulivyovurugwa dogo hata maana ya neno ndoa hujui! Kweli mngese sawa na kafir wote hawana mkole! Kwa nini muhammad aliwazuia msitoe shuzi kubwa? Walahi nitakwendea under capert ukinuna nikukamue ngama huku nikubwenga mikwezi huku nachezea vutu! Mnaleta ukafir duniani...a

ha ha ha ha

mimi nakuuliza swali hutaki kujibu

sodoma na gomora ni laana kubwa sana

sasa kwannn nyinyi jamaa mnatumia makanisa kufungisha ndoa za wase,nge??

Tena hadi maaskofu nao wanakuwa wa.senge,,,hivi yule msela mzungu mr kichupi ndie alihalalisha mambo hayo au ni nani hasa??

So nawewe unatoa ndogo kwa askofu kilaini siyo??

Teh teh teh
 
Siku hizi humu sijui kuna wendawazimu,yaani kauli hiyo kaandika mtu unaeweza kudhani kaelimika kumbe ni Zero,so sad!!!!mtu kama hana hoja kwanini asikae tu kimyaa!?inakera sana.

true mkuu!
 
Wasio na akilin ni nyie wafuata Mtume alieoa mke wa mwananae, dada zake na mtoto wa miaka 6. Atawafundisha nini huyo zaidi ya kuwaambia moue wake 4?


Hizo hapo

Sura 33;50- Mohammed Kuoa watumwa/mateka


Ewe Nabii! Tumekuhalalishia wake zako ulio wapa mahari yao, na ulio wamiliki kwa mkono wako wa kulia[Mateka] katika alio kupa Mwenyezi Mungu, na mabinti ami zako, na mabinti wa shangazi zako, na mabinti wa wajomba zako, na mabinti wa dada za mama yako walio hama pamoja nawe; na mwanamke Muumini akijitoa mwenyewe kwa Nabii, kama mwenyewe Nabii akitaka kumwoa. Ni halali kwako wewe tu, si kwa Waumini wengine. Sisi tunajua tuliyo wafaridhia wao katika wake zao na wanawake ilio wamiliki mikono yao ya kulia. Ili isiwe dhiki kwao. Na Mwenyezi Mungu ni Mwenye kusamehe, Mwenye kurehemu.

Sura 33:37- Mohammed Kufanya mapenzi na mke wa mwanae wa kulea

Na ulipo mwambia yule Mwenyezi Mungu aliye mneemesha, nawe ukamneemesha: Shikamana na mkeo, na mche Mwenyezi Mungu. Na ukaficha nafsini mwako aliyo taka Mwenyezi Mungu kuyafichua, nawe ukawachelea watu, hali Mwenyezi Mungu ndiye mwenye haki zaidi kumchelea. Basi Zaid alipo kwisha haja naye tulikuoza wewe, ili isiwe taabu kwa Waumini kuwaoa wake wa watoto wao wa kupanga watapo kuwa wamekwisha timiza nao shuruti za t'alaka. Na amri ya Mwenyezi Mungu ni yenye kutekelezwa.

Angalia unavyopotosha.
Link Surat Al-'Ahzab [33:50] - The Noble Qur'an - ?????? ??????

Link Surat Al-'Ahzab [33:37] - The Noble Qur'an - ?????? ??????
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom