THE BIG SHOW
JF-Expert Member
- Feb 28, 2012
- 18,855
- 15,196
kumwaga kimba kumwaga kimba! Kasauti rainii huku unatembea kama gari imekata center bolt! Onyesha kaburi la Yesu kafir mkubwa wee! Toka muham mad akalie mjengo kule taif na kuwapa wepesi mkachanwa mikunjo wakati mnamgeza mkae taiyatul sigino lenye maga lizibe vutu, mnagawa huku uswazi kama njugu hadi unaitwa mchezo wa kisilamu! Laanatulahi!
we kweli mwehu
nyinyi si mmeshafikia hatua ya kufungishana ndoa za MACHOKO MAKANISANI AU HILO NALO UNALIKANA???
UZURI NI KWAMBA UNAYASEMA MAMBO AMBAYO NYINYI NDIYO MFUMO WENU WA IBADA KISHA UNAYARUSHIA HUKU
TEH TEH TEH
VIPI AISEEE KWANI NDOA ZA JINSIA MOJA ZENYE BARAKA HADI YA PAPA WEWE HUZIAFIKI??
SI UNASKIA HADI ASKOFU WENU DESMOND TUTU NAE KAWA CHOKO??
TEH TEH TEH
SASA MNAONA RAHA GANI KUGEUZANA NYINYI??
