Gunmen Hunted After 12 Killed At Paris Magazine

Gunmen Hunted After 12 Killed At Paris Magazine

Status
Not open for further replies.
Hiyo aya isome vizuri na jisome ulichoandka wewe:




Sasa jione ulivyo punguani, huyo "dada yake" aliyemuoa ni yupi?

Hivi hawa kwenye nyekundu si dada zake?, au mnataka kutetea kwa nguvu?, yaani watoto wa Faizafoxy na watoto wa kaka zake na Faizafoxy waoane, hao si tayari ni dada na kaka?

Sura 33;50-

Ewe Nabii! Tumekuhalalishia wake zako ulio wapa mahari yao, na ulio wamiliki kwa mkono wako wa kulia[Mateka] katika alio kupa Mwenyezi Mungu, na mabinti ami zako, na mabinti wa shangazi zako, na mabinti wa wajomba zako, na mabinti wa dada za mama yako walio hama pamoja nawe; na mwanamke Muumini akijitoa mwenyewe kwa Nabii, kama mwenyewe Nabii akitaka kumwoa. Ni halali kwako wewe tu, si kwa Waumini wengine. Sisi tunajua tuliyo wafaridhia wao katika wake zao na wanawake ilio wamiliki mikono yao ya kulia. Ili isiwe dhiki kwao. Na Mwenyezi Mungu ni Mwenye kusamehe, Mwenye kurehemu.
 
Mkuu nimesoma hizi Link, mbona sioni pale alipo oa mateka wa kivita?, pia sijaona pale alipo ao mke wa mwanae wakati kwenye Quran imeandikwa, au ndio mnajaribu kumpaka mafuta?, mnaficha maovu?

Andika kama aya isemavyo, wacha kuzuwa, hakuna mahala aya imesema "mwanae".
 
huko mashariki ya kati wanapenda kufa kufa. Kwao kifo ni hobby na watu wameshazoea ndio maana hata ikijilipua misikitin kwa jina la mungu wao watu tunaona kawaida.

hobby?!, gosh!, this's hard to swallow!
 
Mkuu nimesoma hizi Link, mbona sioni pale alipo oa mateka wa kivita?, pia sijaona pale alipo ao mke wa mwanae wakati kwenye Quran imeandikwa, au ndio mnajaribu kumpaka mafuta?, mnaficha maovu?
Una uhakika umesoma? Soma tena.
 
Siku moja mtume (s.a.w) Alikuwa Nyumbani kwa Mkewe Hafsa bint Umar, Hafsa akaenda kwa Baba yake kumjulia hali, Mtume (s.a.w) alimwita Mjakazi wake bibi Mariya Alqbitiyya, akawa nae Chumbani, Aliporudi Hafsa Akasema Maneno makali kwa Mtume juu ya tendo hilo (s.a.w) Mtume akasema nakuhakikishia Kuwa: Kuanzia Leo Sitamwingilia tena, mjakazi wako.
(Tafsir Ibn Kathir J. 6 Uk. 367)
 

33:37
Haya, unajua maana ya adopted son, yaani wanao ulie mlea kama mwanao tangu akiwa mdogo, anaoa mkewe halafu wewe unachangia nae mke

Sahih International
And [remember, O Muhammad], when you said to the one on whom Allah bestowed favor and you bestowed favor, "Keep your wife and fear Allah ," while you concealed within yourself that which Allah is to disclose. And you feared the people, while Allah has more right that you fear Him. So when Zayd had no longer any need for her, We married her to you in order that there not be upon the believers any discomfort concerning the wives of their adopted sons when they no longer have need of them. And ever is the command of Allah accomplished.

Pia hapa 33:50-Utaona mateka wa kivita/watumwa (Captives)

Sahih International
O Prophet, indeed We have made lawful to you your wives to whom you have given their due compensation and those your right hand possesses from what Allah has returned to you [of captives] and the daughters of your paternal uncles and the daughters of your paternal aunts and the daughters of your maternal uncles and the daughters of your maternal aunts who emigrated with you and a believing woman if she gives herself to the Prophet [and] if the Prophet wishes to marry her, [this is] only for you, excluding the [other] believers. We certainly know what We have made obligatory upon them concerning their wives and those their right hands possess, [but this is for you] in order that there will be upon you no discomfort. And ever is Allah Forgiving and Merciful.
​

​
 
Hivi hawa kwenye nyekundu si dada zake?, au mnataka kutetea kwa nguvu?, yaani watoto wa Faizafoxy na watoto wa kaka zake na Faizafoxy waoane, hao si tayari ni dada na kaka?

Sura 33;50-

Ewe Nabii! Tumekuhalalishia wake zako ulio wapa mahari yao, na ulio wamiliki kwa mkono wako wa kulia[Mateka] katika alio kupa Mwenyezi Mungu, na mabinti ami zako, na mabinti wa shangazi zako, na mabinti wa wajomba zako, na mabinti wa dada za mama yako walio hama pamoja nawe; na mwanamke Muumini akijitoa mwenyewe kwa Nabii, kama mwenyewe Nabii akitaka kumwoa. Ni halali kwako wewe tu, si kwa Waumini wengine. Sisi tunajua tuliyo wafaridhia wao katika wake zao na wanawake ilio wamiliki mikono yao ya kulia. Ili isiwe dhiki kwao. Na Mwenyezi Mungu ni Mwenye kusamehe, Mwenye kurehemu.

Hapana, si dada zake. Dada'ko ni yule uliyezaliwa nae na baba'ko au mama'ko.

Usituletee mila za kijinga za mtoto wa ndugu yake baba'ko kusema ni dada'ko au kaka'ko.
 
Andika kama aya isemavyo, wacha kuzuwa, hakuna mahala aya imesema "mwanae".

Kwani Adopted son si sawa na mwanao, maana umemlea, umempangusa mavi, umempeleka shule, umemrisha. Huyo ni mwanao
 
Hapana, si dada zake. Dada'ko ni yule uliyezaliwa nae na baba'ko au mama'ko.

Usituletee mila za kijinga za mtoto wa ndugu yake baba'ko kusema ni dada'ko au kaka'ko.

Naona umehamua kujitoa ufahamu. Yaani wewe wanao na watoto wa kaka yako waoane, huo si ushenzi?, wakisha oana wewe na kaka yako muwe wakwe?, uwiiiiiiiiiiiii
 
Kwani Adopted son si sawa na mwanao, maana umemlea, umempangusa mavi, umempeleka shule, umemrisha. Huyo ni mwanao
Kwa akili yako lakini sio kwa Aliyekuumba wewe (Mungu). Mungu ni mjuzi wa yote. Adopted son au daughter ana wazazi wake.
 
Hapana, si dada zake. Dada'ko ni yule uliyezaliwa nae na baba'ko au mama'ko.

Usituletee mila za kijinga za mtoto wa ndugu yake baba'ko kusema ni dada'ko au kaka'ko.

Pia wakati wewe una miaka 6 had 9, ungeolewa ulikuwa unajitambua?
 
Kwa akili yako lakini so kwa Aliyekuumba wewe (Mungu). Mungu ni mjuzi wa yote. Adopted son au daughter ana wazazi wake.

Hahahaha, hivi unajua kwamba kwa sasa mwislam haruhusiwi ku adopt?, halafu hadithi inasema alimnyang'anya mwanae mke baada ya kumtamani alipomkuta yuko uchi. Ndipo Mtume wenu akasema kashushiwa aya ya kuruhusu amuoe
 
Naona umehamua kujitoa ufahamu. Yaani wewe wanao na watoto wa kaka yako waoane, huo si ushenzi?, wakisha oana wewe na kaka yako muwe wakwe?, uwiiiiiiiiiiiii
Ni wewe unaejitoa ufahamu. Je wewe huamini kuwa sisi sote ni watoto wa Adam na Eve?
Yaani sisi sote tumetokana na hao wawili. Je hilo nalo utalisemea uwiiiiii?

Hata kama utajifanya ukiranga, sote tutakuwa tumetoka kwa Sokwe, na leo dunia ina mtu bilioni 7 na masokwe bilioni 7 au vipi?
 
Hapana, si dada zake. Dada'ko ni yule uliyezaliwa nae na baba'ko au mama'ko.

Usituletee mila za kijinga za mtoto wa ndugu yake baba'ko kusema ni dada'ko au kaka'ko.

Ukisoma animal behaviour, hata wanyama mfano simba, huwa wanatabia ya kufukuza matoto yao ya kiume ili yatawanyike yasije yakafanya mapenzi na dada zake au watoto wa shangazi, soma animal behaviou. Ndugu wakizaa huwa wanatoa watoto weak sana
 
Hahahaha, hivi unajua kwamba kwa sasa mwislam haruhusiwi ku adopt?, halafu hadithi inasema alimnyang'anya mwanae mke baada ya kumtamani alipomkuta yuko uchi. Ndipo Mtume wenu akasema kashushiwa aya ya kuruhusu amuoe

Je kwa sababu hii ndio Vatican ikapiga marufuku wachunga kondoo wasioe?
Matokeo yake ni nini? Unajua nini wachunga kondoo wanawafanyia kondoo?
 
Ni wewe unaejitoa ufahamu. Je wewe huamini kuwa sisi sote ni watoto wa Adam na Eve?
Yaani sisi sote tumetokana na hao wawili. Je hilo nalo utalisemea uwiiiiii?

Hata kama utajifanya ukiranga, sote tutakuwa tumetoka kwa Sokwe, na leo dunia ina mtu bilioni 7 na masokwe bilioni 7 au vipi?

Wakati wa mwanzo wanadamu waliruhusiwa kwa sababu ya population ni ndogo. Lakini baada ya hapo ilizuiawa, hata Yesu amekuta ndugu hawaoani tena. Biblia inasema alaaniwe alalae na umbu lake au dada zake
 
Mnabuni buni ujinga kujifariji ! kumbe ukiristu si dini ya yesu na wala hakuwahi kufundisha eeeh !?
Sisi Quran inatuambia Yesu alifundisha Uislaam.


Teh,teh teh kaazi kweli kweli. Muhammad alizaliwa 570AD siyo BC .Bila shaka uislam ulianza baada ya hapo,Torah (kitabu kitakatifu cha Wayahudi) inasemwa kuwa ndiyo hii tunayoiita agano la kale wakristo na hakuna mstari kwenye kitabu hicho unapomtaja Muhammad. Tafakari....
 
Je kwa sababu hii ndio Vatican ikapiga marufuku wachunga kondoo wasioe?
Matokeo yake ni nini? Unajua nini wachunga kondoo wanawafanyia kondoo?

Sawa, unajua kwa sasa Tz walimu wa madrasa ndio wanaongoza kwa kashfa za kubaka watoto?, hiyo ni mapungufu ya kibinadamu wala si maagizo ya dini
 
Ukisoma animal behaviour, hata wanyama mfano simba, huwa wanatabia ya kufukuza matoto yao ya kiume ili yatawanyike yasije yakafanya mapenzi na dada zake au watoto wa shangazi, soma animal behaviou. Ndugu wakizaa huwa wanatoa watoto weak sana

Hakuna dada hapo, wacha kupotosha watu. Nyie mmefikia mpaka kuoana wanaume kwa wanaume makanisani, sasa ushoga hauwafanyi kuwa weak?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom