GSM kumbe walijenga kwenye eneo la bahari

GSM kumbe walijenga kwenye eneo la bahari

Huyo jamaa hatari ana mansion lake moja liko karibu na palestine Embassy kuna mwanangu ndio walilijenga budget yake ilikua 3.5millions USD back in 2015
 
Stendi ya Mwanza ya daladala ukimkuta dereva wa zamani atakupa yote

Ngoja nikiwa narudi ntapita pale stand niulize ila Usijekuta nikawa najipeleka rumande. ..... si unisimulie tuu hata PM?
 
Hivi bashite ana roho ya binadamu au nini. Mbona ana visasi kuliko kawaida Hii dunia alishiriki kuiumba au I can't wait siku utukufu wake utakapofikia kikomo
Lakini hawa GSM sijui nani wacha waonje joto ya jiwe wamewadhulumu sana WaTz wacha wapambane si wa kuwaonea huruma. Waligeuza Tz yao. Acha wavune walichopanda. bashite utukufu ukiisha hawa watakugeukia watakachokufanya ni Mungu tu anajua.
 
Watu mnajua kufukunyua..hili nalo mmelipata!?ishabomolewa lakini
 
Watu mna data hadi naona aibu kuwamo humu nikiwa mweupe
 
wataelewana tu kama walivyoelewana wakaachana na mpango wa kubomoa lile kasri la mama mchungaji ambae pia ni mbunge na aamiliki shule za za saint fulani..
 
Kwani Sheria ya mazingira inasemaje juu ya uvamizi wa maeneo ya hifadhi?
sheria ipo wazi ILA mpaka jengo linajengwa mamlaka husika ziko wapi?au ndio yale yale mihemko,tuanzie ile Tulip Hotel lile ni sehemu ya hifadhi ya bahari,mchungaji yule wa kike akakimbilia siasa je hekalu lake lilivunjwa?ingawa jirani zake walivunjiwa,its not a rocket science kufurika kwa mto msimbazi kumesababishwa kwa kiwango kikubwa kwa watu wenye majina yao waliojenga pale mikokoni karibu na daraja la slender ila tunajifanya hili hatulioni,na tunachokifanya na kuwavunjia walala hoi kule juu ,wakati njia asili ya mkondo imeathirika na ujenzi huu wa mahekalu pale mkondo unapoingia baharini.tutasubiri sana
 
Wewe hujui mambo! Kamuulize Manji, Rugemalila na Singh na kuwa wachangiaji wakubwa wa ccm!
 
Kweli Bongo Bahati Mbaya..

Wangesoma alama za nyakati mapema..

Wawaulize clouds..
 
Back
Top Bottom