GSM kumbe walijenga kwenye eneo la bahari

GSM kumbe walijenga kwenye eneo la bahari

Urafiki no more, wamezichoka demands za mwenye mkoa

Hahahahaaaa

Ndio nawafundisha wafanyabiashara wapya kila siku,do not mix politics with business!

Faida ni very short term na politicians hua ni vultures,they will always comeback for more out of you!Sasa imagine mwanasiasa mwenyewe awe matamaa kama Makonda,just imagine!
 
Biashara si kivile na wamepewa jukumu la kujenga misikiti ya BAKWATA, Haya yote yamekuja baada ya kusema hawawezi
Hahaha sawa kutesa kwa zamu... jamaa wamejitoa sana lakini jamaa haridhiki! Dada kule insta anasema jamaa kawekwa ndani Mara baada ya kutua nchini
 
Hahahahaaaa

Ndio nawafundisha wafanyabiashara wapya kila siku,do not mix politics with business!

Faida ni very short term na politicians hua ni vultures,they will always comeback for more out of you!Sasa imagine mwanasiasa mwenyewe awe matamaa kama Makonda,just imagine!
Wamejenga hospitali ya mama na mtoto na inaitwa Paul Makonda Hospital sasa wanatakiwa wajenge misikiti
 
Hahahahaaaa

Ndio nawafundisha wafanyabiashara wapya kila siku,do not mix politics with business!

Faida ni very short term na politicians hua ni vultures,they will always comeback for more out of you!Sasa imagine mwanasiasa mwenyewe awe matamaa kama Makonda,just imagine!
Wamuulize yule aliyemtupia nguo zake akiwa konda kwenye gari, ana siri nzito
 
Back
Top Bottom