Linamo
JF-Expert Member
- Jan 12, 2011
- 9,976
- 24,500
Na hii ndo yaweza kuwa Target kwamba aliitaka baada ya kukataliwa akaona awaharibie.Kuna harufu kuwa naibu anaitaka ile nyumba eti
Wonders shall never end.
Na hii ndo yaweza kuwa Target kwamba aliitaka baada ya kukataliwa akaona awaharibie.Kuna harufu kuwa naibu anaitaka ile nyumba eti
Naibu hawezi kuwa na rafiki wa kudumu sababu anataka kila kituWachina hawana ujanja kama washakula deal za construction kwanini wasilipe fadhila. Nao watachoka siku lakinj
Ni kama lowassa na nyarandu walivyosamehewa.Kama wapo CCM watasalimika. Unapokuwa huko unafutiwa kesi na kusamehewa makosa yako yote.
Hatosheki, ni kama tumbo, kila kitu, kila siku lete tu!Naibu hawezi kuwa na rafiki wa kudumu sababu anataka kila kitu
Na hii inamfanya wamchokeHatosheki, ni kama tumbo, kila kitu, kila siku lete tu!
Ukiona hivyo hata yeye safari yake inaelekea ukingoniHawa wale walokua marafiki wa naibu rais wa pale dar
Na hizo bima nani mfadhili??
Kwa hiyo hilo jumba au kasri lilijengwa in the course of a single night from the ground up to fully Danube furnished luxurious pallazo sometime this week.
Kuna la yule mama mchungaji mpk leo halibomolewi.Livunjwe tuu sheria iko wazi kama ilivyokua kwa malofa wa kimara
Unatumia jina gani kule insta aisee?Hahaha sawa kutesa kwa zamu... jamaa wamejitoa sana lakini jamaa haridhiki! Dada kule insta anasema jamaa kawekwa ndani Mara baada ya kutua nchini
Naibu hana uso wa haya jamani. Mambo yote walimsaidia akapata sifa bado anataka awapokonye na vingine?Kuna harufu kuwa naibu anaitaka ile nyumba eti