GSM kumbe walijenga kwenye eneo la bahari

GSM kumbe walijenga kwenye eneo la bahari

Cha kuchekesha ni kwamba nyumba imejengwa ufukweni mwa bahari, ila mkuu wa wilaya kasema, aende na hati na kwanini kajenga ndani ya bahari hahahaha. Maneno ya kulishwa toka juu hayajawahi muacha mtu salama. Maana hajui hata anachoongea masikini.

Yajayo yanafurahisha...
Wataishikilia hati halafu apewe order ya kuhama.
 
Cha kuchekesha ni kwamba nyumba imejengwa ufukweni mwa bahari, ila mkuu wa wilaya kasema, aende na hati na kwanini kajenga ndani ya bahari hahahaha. Maneno ya kulishwa toka juu hayajawahi muacha mtu salama. Maana hajui hata anachoongea masikini.

Yajayo yanafurahisha...
Ni kweli. Na kama ni hati mbona serikali ndiyo watoa hati hivyo watakuwa na kila kitu?
 
Jana GSM alikuwa central police kwa masaa nane

Hawa watu sometimes ni ngumu kuwahurumia. wanategemea wanasiasa/connections kufanya biashara na uharamia wao mwingine. And you know what? Wanasiasa wanajua hii weakness. Kwamba ukifungua vitabu vya hawa wafanyabiashara kuna madudu mengi mnoo!!

Lakini mtu kama Diamond? By the time JPM anatoka madarakani dogo hata 40 atakuwa hana! Kama ana washauri....wamwambie. Anakoenda ni mbali kuliko alipotoka.

Au dogo akiona ameshikana Mkono na JPM anajua ndo yuko kwenye peak ya mafanikio? kuna watu wanaitumia ile handshake kama fursa! Dogo anadhani anapata fursa kumbe yeye ndo fursa ya wengine!

Let him watch out. Hizi nyuzi iko siku zitafufuliwa kuwakumbusha wahusika!
 
Kama Manji aliachia ufukwe wa coco na kuomba msamaha juu na hawa jamaa tuwape muda watasanda tu. ila uzuri walishaanza hamisha biashara zao nchini
 
haiingii akilini unawekeza mabilioni kwenye mjengo mkubwa kama ule halafu vibali viwe havijatimia
Wakati wa Kikwete watu walijisahau na kuona wao ndiyo sheria. Hawa walikuwa na watu waliokuwa wanaona Ikulu kama nyumbani kwao.
 
Hahahahaaaa

Ndio nawafundisha wafanyabiashara wapya kila siku,do not mix politics with business!

Faida ni very short term na politicians hua ni vultures,they will always comeback for more out of you!Sasa imagine mwanasiasa mwenyewe awe matamaa kama Makonda,just imagine!
Ila makonda si mwanasiasa ni mnyonyaji tu wa wafanya biashara wajinga wanaojipendekeza kwake
 
Ila makonda si mwanasiasa ni mnyonyaji tu wa wafanya biashara wajinga wanaojipendekeza kwake


Kweli kabisa mkuu.

Jamaa haramia hasa!

Utakuja kugundua,it is better for you to do business honestly and earn an honest buck kuliko kulamba matako hawa "wanasiasa"!
 
Back
Top Bottom