Ile iliyo karibu na msee wa nsoga huko kigamboni?Wamepewa wiki moja kuwasilisha hati kwa mkuu wa wilaya
Ile iliyo karibu na msee wa nsoga huko kigamboni?Wamepewa wiki moja kuwasilisha hati kwa mkuu wa wilaya
Hapo hakuna kitu maana nsee ya nsoga atalinda kwa udi na uvumba! Ila jamaa aliyeweka granite alisema walimtapeli nsee wakamuwekea cheap materials zao BombaNdiyo hiyo
Watu wote waliofanya urafiki na Bashite wanaishia kujuta!sitashangaa kama atamgeuka hata....Urafiki no more, wamezichoka demands za mwenye mkoa
KishanukaHawa si wana urafiki na yule mwenye mkoa kwa hiyo hakuna tatizo
Doh tangu lini na nini chanzo??? [emoji23][emoji23]Kishanuka
Tutajua tu ila sasa hivi hali si haliDoh tangu lini na nini chanzo??? [emoji23][emoji23]
Sasa zile bima nani mfadhili??
Dangote knows betterHahahahaaaa
Ndio nawafundisha wafanyabiashara wapya kila siku,do not mix politics with business!
Faida ni very short term na politicians hua ni vultures,they will always comeback for more out of you!Sasa imagine mwanasiasa mwenyewe awe matamaa kama Makonda,just imagine!
Sikuhizi naona anahangaika na wachina labda ndo wafadhili wapya baada ya GSM kushtukaWamepewa wiki moja kuwasilisha hati kwa mkuu wa wilaya
Sasa wakiwasilisha hiyo hati ndo itakua nini baadae?Wamepewa wiki moja kuwasilisha hati kwa mkuu wa wilaya
Wamuulize yule aliyemtupia nguo zake akiwa konda kwenye gari, ana siri nzito
Naona ana wachina.Tutajua tu ila sasa hivi hali si hali
Ulikuwepo umefutwaungeweka picha za huo mjengo tuone kama huko baharini
Ndo nilikua najiuliza na mie. Wakienda na hati ndo itakua haipo tena baharini au?Cha kuchekesha ni kwamba nyumba imejengwa ufukweni mwa bahari, ila mkuu wa wilaya kasema, aende na hati na kwanini kajenga ndani ya bahari hahahaha. Maneno ya kulishwa toka juu hayajawahi muacha mtu salama. Maana hajui hata anachoongea masikini.
Yajayo yanafurahisha...
Mzee baba!?Watu wote waliofanya urafiki na Bashite wanaishia kujuta!sitashangaa kama atamgeuka hata....
Wachina hawana ujanja kama washakula deal za construction kwanini wasilipe fadhila. Nao watachoka siku lakinjNaona ana wachina.
Kweli yajayo yanafurahisha