Google Pixel phones/devices ni smartphone nzuri kushinda zote

Google Pixel phones/devices ni smartphone nzuri kushinda zote

eh mkuu yani bongo tamaa nyingi sana mtu anataka akiuza kitu auze mara mbili ya bei ndio hapo anaona amewini biashara, tena sana sana hawa wanaouza vitu kutoka china, kisa basi kaenda china anakuja kukulalia kwa kuuza kwa faida ya 100% , angalau angechukua 40% ya bei ndo iwe faida
Siku moja natafta s10+ kuna duka liko Viva Tower wakawa hawana s10+ ila ipo s10 ya kawaida wakaniambia bei 2.9m, nilishangaa sana. Watanzania tamaa ndio inasababisha biashara haziendelei, kutaka faida kubwa kupita kiasi.

Juzi moja nikaenda dukani kutafta raba simpe za kuvaa, mtandaoni wanauza 30k hadi 35k, wanaziita za Uganda, nikasema kabla sijaagiza mtu alete ngoja niende hapa duka la jirani, jamaa ananiambia 85k, nikamuonyesha mtandaoni wanauzaje, akaanza kusema kila mtu ana biashara yake, nikamwambia ukiendelea hivi hata hili duka utauza na litakufa.

Nenda tigo shop ulizia s10+ utaambiwa 2.6m, unajiuliza wao wanazinunua wapi? Note 10+ 3.1m. Bei unayonunua simu Bongo ukiagiza nje unapata kwa nusu yake.
 
ile haitishi sana mzee, usione camera karbia sita ukadhani ndio itakua na camera nzuri, nokia lumia ilikua na mp 40 na kitu ila leo google pixel yenye mp 12 inaitupilia mbali hiyo lumia... sikuhizi camera nzuri inachangiwa sana na software mfano pixels hizi software ndio zinatueka juu... hiyo ni opinion yangu tusubiri wajuzi zaidi watie neno
Hvi mbona hamuizungumzii kabisa NOKIA 9 PUREVIEW kwenye upande wa camer?????
 
eh mkuu yani bongo tamaa nyingi sana mtu anataka akiuza kitu auze mara mbili ya bei ndio hapo anaona amewini biashara, tena sana sana hawa wanaouza vitu kutoka china, kisa basi kaenda china anakuja kukulalia kwa kuuza kwa faida ya 100% , angalau angechukua 40% ya bei ndo iwe faida
Wapumbavu sana ndio maana wengi viduka hufa kwa sababu ya kutaka faida kubwa watu hawaji kununua, unakaa na mzigo haurudishi pesa yako unafilisika.

Kwenye masuala ya fedha kuna kitu kinaitwa cash generating cycle, muda unaotumia kuuza na kupata pesa, badala wauze mzigo na kupata faida ya kawaida mzigo uwahi kuisha afuate mwingine yeye anauza kupata faida mara mbili, bei kubwa inakimbiza wateja unajikuta mzigo unakaa dukani muda mrefu na ile faida unayotegemea unaikosa duka linakufa.
 
Wapumbavu sana ndio maana wengi viduka hufa kwa sababu ya kutaka faida kubwa watu hawaji kununua, unakaa na mzigo haurudishi pesa yako unafilisika.

Kwenye masuala ya fedha kuna kitu kinaitwa cash generating cycle, muda unaotumia kuuza na kupata pesa, badala wauze mzigo na kupata faida ya kawaida mzigo uwahi kuisha afuate mwingine yeye anauza kupata faida mara mbili, bei kubwa inakimbiza wateja unajikuta mzigo unakaa dukani muda mrefu na ile faida unayotegemea unaikosa duka linakufa.
Biashara jamani afanye mchaga au mpemba(mwarabu).hawa wengine ni kukamuana maziwa bila malisho.

Wapo wajinga flani niliwaambia,kiuhalisia iphone 6 mwaka huu 2019,huwezi kuwa serious unaiuza laki tano,ni kule kule kuja mjini na mlori ya mkaa(ushamba).kajichanganya huko ushuani kapigwa,nayeye anataka apige.
 
hahah kweli au unakuta mtu anauza iphone 8 plus kwa 1.7 M , sa si ni bei ya iphone 11 64 gb mpya kabisa hiyo
Biashara jamani afanye mchaga au mpemba(mwarabu).hawa wengine ni kukamuana maziwa bila malisho.

Wapo wajinga flani niliwaambia,kiuhalisia iphone 6 mwaka huu 2019,huwezi kuwa serious unaiuza laki tano,ni kule kule kuja mjini na mlori ya mkaa(ushamba).kajichanganya huko ushuani kapigwa,nayeye anataka apige.
 
Wapumbavu sana ndio maana wengi viduka hufa kwa sababu ya kutaka faida kubwa watu hawaji kununua, unakaa na mzigo haurudishi pesa yako unafilisika.

Kwenye masuala ya fedha kuna kitu kinaitwa cash generating cycle, muda unaotumia kuuza na kupata pesa, badala wauze mzigo na kupata faida ya kawaida mzigo uwahi kuisha afuate mwingine yeye anauza kupata faida mara mbili, bei kubwa inakimbiza wateja unajikuta mzigo unakaa dukani muda mrefu na ile faida unayotegemea unaikosa duka linakufa.

Hili tatizo linaiuwa sa a nchi
Wengi hawajui kufanya biashara
 
Ni kweli kabisa mkuu.... But pixel walibana sana battery kwa specifications zao....

Jamaa nampata... Mmi ni YouTubers wanne
.Michael Fisher
.MKBHD
.MrWhosetheboss
.JerryRigEverything
Ongezea na Sal wa TechTalk Tv
 
Nimepitia comments zote nikitegemea nitakutana na ya mtaalamu Chief-Mkwawa lakini nimeambulia patupu,wapi chief? sema neno lolote juu ya pixel xl vs hello p22 vs xiaomi note 8 katika upande wa camera.
 
Nimepitia comments zote nikitegemea nitakutana na ya mtaalamu Chief-Mkwawa lakini nimeambulia patupu,wapi chief? sema neno lolote juu ya pixel xl vs hello p22 vs xiaomi note 8 katika upande wa camera.
Kuna mchongo mpya wa Realme X2 Pro global version inatoka Novemba, wataalam wanasema ni flagship killer kwa sasa as performance yake inakimbizana na OnePlus 7t na ni cheap zaidi.... Utapata 90Hz refresh rate ya uhakika, fastest finger print, quick charge ambayo ndani ya dk 29/30 inakuwa full charge! Bila kusahau inakuja na snapdragon ya 855+ na Android P tho wanasema itakuwa na Android Q siku si nyingi.
 
4G LTE tatizo litakuwa mfuko mkuu,maana ucheap wako bado itakuwa ni expensive kwa wengine.
Ni kweli kabisa mkuu... Cheap inazungumzia genearly kwa smu kaliba yake zenye specifications zinazolandana mfano Redmi K20 pro etc
 
Kuna mchongo mpya wa Realme X2 Pro global version inatoka Novemba, wataalam wanasema ni flagship killer kwa sasa as performance yake inakimbizana na OnePlus 7t na ni cheap zaidi.... Utapata 90Hz refresh rate ya uhakika, fastest finger print, quick charge ambayo ndani ya dk 29/30 inakuwa full charge! Bila kusahau inakuja na snapdragon ya 855+ na Android P tho wanasema itakuwa na Android Q siku si nyingi.
90Hz n nn mkuu niongezee kitu kwenye ubongo wangu.
 
Ni uwezo wa simu kurefresh kila baada ya sekunde 90 yaani screen inakuwa na speed wakati wa kuperuzi/scrolling ama wakati unafanya chochote kile
Asante unapokua unanunua simu mfano ukatizam specs zake via gsmarena . Wanaitaja vipi au inaandikwa vipi na kipengele kinakufanya kulibaini hili
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom