Google inakuja na update kali upande wa message

Google inakuja na update kali upande wa message

Teknolojia ni Yetu sote

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2020
Posts
1,360
Reaction score
2,791
1_20260923_055057_0000.png


Google imesema mwaka huu Watu wote wataipenda Google Messages bhana πŸ˜ƒπŸ˜ƒ

Google inaandaa UI mpya(muonekano mpya)kabisa wa Google Messages πŸ˜πŸ“± β€” na kwa kweli, muonekano wake unaonekana safi, wa kisasa na rahisi zaidi kutumika!

2_20260923_055057_0001.png


5_20260923_055057_0004.png


πŸ” Search inahamia chini kwa matumizi rahisi ya mkono mmoja
✨ Gemini inapata nafasi mpya juu
πŸ’¬ Kitufe cha kuanzisha chat kinabadilishwa.

6_20260923_055057_0005.png


🧠 Search ndani yake inakupa maboresho makubwa ya kukupa uwezo wa kutafuta picha, video, links na messages zako kwa urahisi zaidi.

Kwa kifupi, Google Messages inaonekana kuingia level nyingine kabisa! πŸš€ πŸ‘€ Wewe Unaionaje huu muonekano mpya ?
 
Tunaotumia Samsung tuliozeoa app ya messages ya Samsung. Hii inatushawishi tujaribu Google Messages
 
Kwenye search kama watafanyia maboresho watakuwa wametisha.

Ilikuwa muda mwingine uki search keyword ya messages haikuletei kitu (no results found)
 
Back
Top Bottom