Good news wana JF: Pata viwanja vilivyopimwa

Good news wana JF: Pata viwanja vilivyopimwa

Ipi dot com

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Posts
306
Reaction score
166
Kwa ndugu zangu wana jf wote kwa wenye nia ya kujenga, Pata viwanja vilivyo pimwa maeneo ya Mwanagati square meter 500 kwa tsh 14m,square meter 1500 tsh 25m kuna maji na umeme vipo viwanja 8 tu Pia square meter614 tsh 15m umeme na maji vipo HAYA KAZI KWENU!
wasiliana kwa 0763 150 550, 0769 416 384 au 0612 42 66 33
 
thanks kwa taarifa
mwanangati ni mkoa gani?
bei hiyo ya serikali au ni mtu binafsi alieuziwa?
 
Huko mwanangati ndiko walikohama waanga wa mafuriko.
 
Du mkuu hizo milioni siku hizi naona hazina tofauti na mamia, sq meter 500 milion 14, mtu mwenye kipato cha laki mbili kwa mwezi na anajitahidi kusave laki moja na nusu itamchukua takribani miaka minane kununua hako kakijipande kaardhi, jamani kuweni na huruma thamani ya ardhi haijapanda kiasi hicho.
 
Hiyo 14m ni kwa wale walioko kwenye payrol ya Lowasa tu? kwani sioni uwezekano wa wana jf walionakima chini watakamudu
 
Du mkuu hizo milioni siku hizi naona hazina tofauti na mamia, sq meter 500 milion 14, mtu mwenye kipato cha laki mbili kwa mwezi na anajitahidi kusave laki moja na nusu itamchukua takribani miaka minane kununua hako kakijipande kaardhi, jamani kuweni na huruma thamani ya ardhi haijapanda kiasi hicho.

it was suppose to be 'Bad news instead of Good nws'
 
thanks kwa taarifa
mwanangati ni mkoa gani?
bei hiyo ya serikali au ni mtu binafsi alieuziwa?

mwanagati ipo km 6 toka Banana na hiyo bei ni mtu binafsi pia ukitaka vilivyopimwa ni bei ndogo zaidi
 
Ipi.com mbona umetokomea kizani fasta hivi?
Rudi ujibu maswali ya wanajamii. Unaulizwa, hili eneo liko wapi na hizo bei zake ni za serikali au eneo la mtu ameamua kuuza.
Hii kazi ya udalali huenda ikawa ngumu kwako boss.
 
hiyo bei ni ya kiuendawazimu hata kama kiwanja kimepimwa...square meter 500 maana yake kiwanja kina urefu wa meter 20 x 25.
Kwa size hii unaweza kukosa hata sehemu ya shimo la maji taka....ni kidogo sana kwa hiyo bei.
 
mwanagati ipo km 6 toka Banana na hiyo bei ni mtu binafsi pia ukitaka vilivyopimwa ni bei ndogo zaidi

unazidi kutuchanganyia habari.......huko Banana ndio mkoa gani.......?
 
Hivi jamani kwa mshahara wa Mtz, nitasave miaka mingapi ili niweze kupata 14m za kununua kiwanja square meter 500????!!!! Duuu!!! kazi tunayo, ufisadi kwenda mbele!!!
 
Du mkuu hizo milioni siku hizi naona hazina tofauti na mamia, sq meter 500 milion 14, mtu mwenye kipato cha laki mbili kwa mwezi na anajitahidi kusave laki moja na nusu itamchukua takribani miaka minane kununua hako kakijipande kaardhi, jamani kuweni na huruma thamani ya ardhi haijapanda kiasi hicho.
Mkuu vipo visivyopimwa kwa tsh 3m
 
Back
Top Bottom