NAREI
JF-Expert Member
- Mar 10, 2017
- 1,730
- 1,665
salaam, wana jukwaa!
viwanja vilivyopimwa na serikali vinapatikana ndani ya mwanagati, kitunda (wilaya ya ilala).
viwanja vipo viwili na vyote vina hati miliki (title deed) ya eneo husika.
located in block 2
kiwanja cha kwanza
square meters 596 (meter 30*19)
kipo block 2
price: 25m
kiwanja cha pili
square meters 848 (30m*25)
kipo block 2
price 30m
note: viwanja vyote vipo sehemu moja na n mmiliki ni mmoja hivyo kama unauwezo una uwezo unaweza kuchukua vyote kwa pamoja.
pia kuna viwanja ambavyo ni squatters
vipo kitunda (kibeberu)
kiwanja cha kwanza
square meter 625 (25m*25)
price: 7m
square metee 425
price: 4m
ili kufika kwenye eneo husika unaweza kupitia njia ya airport, then unaingilia banana mpaka kitunda (njia yote ni lami) au pia unaweza kupitia njia ya buza ukatokea mwanagati.
viwanja vilivyopimwa na serikali vinapatikana ndani ya mwanagati, kitunda (wilaya ya ilala).
viwanja vipo viwili na vyote vina hati miliki (title deed) ya eneo husika.
located in block 2
kiwanja cha kwanza
square meters 596 (meter 30*19)
kipo block 2
price: 25m
kiwanja cha pili
square meters 848 (30m*25)
kipo block 2
price 30m
note: viwanja vyote vipo sehemu moja na n mmiliki ni mmoja hivyo kama unauwezo una uwezo unaweza kuchukua vyote kwa pamoja.
pia kuna viwanja ambavyo ni squatters
vipo kitunda (kibeberu)
kiwanja cha kwanza
square meter 625 (25m*25)
price: 7m
square metee 425
price: 4m
ili kufika kwenye eneo husika unaweza kupitia njia ya airport, then unaingilia banana mpaka kitunda (njia yote ni lami) au pia unaweza kupitia njia ya buza ukatokea mwanagati.