God was created when the first con-man met the first fool

comred

comred

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
1,734
Points
2,000
comred

comred

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
1,734 2,000
The belief that God sacrificed God to God to save God's creation from God.

Huitaji kutumia nguvu kubwa sana kama akili yako inaupeo wa kufikiri japo surface thinking..

Wengi wenu humu mmelishwa dogmas na mmeishia na imagination kila mtu na zake juu yuu ya mungu anafananaje/yukoje na yupo wapi..

Niishie kusema belief has no place where the truth is concerned, and the truth God is just an illusion in Your imaginations
 
oscarsolomon

oscarsolomon

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2017
Messages
3,627
Points
2,000
oscarsolomon

oscarsolomon

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2017
3,627 2,000
Na ukweli ni upi?
Ukweli ni kwamba mungu muweza wa yote na mjuzi wa yote mwenye uwezo wote aliyeumba huu ulimwengu ambao una mabaya ya kila aina hayupo, angekuwepo kusingekua na mabaya wala kutilia shaka juu ya uwepo wake
 
oscarsolomon

oscarsolomon

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2017
Messages
3,627
Points
2,000
oscarsolomon

oscarsolomon

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2017
3,627 2,000
Waziri wako wa afya anakataza zinaa humsikii.
Wazazi wako wanakukataza zinaa husikii

Utamsikiliza Mungu usiemuona?
Waziri hana mamlaka ya kuzuia zinaa kwasababu hana uwezo wote, angekuwa na uwezo huo angeweza kuzuia bila hata kututangazia.

Pili kama tu waziri ambaye hana uwezo wote anatamani kuzuia jambo hili lisiwapate raia wake inakuaje mungu mwenye uwezo wote na upendo wote kwa viumbe vyake ashindwe kuzuia jambo hili???
 
M

Mfiaukweli

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2018
Messages
2,772
Points
2,000
M

Mfiaukweli

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2018
2,772 2,000
Ukweli ni kwamba mungu muweza wa yote na mjuzi wa yote mwenye uwezo wote aliyeumba huu ulimwengu ambao una mabaya ya kila aina hayupo, angekuwepo kusingekua na mabaya wala kutilia shaka juu ya uwepo wake
Any proof? I mean, una ushahidi wa hayo uliyoyaandika hapa?
 
barikiwa

barikiwa

Senior Member
Joined
Dec 4, 2018
Messages
114
Points
250
barikiwa

barikiwa

Senior Member
Joined Dec 4, 2018
114 250
We mtoto unaelewa maana ya neno MUNGU?
Au Unaropoka tu.
Yaani wewe ghafla umeshakuwa mungu!
Teh teh teh teh.
Mnakatazwa kupiga Viroba lkn ubishi tu.
Matokeo yake ndio haya.
Mi sijui, Wewe unajua?
 
barikiwa

barikiwa

Senior Member
Joined
Dec 4, 2018
Messages
114
Points
250
barikiwa

barikiwa

Senior Member
Joined Dec 4, 2018
114 250
nimecheka kinoma.... Kumbe mimi ni mungu☀
Tuliumbwa kwa sura na mfano wa Mungu. Alivyo yeye ndivyo sisi tulivyozoea pia kwa hiyo sisi na yeye ni Mungu wote Ila yeye katuzidi ubora zaidi😀😀😉
 
oscarsolomon

oscarsolomon

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2017
Messages
3,627
Points
2,000
oscarsolomon

oscarsolomon

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2017
3,627 2,000
Si uniambie contradictions unazoziona?
Mungu muweza wa yote, mjuzi wa yote na mwenye upendo wote aliyeumba huu ulimwengu wenye mabaya hayupo kwasababu ulimwengu unam contradict kwa uwepo wa mabaya hivyo unaonesha ulimwengu huu haujaumbwa na mungu huyu

Mungu huyu ni wakufikirika tu hayupo kihalisia
 
M

Mfiaukweli

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2018
Messages
2,772
Points
2,000
M

Mfiaukweli

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2018
2,772 2,000
Mungu muweza wa yote, mjuzi wa yote na mwenye upendo wote aliyeumba huu ulimwengu wenye mabaya hayupo kwasababu ulimwengu unam contradict kwa uwepo wa mabaya hivyo unaonesha ulimwengu huu haujaumbwa na mungu huyu

Mungu huyu ni wakufikirika tu hayupo kihalisia
Mazuri ni yapi na mabaya ni yapi? Na ni standard gani unayoitumia kuamua hiki ni kitu kibaya na hiki ni kizuri?
 
oscarsolomon

oscarsolomon

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2017
Messages
3,627
Points
2,000
oscarsolomon

oscarsolomon

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2017
3,627 2,000
Mazuri ni yapi na mabaya ni yapi? Na ni standard gani unayoitumia kuamua hiki ni kitu kibaya na hiki ni kizuri?
Magonjwa, vifo njaa, matetemeko, tsunami nk. Yote hayo ni mabaya

Na mazuri ni yale yaliyo kinyume na hapo
 
kahtaan

kahtaan

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2009
Messages
17,318
Points
2,000
kahtaan

kahtaan

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2009
17,318 2,000
Magonjwa, vifo njaa, matetemeko, tsunami nk. Yote hayo ni mabaya

Na mazuri ni yale yaliyo kinyume na hapo
Anaeamua kipi kibaya na kipi kizuri ni nani?
Wewe au Nani.

Pharmaceutical companies wanatamani magonjwa yaongezeke wapate kuuza dawa.
Na hospital binafsi zinatamani wagonjwa waongezeke ili biashara iwe nzuri.

Mashirika na watu binafsi yanayoshughulikia Habari za VIFO na Mazishi na wao wanatamani Vifo viongezeke wafanye Biashara.

Tsunami na matetemeko yanafaidisha wengi mno tofauti kabisa na wewe unavyoelewa.

Watengeneza Silaha wanatamani vita visiishe ili wauze Silaha.

Sasa nani mwenye kuamua kipi kizuri ktk Hii Dunia ? Na nani apewe hicho anachotaka?

Au hujasikia msemo usemao "kwako kilio kwangu sherehe?

Kazi ya kipi kizuri kwetu na kipi kibaya ni KAZI YA MUNGU.
Wewe funga mkanda ujiandae tu chochote utakachopangiwa.
Hata kwenda haja kubwa wewe huna hiari kweli utaweza kujua kipi kibaya au kizuri kwako?
 
comred

comred

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
1,734
Points
2,000
comred

comred

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
1,734 2,000
We mtoto unaelewa maana ya neno MUNGU?
Au Unaropoka tu.
Yaani wewe ghafla umeshakuwa mungu!
Teh teh teh teh.

Mnakatazwa kupiga Viroba lkn ubishi tu.
Matokeo yake ndio haya.
Wewe neno mungu unalielewaje au huyo mungu wenu hewa wa mawinguni mnaimagine anafananaje..

Au wachungaji wenu matapeli wamewafundishaje juu ya huyo mungu wenu anaeenda kutukuzwa bila hivyo anawachoma na moto wakusadikika..
 
comred

comred

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
1,734
Points
2,000
comred

comred

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
1,734 2,000
Who made you?
Wewe umezaliwa..
Gari ndilo limetegenezwa. haya maswali mengine niya watoto wenu kuuliza..

Kibiologia wewe ni matokeo ya mbegu ya baba yako na yai la mama yako.mbona jepesi
 
comred

comred

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
1,734
Points
2,000
comred

comred

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
1,734 2,000
Kama ilivyovigumu kwa computer yako kukufikiri na kujua mawazo yako,ndivyo ilivyokwako kumfikiri Mungu na kujua Mawazo yake. Kama ulizaliwa mwaka mfano : 1990 June,huwezikujua yaliyokuwepo kabla yake hata ukifikirije Bali aliyekuwepo kabla ndiye awezaye kukuhabalisha.
Wakiniabarisha kwa udaku wakushukiwa na roho mtakatifu bila shaka ntaajibu waondoe upumbavu wao kwanza sababu huyo roho mtakatifu hajawahi kuexist
 
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2014
Messages
4,296
Points
2,000
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2014
4,296 2,000
Hicho ndicho walichokua wanakitaka walioleta huu upuuzi.

Wewe kuamini uwepo wa kitu ambacho hakipo unaona hupotezi muda.

Kweli wewe ndiwe mlengwa
Nitaendelea kuamini Mungu yupo hata Kama hayupo maana sipungukiwi na chochote.
 
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2014
Messages
4,296
Points
2,000
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2014
4,296 2,000
Maana halisi ya Mungu ni kitu kinachotukuzwa kwa kuabudiwa
Sio kwamba Mungu hayupo, hata wewe pia ni Mungu. Shida inakuja vile tunavyomchukulia huyu Mungu sijui kumwabudu, kumsifu kumtolea sadaka n.k hapa ndipo tulipologwa na wazungu. Hakuna Mungu wa aina hiyo Mungu ni Mimi na wewe yaani sisi ni Mungu.
 

Forum statistics

Threads 1,304,173
Members 501,290
Posts 31,505,172
Top