God was created when the first con-man met the first fool

comred

comred

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
1,734
Points
2,000
comred

comred

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
1,734 2,000
The belief that God sacrificed God to God to save God's creation from God.

Huitaji kutumia nguvu kubwa sana kama akili yako inaupeo wa kufikiri japo surface thinking..

Wengi wenu humu mmelishwa dogmas na mmeishia na imagination kila mtu na zake juu yuu ya mungu anafananaje/yukoje na yupo wapi..

Niishie kusema belief has no place where the truth is concerned, and the truth God is just an illusion in Your imaginations
 
U

UHURU JR

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
6,571
Points
2,000
U

UHURU JR

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
6,571 2,000
Kinachofanya huo uongo wa kuwepo Mungu udumu hadi leo ni nini? ni wazi inaonekana hadi leo kumekosekana ukweli wa kuweza kuondoa huu uongo na ndiyo maana hadi leo huo uongo bado upo kwa maana ukweli bado haujajulikana.
 
einstein newton

einstein newton

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2015
Messages
1,769
Points
2,000
einstein newton

einstein newton

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2015
1,769 2,000
Kinachofanya huo uongo wa kuwepo Mungu udumu hadi leo ni nini? ni wazi inaonekana hadi leo kumekosekana ukweli wa kuweza kuondoa huu uongo na ndiyo maana hadi leo huo uongo bado upo kwa maana ukweli bado haujajulikana.
Jibu ni Rahisi tu..!
God ni simple answer ya swali lolote Lile
So wajinga wengi wanakimbilia hapo kujibu maswali magumu
 
einstein newton

einstein newton

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2015
Messages
1,769
Points
2,000
einstein newton

einstein newton

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2015
1,769 2,000
Even the scientists failed to find the source of "gravity" therefore there must be the first cause known as God. Faith starts where the reason ends
Wame fail wapi?...Hata fundamentals za Modern Physics unazifahamu wewe?

Na hio First cause kwanini iwe ni Mungu Tena Specific God with Human attributes?....Kwanini kisiwe kingine
 
The Technologist

The Technologist

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2015
Messages
534
Points
1,000
The Technologist

The Technologist

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2015
534 1,000
Hivi nyie ma-atheist mbona sijawahi kuwasikia hata siku moja mkimpinga Shetani?

Unajua mnajivimbisha vichwa vyenu kujifanya mna akili sana kumbe hakuna kitu.

Hebu niambie, majini (Jini) ni nini na asili yake in ipi?

Mtu mweusi anastaajabisha sana. Ni rahisi kwake kuiga Imani ya mtu mweupe kuliko kuiga mambo yenye faida mf. Teknolojia toka kwa mtu mweupe.

Ni ushamba unawasumbua na sio kingine.
 
kajamaa kadogo

kajamaa kadogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2018
Messages
566
Points
500
kajamaa kadogo

kajamaa kadogo

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2018
566 500
Kama ushawai kwenda kwenye show ya diamond platnum kabla ya yeye ajapanda kwenye stage kuna wasanii underground wanatoaga burudani

Nahisi ndo kitamkuta jamaa huyu siku ya kiama


"Unabidi uwe na akili kidogo ili ujue nime maanisha nini hapo juu"
 
einstein newton

einstein newton

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2015
Messages
1,769
Points
2,000
einstein newton

einstein newton

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2015
1,769 2,000
Hivi nyie ma-atheist mbona sijawahi kuwasikia hata siku moja mkimpinga Shetani?
Unajua mnajivimbisha vichwa vyenu kujifanya mna akili sana kumbe hakuna kitu.
Hebu niambie, majini (Jini) ni nini na asili yake in ipi?
Mtu mweusi anastaajabisha sana. Ni rahisi kwake kuiga Imani ya mtu mweupe kuliko kuiga mambo yenye faida mf. Teknolojia toka kwa mtu mweupe.
Ni ushamba unawasumbua na sio kingine.
Sasa Mtu akishasema Dunia haipo Kuna haja Tena ya yeye kusema Mlima Kilimanjaro haupo?
Hayo majini,Mashetani,Mizimu yote yapo ndani ya God hypothesis
Atheism katika General sense is simply lack of belief in any supernatural entities
 
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
7,528
Points
2,000
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
7,528 2,000
Hivi nyie ma-atheist mbona sijawahi kuwasikia hata siku moja mkimpinga Shetani?

Unajua mnajivimbisha vichwa vyenu kujifanya mna akili sana kumbe hakuna kitu.

Hebu niambie, majini (Jini) ni nini na asili yake in ipi?

Mtu mweusi anastaajabisha sana. Ni rahisi kwake kuiga Imani ya mtu mweupe kuliko kuiga mambo yenye faida mf. Teknolojia toka kwa mtu mweupe.

Ni ushamba unawasumbua na sio kingine.
Hakuna majini Wala shetani Ila kuna Mungu
 
The Technologist

The Technologist

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2015
Messages
534
Points
1,000
The Technologist

The Technologist

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2015
534 1,000
Utakuwa unatatizo, la sivyo umezaliwa Masaki ukakulia Masaki, na hujawahi toka hapo.

Tembea uone dunia.

Kama uchawi unaweza kutumika kukuthibitishia kuwa Mungu yupo, tembea mikoani uone.
 
rajabkisauti

rajabkisauti

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2015
Messages
490
Points
250
rajabkisauti

rajabkisauti

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2015
490 250
The belief that God sacrificed God to God to save God's creation from God.

Huitaji kutumia nguvu kubwa sana kama akili yako inaupeo wa kufikiri japo surface thinking..

Wengi wenu humu mmelishwa dogmas na mmeishia na imagination kila mtu na zake juu yuu ya mungu anafananaje/yukoje na yupo wapi..

Niishie kusema belief has no place where the truth is concerned, and the truth God is just an illusion in Your imaginations
Mpaka mtuanatambua uwepo wa mungu jua kua ametumia akili nyingi.
Kutoonekana kwake basi sio sababu kua hayupo
 
barikiwa

barikiwa

Senior Member
Joined
Dec 4, 2018
Messages
114
Points
250
barikiwa

barikiwa

Senior Member
Joined Dec 4, 2018
114 250
The belief that God sacrificed God to God to save God's creation from God.

Huitaji kutumia nguvu kubwa sana kama akili yako inaupeo wa kufikiri japo surface thinking..

Wengi wenu humu mmelishwa dogmas na mmeishia na imagination kila mtu na zake juu yuu ya mungu anafananaje/yukoje na yupo wapi..

Niishie kusema belief has no place where the truth is concerned, and the truth God is just an illusion in Your imaginations
Sio kwamba Mungu hayupo, hata wewe pia ni Mungu. Shida inakuja vile tunavyomchukulia huyu Mungu sijui kumwabudu, kumsifu kumtolea sadaka n.k hapa ndipo tulipologwa na wazungu. Hakuna Mungu wa aina hiyo Mungu ni Mimi na wewe yaani sisi ni Mungu.
 
Bhagavan

Bhagavan

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2017
Messages
1,372
Points
2,000
Bhagavan

Bhagavan

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2017
1,372 2,000
Sio kwamba Mungu hayupo, hata wewe pia ni Mungu. Shida inakuja vile tunavyomchukulia huyu Mungu sijui kumwabudu, kumsifu kumtolea sadaka n.k hapa ndipo tulipologwa na wazungu. Hakuna Mungu wa aina hiyo Mungu ni Mimi na wewe yaani sisi ni Mungu.
Hizi doctrine za wahindi na wachina zina wavuruga sana vichwa vyenu
 

Forum statistics

Threads 1,304,164
Members 501,290
Posts 31,505,016
Top