Extrovert
JF-Expert Member
- Feb 29, 2016
- 72,433
- 191,755
Haha huwezi elewa kama unashinda jf tuSio kweli labda lain yako tu
Haha huwezi elewa kama unashinda jf tuSio kweli labda lain yako tu
Itakuwa either hautumii instagram,youtube au aurun apps nyingi za online kwa most of the day...mb 500 mm siku 2 zinaisha kwa matumizi ya kawaida.Mi nina line ya chuo. Huwa naweka bundle la 500=500mb kwa wiki. Huwa linakaa vema tu, labda matumizi yangu ni madogo
Niko jf na whatsap. Sina interest na apps zinginezo. Ila naweza tumia muda mwingi kuangalia movies kuliko kuchatItakuwa either hautumii instagram,youtube au aurun apps nyingi za online kwa most of the day...mb 500 mm siku 2 zinaisha kwa matumizi ya kawaida.
Multiplier effect haidanganyi kwa kuwakomoa waliojuu hakusaidii mtu alie chini(mnyonge)Faini ya 6 bilioni ni lazima wairudishe haraka.
Mkuu hii ndo ile ya 35,000/= ?Mimi nanunua bado la 10gb kwa mwezi mzima laini ya tigo .
kitu umekiona iko juu mkuu karibVoda wanazingua sana MB zinatafunwa kama hawana akili vizuri mimi nimewabakiza kwenye normal calls na texts ila sijui net hapana kabisa
Mkuu hiyo unlimited data fafanua vizuri ni 24hrs au ile ya saa 00:00am - 06:00am?Halotel shilingi 10,000 unapata unlimited data mwezi mzima (sms, dakika 300's mitandao yote)
Samahan kwa anaejua anijuze mimi nina laini ya halotel ya kawaida je itakuwa na hiki kifurushi cha royal ambacho kina internet bila kikomo mwezi mzima hata gb nilizopewa zikiisha bado utaendelea kuenjoy internet hadi mwezi uishee???? .... hivi hivo vifurushi ndo hivo vya royal bando naje nilzima iwe ya royal au hata ya kawaida ila ukaniunga vile vya royal navo vina ddk 420, 300 halotel na 120 mitandao yote hivi navyo vipo hata kwel laini za kawaida swali langu je navyo internet ya unlimited kwa mwez mzima hata kama zile gb ulizipoewa zikiisha??? Maana naogpa kununua nikijua internet haitafika mwez naomba unitoe wasi wasi jamn natamani kweli nijue ili nianze kuvinunua maana hawa voda siwaelewi kabisa lakini kama elf10 internet unlimited mwezi mzima iko poa una enjoy youtube, kama kawa.
Mkuu samahani, kuna waswahili, itasomeka vibaya [emoji15][emoji15][emoji848][emoji848]mambo nifireView attachment 1100436
Kuna kitu kinaitwa Downlink na Uplink kwenye mtandao wa internet ukivijua hivi ndio utajua ni kwanini iko hivo... Una download kitu cha 40MB lakini zinaenda 53MB.... Sometimes msilaumu ISPs wanaiba MBs....Voda ni wezi tangu zamani ukilinganisha na mitandao mingine, speed ya kuisha kwa bando la mb za voda ni tofauti na mitandao mingine, binafsi huwa situmii mb za voda.
Mfano, unaweza kutumia MB 50 za Voda ku download document moja, lkn ukatumia MB 20 za Airtel ku download document ile ile.
ACHA UTAPELI FANYA KAZImambo nifireView attachment 1100436
Hahaha mkuu una akili fulan hiv.....space ina umuhimu wake kweny sentesMkuu samahani, kuna waswahili, itasomeka vibaya [emoji15][emoji15][emoji848][emoji848]
[emoji16][emoji16][emoji106]Hahaha mkuu una akili fulan hiv.....space ina umuhimu wake kweny sentes