Gharama za Internet bundle zimepanda ghafla!!

Gharama za Internet bundle zimepanda ghafla!!

ZUIA VIDEO NA PICHA UNAPO DOWNLOAD ZISIINGIE WALA ZISIJIHIFADHI KWENYE CM YAKO NA KUIZAJA BALI ZISIINGIE NA KUAA KWENYE SEVER ZA WHATSAPP TU NA SIO KWENYE CM YAKO TAZAMA VIDEO HII LINK [emoji116][emoji116][emoji116]

Jinsi ya kuzuia picha na video za WhatsApp zisijidownload zenyewe automatically maana zinafanya cm yako ijae na kumaliza mb zako bila ww kufahamu na kupenda tazama video hio link

[emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]

Zuia au block notification zozote za mitandao mbali mbali ya kijamii kama WhatsApp, fb nk maana zinakera pale unapokuwa unaangalia video au kuchat nk tanzama hii link[emoji116][emoji116][emoji116]
Kila kitu mpk kulink ety watu watch u tube [emoji46][emoji46][emoji46] iko hivi ..
1.fungua whatssap >nenda settings ya whatssap > Data and storage fungua hapo > MEDIA AUTO DOWNLOAD > when using mobile data bonyeza hapo UNTICK zote then OK PIA When using Wifi untick zote then unabonyeza OK ,utakuta kuna tiki then toa TICK ZOTE pabakie wazi namna hii > Baada ya hapo OK .. kazi kwisha
Screenshot_2019-06-05-19-31-31-14.jpeg
Screenshot_2019-06-05-19-31-37-18.jpeg
 
aisee nikajua peke angu. Nyie Vodacom Tanzania mbona mmepoteza maana halisi ya DAR SUPA UNI jamani.!! nawahama naenda halotel bakini na hao wataonunua 500mb kwa 1000TSH wakati wenzenu 1000TSH unapata GBs kwa siku tatu.
Mi kwangu ipo TMK Super Uni
Kwa 1000 napata 1GB kwa saa 24
Kwa 2500 napata 1.5GB kwa siku 7
Kwa 5000 napata 3GB kwa siku 7

Na speed ni ya kuridhisha

Ila poleni, maana nina laini za mitandao mitatu kwa ajili ya internet

Nikiwa na matumizi makubwa ya Internet natumia TTCL najiunga na Bandika Bandua kwa 5000 napata 15GB kwa siku 7 ( zinagawanywa lakini hapo utakuta 3GB unatumia kuanzia saa kumi na mbili asubuhi hadi saa mbili usiku na kuanzia saa mbili usiku hadi saa kumi na mbili asubuhi unatumia 12GB kwa siku saba)

Kwa upande wangu naona TTCL ina speed kuliko Vodacom
 
240p, tumia site ya simu ya youtube ipo 240p automatic,

Sema sijajua kifurushi cha royal cha 20k na 30k kama speed ikidrop inafanana na 10k. Ikiwa 20k na 30k ni kubwa bora utoe zaidi kupata speed nzuri.

mkuu ichi kifurushi adi uwe na line maalumu na gharama za iyoline zinaendaje!?? na nikimaliza izo gb za kasi na pata speed gani naninaweza chezea game kama pubg na kutimia social network kama instagram
 
Wezi hata upande wa dk, unaongea kidogo ghafla ndugu mteja dk zako ni chini ya dk5
 
mkuu ichi kifurushi adi uwe na line maalumu na gharama za iyoline zinaendaje!?? na nikimaliza izo gb za kasi na pata speed gani naninaweza chezea game kama pubg na kutimia social network kama instagram
Line yoyote kinakubali mkuu, speed inadrop hadi 50KBPs, unachezea games online sema kukiwa na muingiliano kidogo tu basi ping inaweza gonga zaidi ya 1000ms, hivyo sio reliable kivile kwenye gaming. Kucheza games online tumia Voda.

Insta unatumia fresh tu sema kwenye video inaweza sumbua.

Na kwenye youtube now naweza kuplay hadi 360p, now naangalia uwezekano wa kucheza 480p kama utakuwepo.
 
Line yoyote kinakubali mkuu, speed inadrop hadi 50KBPs, unachezea games online sema kukiwa na muingiliano kidogo tu basi ping inaweza gonga zaidi ya 1000ms, hivyo sio reliable kivile kwenye gaming. Kucheza games online tumia Voda.

Insta unatumia fresh tu sema kwenye video inaweza sumbua.

Na kwenye youtube now naweza kuplay hadi 360p, now naangalia uwezekano wa kucheza 480p kama utakuwepo.

asante sana mkuu nimejiunga ya 10000 ngoja nojarbu kuplay youtube iyo 360p unafanyaje
 
Jamani kwa wale mnaotumia VODA, mara ghafla week hii gharama za kununulia vifurushi vya internet bundle zimepanda. Ile bundle ya week ya 5000 Tshs kwa 1gb kwa sasa ni 800mb. JE VODA WAMEAMUA KUTUKOMOA WATUMIAJI ILI KUFIDIA GHARAMA ZA MALIPO WALIYOLAZIMISWA KULIPA ili kumaliza kesi?
Kinachowaokoa voda ni speed kubwa sana ya internet yao. Kwa speed nadhani ni the best hapa Bongo
 
App ya DENT inakupa vifurushi vya bei nafuu na pia inakupa salio la zaidi ya shilingi 5000tzs mara tu utakapo jiunga.

Na kizuri zaidi utaweza kutoa papo hapo kwenye mtandao wowote utakaopenda kama vocha tu na si Mobile Money.

Link

https://jamiiforums.com/Tovzs7sxQX

Tanbihi:Link hiyo niliyoitoa ni refferal link ukijisajili kupitia link hiyo wewe na mimi tutapokea 690 dent bila ya wewe kupungukiwa na chochote.
Jumla utakuwa na dent 1280 ambazo 690 ni bonus ya kualikwa na 590 kama welcome bonus ambazo zina thamani ya shilingi 5000tzs.
 
Huku nilipo kuna jamaa analaini ya voda wala haweki vocha bt Kila mwezi anapata GB10 sijui ni ofa gani hii,

anakudanganya huyo. unamfahamu @mr_bundle wa instagram? anaunga ma GB mengi kwa pesa kidogo
 
Mkuu huyo Mr bundle ni mkweli sio wale matapeli? Kuna niliomtumia pesa akasepa nayo
 
Back
Top Bottom