Get together party 4 single, widow(er) & divorced, june 2013


A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,031
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,031 0
Tatizo pacha wangu we Ume-base sana kwenye Pombe wakati mi nime-base kwenye mademu!!
Anyway, we njoo hiyo siku unipe company, then from hapo tutatafuta kiwanja kingine chenye pombe nikupe company pacha wangu asakuta same
pacha hapo hamna kitu ,wewe huoni kutakuwa na wachungaji na mashekhe kumwaga semina za nguvu kukemea maibilisi
 
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,031
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,031 0
Si tutakuwa na viroba? Madame B atatufichia kwenye handibagi!

kwakweli aseeh hapo Madame B , Evelyn Salt na Passion Lady watafanya mambo ,ila tatizo panaweza sambazwa upako tukapoteza malengo au mikoba ikaungua
 
Last edited by a moderator:
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
8,702
Points
1,500
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
8,702 1,500
Tatizo pacha wangu we Ume-base sana kwenye Pombe wakati mi nime-base kwenye mademu!!
Anyway, we njoo hiyo siku unipe company, then from hapo tutatafuta kiwanja kingine chenye pombe nikupe company pacha wangu asakuta same

shikamoo Shark!!
 
Last edited by a moderator:
L

Luggy

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2012
Messages
2,575
Points
2,000
Age
36
L

Luggy

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2012
2,575 2,000
Lara Moja ...ati too civilised


Mhhhhhhhhhhhh!!!!!!!!!!!

Too civilised for my taste! Im jst curious hao watoa mada mbona inakuwa kama semina tena sio PARTYYYYYYYYYY!!!!!!!!!? Au ushamba wangu?
 
kibella24

kibella24

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
677
Points
195
kibella24

kibella24

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
677 195
pls usisahau kubeba kacondom kako!any thing can happen!!
 
usiniguse

usiniguse

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,483
Points
2,000
usiniguse

usiniguse

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,483 2,000
Shikamo shetani

Sent from my BlackBerry 9700 using Jamii Forums
 
Remmy

Remmy

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2009
Messages
4,712
Points
1,250
Remmy

Remmy

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2009
4,712 1,250
hahahaaa

sasa hao singles, wafiwa na ndoa wapi na wapi?

huu ni wizi tu, na ni party au semina?
vijana
mna vituko jamanii.
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
11,494
Points
2,000
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
11,494 2,000
sasa mpo single,wajane na divorced,mazungumzo ya kuhusu NDOA YA NINI?na ya tulioolewa ni lini?
 
nikiwe

nikiwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2013
Messages
776
Points
0
nikiwe

nikiwe

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2013
776 0
Ha ha ha azote nyie hamna jipya kwisha habari yenu,kitu singoz pale kati,btw nimekumc shosti
sasa mpo single,wajane na divorced,mazungumzo ya kuhusu NDOA YA NINI?na ya tulioolewa ni lini?
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
11,494
Points
2,000
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
11,494 2,000
Ha ha ha azote nyie hamna jipya kwisha habari yenu,kitu singoz pale kati,btw nimekumc shosti
hamna jipya nyie.mnakutana ma singles ili muachiane contacts,kitakachofuata ni kuoana tu,na mimi nitaandaa get together ya walioana,tule zetu bata.nipo nimejaa tele,nilikuwa naomboleza kifo cha mangwair
 

Forum statistics

Threads 1,283,901
Members 493,869
Posts 30,805,508
Top