Get together party 4 single, widow(er) & divorced, june 2013


mwananthropolojia

mwananthropolojia

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2012
Messages
956
Points
225
mwananthropolojia

mwananthropolojia

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2012
956 225
ukipata ka single lady kamoja unadhani utasinzia basi
nguvu zitatoka wapi,wakati humo ndan mnapewa hofu ya Mungu atakuja kutuchoma na moto mpk dushelele linakua la barid kwa hofu
 
kyanaKyoMuhaya

kyanaKyoMuhaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2012
Messages
1,953
Points
1,225
kyanaKyoMuhaya

kyanaKyoMuhaya

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2012
1,953 1,225
Wadau mnakumbushwa Get Together party for Singles, Divorced and Widows itafanyika mwishoni mwa mwezi huu June, 2013, Thibitisha ushiriki wako kabla ya tarehe 13 Juni, 2013. Kwa sababu ukumbi tuliopata unachukua watu 60 tu. So, ikifika hiyo namba (60) hatutakubali watu zaidi tena. Kumbuka: MADA: NI HOFU YA MUNGU, LISHE & AFYA KATIKA MAHUSIANO/NDOA. Watoa mada watakuwa wafuatao;
1. Viongozi wa Dini ( Waislamu & Wakristo)
2. Wataalamu wa Lishe
3. Madaktari Bingwa wa Uzazi
4. Washauri Nasaha toka AMREF
NB: Kiingilio ni Tsh. 5000/= (kwa ajili ya Chakula & Vinywaji (Maji & Soda...HAKUNA POMBE)
Thibitisha ushiriki wako kwa kutuma sms kwenda namba 0718756418 au ni-PM
Asanteni


kazi kwelikweli, kwa nini umeandika maneno mengi SUMMARIZE Mkuu!
 
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
4,952
Points
2,000
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
4,952 2,000
Hii ya watakatifu
ipo ya Ki Belusconi naandaa
can you find cute entertainers?
Mkuu mimi nitakuwepo nipe Venue na mengineyo...hii ya Watakatifu mmmmmnhh mimi ni mdhambi lakini siku moja dhambi zitatakaswa.
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Points
1,225
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 1,225
Mmetubagua sie wengine? Haya ntaacha pete yangu nyumbani siku hiyo maana mada naitamani.
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,639
Points
2,000
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,639 2,000
Wadau mnakumbushwa Get Together party for Singles, Divorced and Widows itafanyika mwishoni mwa mwezi huu June, 2013, Thibitisha ushiriki wako kabla ya tarehe 13 Juni, 2013. Kwa sababu ukumbi tuliopata unachukua watu 60 tu. So, ikifika hiyo namba (60) hatutakubali watu zaidi tena. Kumbuka: MADA: NI HOFU YA MUNGU, LISHE & AFYA KATIKA MAHUSIANO/NDOA. Watoa mada watakuwa wafuatao;
1. Viongozi wa Dini ( Waislamu & Wakristo)
2. Wataalamu wa Lishe
3. Madaktari Bingwa wa Uzazi
4. Washauri Nasaha toka AMREF
NB: Kiingilio ni Tsh. 5000/= (kwa ajili ya Chakula & Vinywaji (Maji & Soda...HAKUNA POMBE)
Thibitisha ushiriki wako kwa kutuma sms kwenda namba 0718756418 au ni-PM
Asanteni

Mi nitakuja kutafuta viburudisho tu. Najua sintokosa kuopoa hao Singles, Devorced e.t.c.

CC: Madame B, bacha, Evelyn Salt, asakuta same & Sumba-Wanga
 
Last edited by a moderator:
Mawaiba

Mawaiba

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2011
Messages
418
Points
0
Mawaiba

Mawaiba

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2011
418 0
hapo kwenye mahusiano/ndoa sijaelewa kwa mtaliki..inakuaje..hapo hapo kwa mjane...watachangia sawa kweli..?
ok naona hii party /semina itakua ya kisasa zaidi...
Kongosho.. Mamndenyi...hizi ndio fursa...hahahahahaha
Fursa ...
 
Last edited by a moderator:
kuku87

kuku87

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
1,221
Points
1,195
kuku87

kuku87

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
1,221 1,195
jaman Sijaelewa vigezo kwa ufasaha haswa kwenye neno single wasije wakajaa form4 huko, nahic na umri wa washiriki utajwe
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,639
Points
2,000
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,639 2,000
Sasa sisi wenye wapenzi humu jamvini itakuwaje?
Na sisi tuje kama Single?
Ha ha ha,
U-single hauna alama Mkuu Sumba-Wanga!! Tatizo ni kua kila atakaekuja pale anakua assumed yuko single, so anakua ni wa yoyote yule.

Yaani unaweza ukaja nae wewe then akarudi na mimi!!
 
Last edited by a moderator:
kuku87

kuku87

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
1,221
Points
1,195
kuku87

kuku87

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
1,221 1,195
Ha ha ha,
U-single hauna alama Mkuu Sumba-Wanga!! Tatizo ni kua kila atakaekuja pale anakua assumed yuko single, so anakua ni wa yoyote yule.

Yaani unaweza ukaja nae wewe then akarudi na mimi!!
Duh full migegedo ngoja nisake nafasi na mie nitimbe
 
Last edited by a moderator:
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,639
Points
2,000
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,639 2,000
khaaa!!! hamna pombe?
hiyo party hainifai ,naona imekaa kilokole zaidi
Tatizo pacha wangu we Ume-base sana kwenye Pombe wakati mi nime-base kwenye mademu!!
Anyway, we njoo hiyo siku unipe company, then from hapo tutatafuta kiwanja kingine chenye pombe nikupe company pacha wangu asakuta same
 
Last edited by a moderator:
Sumba-Wanga

Sumba-Wanga

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
5,394
Points
1,225
Sumba-Wanga

Sumba-Wanga

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
5,394 1,225
Ha ha ha,
U-single hauna alama Mkuu Sumba-Wanga!! Tatizo ni kua kila atakaekuja pale anakua assumed yuko single, so anakua ni wa yoyote yule.

Yaani unaweza ukaja nae wewe then akarudi na mimi!!
Ngoja nimuulize Madame B kama hii imo!
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,285,847
Members 494,777
Posts 30,876,000
Top