Get together party 4 single, widow(er) & divorced, june 2013


C

connections

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2013
Messages
545
Likes
265
Points
80
Age
36
C

connections

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2013
545 265 80
Wadau mnakumbushwa Get Together party for Singles, Divorced and Widows itafanyika mwishoni mwa mwezi huu June, 2013, Thibitisha ushiriki wako kabla ya tarehe 13 Juni, 2013. Kwa sababu ukumbi tuliopata unachukua watu 60 tu. So, ikifika hiyo namba (60) hatutakubali watu zaidi tena. Kumbuka: MADA: NI HOFU YA MUNGU, LISHE & AFYA KATIKA MAHUSIANO/NDOA. Watoa mada watakuwa wafuatao;
1. Viongozi wa Dini ( Waislamu & Wakristo)
2. Wataalamu wa Lishe
3. Madaktari Bingwa wa Uzazi
4. Washauri Nasaha toka AMREF
NB: Kiingilio ni Tsh. 5000/= (kwa ajili ya Chakula & Vinywaji (Maji & Soda...HAKUNA POMBE)
Thibitisha ushiriki wako kwa kutuma sms kwenda namba 0718756418 au ni-PM
Asanteni

 
mwananthropolojia

mwananthropolojia

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2012
Messages
956
Likes
75
Points
45
mwananthropolojia

mwananthropolojia

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2012
956 75 45
Mhhhhhhhhhhhh!!!!!!!!!!!

Too civilised for my taste! Im jst curious hao watoa mada mbona inakuwa kama semina tena sio PARTYYYYYYYYYY!!!!!!!!!? Au ushamba wangu?
mwenzangu mwenyewe nilichungulia hii kitu ikabd nitoke kimyakimya,mana ntavyosinzia humo kwenye get together party acha nijipitie
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,849
Likes
3,623
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,849 3,623 280
Mhhhhhhhhhhhh!!!!!!!!!!!

Too civilised for my taste! Im jst curious hao watoa mada mbona inakuwa kama semina tena sio PARTYYYYYYYYYY!!!!!!!!!? Au ushamba wangu?
Hahaha long story short best hii makitu sidhani kama inakufaa...
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,824
Likes
23,237
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,824 23,237 280
Mhhhhhhhhhhhh!!!!!!!!!!!

Too civilised for my taste! Im jst curious hao watoa mada mbona inakuwa kama semina tena sio PARTYYYYYYYYYY!!!!!!!!!? Au ushamba wangu?

Hii ya watakatifu
ipo ya Ki Belusconi naandaa
can you find cute entertainers?
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
391
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 391 180
Singles, wataliki, wafiwa afu tunaafundishwa mambo ya ndoa?

Mhhhhhhhhhhhh!!!!!!!!!!!

Too civilised for my taste! Im jst curious hao watoa mada mbona inakuwa kama semina tena sio PARTYYYYYYYYYY!!!!!!!!!? Au ushamba wangu?
 
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,272
Likes
80
Points
145
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,272 80 145
Hahaha long story short best hii makitu sidhani kama inakufaa...
na wewe uende kama hujakutana na wale wamama wa all white party.......na wao watadai wako single eti!
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,422
Likes
7,511
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,422 7,511 280
japo sipo kwenye hayo makundi nitakuwepo nikumbushe kwa pm nilipie.
 
Kipaji Halisi

Kipaji Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
2,282
Likes
238
Points
160
Kipaji Halisi

Kipaji Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
2,282 238 160
MADA: NI HOFU YA MUNGU, LISHE & AFYA KATIKA MAHUSIANO/NDOA
hapo kwenye mahusiano/ndoa sijaelewa kwa mtaliki..inakuaje..hapo hapo kwa mjane...watachangia sawa kweli..?
ok naona hii party /semina itakua ya kisasa zaidi...
Kongosho.. Mamndenyi...hizi ndio fursa...hahahahahaha
 
Last edited by a moderator:
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,824
Likes
23,237
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,824 23,237 280
na wewe uende kama hujakutana na wale wamama wa all white party.......na wao watadai wako single eti!
wamama wa white party wakoje?
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,209
Likes
12,425
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,209 12,425 280
Nathibitisha ushiriki nitakuja na mtalaka wangu mayome.
 
Last edited by a moderator:
C

Cynthia Chriss

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2013
Messages
480
Likes
9
Points
0
C

Cynthia Chriss

JF-Expert Member
Joined May 27, 2013
480 9 0
Register me please nitakuja
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,614
Likes
12,218
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,614 12,218 280
Hii ya watakatifu
ipo ya Ki Belusconi naandaa
can you find cute entertainers?
Hahaaaaaaaa! Party za Ki belusconi ndo mpango mzimaaa! Nasikia kuna Mh! Fisadi mmoja hivi anashushaga mi party ya kibelusconi huko Obay upepo unapovuma full kutiririsha moet tu, Mambo ya Bikini Party, Party likiisha viburudisho wanapewa laki 5 za taxi warudi makwako! Nasikia ni very big NETWORKING OPPORTUNITY! Wheshimiwa kibaoooooooo ndani ya boxer chezeya Bikini Party????????????

Ndo nataka nikadhibitishe kwa macho yangu! Im dying to see some congress men in boxers haswaa Ngelejaleja (The dude is Hot!!!!!!!!!! kumtaja hapa sio kizibitisho anakuwepogi! Disclaimer hio!)

Afu kuna ubalozi wa matajiri wa Mafuta na wazee wa sharia wanaangushaga mi party DEADLY kukiwa na ugeni kutoka hukooo kwenye utajiri wa mafuta!!!!!!! Ukiwa escort tu ni Mipound kibaooo! Bongoo hii wanalipa mi pound chezeya wese nyie???????

Nitasutwa sasa ngoja niishie hapa!

WENU BORN TOWN KITAMBOOO A.K.A BORN HERE HERE!!!!!! SIKUJA MJINI NA BASI WALA FAST JET!!!!!!!!!
 
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
1,809
Likes
35
Points
145
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
1,809 35 145
Nikija ntapata kademuuuuu nipunguze majerahaaaaaaaaaaaaaaaaaaa?????!!!!!!!!
 
measkron

measkron

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
3,783
Likes
455
Points
180
measkron

measkron

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
3,783 455 180
Mhhhhhhhhhhhh!!!!!!!!!!!

Too civilised for my taste! Im jst curious hao watoa mada mbona inakuwa kama semina tena sio PARTYYYYYYYYYY!!!!!!!!!? Au ushamba wangu?
You said it well.... Better ingeitwa seminar and not party...
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,849
Likes
3,623
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,849 3,623 280
na wewe uende kama hujakutana na wale wamama wa all white party.......na wao watadai wako single eti!
Itabidi nijifanye single ili niende kwenye hiyo shughuli...si unajua kuwa shughuli ni watu!!
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,208
Likes
2,355
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,208 2,355 280
Wadau mnakumbushwa Get Together party for Singles, Divorced and Widows itafanyika mwishoni mwa mwezi huu June, 2013, Thibitisha ushiriki wako kabla ya tarehe 13 Juni, 2013. Kwa sababu ukumbi tuliopata unachukua watu 60 tu. So, ikifika hiyo namba (60) hatutakubali watu zaidi tena. Kumbuka: MADA: NI HOFU YA MUNGU, LISHE & AFYA KATIKA MAHUSIANO/NDOA. Watoa mada watakuwa wafuatao;
1. Viongozi wa Dini ( Waislamu & Wakristo)
2. Wataalamu wa Lishe
3. Madaktari Bingwa wa Uzazi
4. Washauri Nasaha toka AMREF
NB: Kiingilio ni Tsh. 5000/= (kwa ajili ya Chakula & Vinywaji (Maji & Soda...HAKUNA POMBE)
Thibitisha ushiriki wako kwa kutuma sms kwenda namba 0718756418 au ni-PM
Asanteni

Mbona mada haiendani na walengwa?
 

Forum statistics

Threads 1,273,091
Members 490,268
Posts 30,470,990