Kweli wanaoipenda ccm ni wajinga wakija watakwambia Hapakazi tu teh!teh!Bora mseme hapagiza tu tuwaelewe
Kwa hiyo kwako Wewe kukata umeme sio kazi? Hii ndo CCM bana. Chagua Magufuri, chagua giza.
Kweli wanaoipenda ccm ni wajinga wakija watakwambia Hapakazi tu teh!teh!Bora mseme hapagiza tu tuwaelewe
Wanafaidika vipi?
Muulize Mwakyembe
Muulize Mwakyembe
jibu zuri sana
Wanajua majibu, wanajitoa ufahamuwell said
Gathering satellite field stations?
Huyo jamaa ni mtaalam lakini ni muongo.
Tatizo watanzania tukiona maelezo mengi na kiingereza huko ndani hatutaki kufuatilia details!
Na ndio tunavyoibiwa!!
Sehemu nyingine kama hujui kusoma hata picha basi uelewe, sasa satellite inatokea wapi kwenye gas?
Bibi wa Msimbati alishasema gesi haitoki, CCM na Serikali yake wakaenda kupiga na kuua wananchi wa Mtwara wasio na hatia. Juzi kwa mbwembwe na madaha tumeambiwa mitambo ya kuzalisha Umeme wa gas umewashwa na mgao itakuwa ni jambo lililobaki Kwenye Vitabu Vya historia.
Wakati Simba Chawene alijinasibu kwa madaha mbele ya umma kuwa tatizo la umeme litakua historia, leo gazeti la Mwananchi limeandika Eng. Mramba wa TANESCO anasema mgao wa umeme haukwepeki kwani uzalishaj wa umeme umeshuka toka 561 megawatts mpaka 105 megawatts kutokana na ukame ulioikumba nchi...
Swali la kujiuliza; Gas iliwashwa au ilikua changa la macho?
Maneno ya Bibi wa Msimbati ndio ukweli mtupu, Gesi HAITOKI!
Una kichinjio a.k.a Kikatio?Ukisikia mtu wa ccm anatoa ahadi usimsikilize kwa kumtilia maanani kwani wao wanafanya kazi kwa uzoefu wa udanganyifu na hawajuwi nini wakifanyacho.
Duh! umesema kweli!hata hiyo kuipaa ni issue watu wananjaa utaipata wapi?
I swear TIME WILL TELL, THE END IS NEAR, BLABLAH DAILY. WE NEED CHANGES, STAND OUT AND LOOK WHAT OTHERS DONE
Gathering satellite field stations?
Huyo jamaa ni mtaalam lakini ni muongo.
Tatizo watanzania tukiona maelezo mengi na kiingereza huko ndani hatutaki kufuatilia details!
Na ndio tunavyoibiwa!!
Sehemu nyingine kama hujui kusoma hata picha basi uelewe, sasa satellite inatokea wapi kwenye gas?
Mkuu sijakuelewa hapa, nilichokielewa labda kama utanirekebisha ni kuwa, kazi inayofanyika mpaka sasa ni:Bujibuji
This is from a friend who works in the Oil and Gas sector in the Arab world:
Brother, kuchimba kisima cha Oil or Gas inahesabiwa in days min 15 days max 90 days inategemea na formation ya ardhi kule chini. Na kazi inakwenda sambamba na mabomba (Flowlines) zinazopeleka product to the Gathering Facilities for processing to be ready for delivery katika Main Pipeline inayopeleka Downstream for distribution to the end user, hata hivyo still huko mwisho kuna more facilities that are required like booster pumping stations for Oil and Pressure Reducing Terminals for gas.
Nafaham kwetu Tanzania visima vya gas zaidi ya 30 vishachimbwa tayari. Lakini gas haiwezi kuunganishwa kwa flowlines mpaka kufika katika Upstream Gathering Facilities and Processing Plants kam hizo hazijawa tayari kupokea gas.
These very huge multiphase multistage facilities feed by wells from number of gathering satelite field stationsna kama hizonazo hazijawa tayari no way Kinyerezi or Ubungo can recieve LNG gas for powering the Turbine engjnes.
So kwa case ya Mtwara na Kilwa haiwekani kama zimeshajengwa na ziko tayari. Na abadan huwezi kuunganisha kisima direct to the main line. Gas laizima iwe refregerated and pressure under control to become liquid ndio isafirishwe to any where for use in Tanzania. I guess TPDC and Tanesco hawasemi ukweli.
Nataraji umefaham. Namasteji
gesi inatembea kwa mnato kama kinyonga,itafika dar 2027