fukunyungu
JF-Expert Member
- May 16, 2011
- 717
- 195
Acha kukuza mambo huna hoja ni mzushi tuu
mbona unatoka mapovu kwa speed kali Sana wewe dogo? Tulia sindano izame kwanza
Acha kukuza mambo huna hoja ni mzushi tuu
Bujibuji, kwani wewe uliamini kuwa mgao utakuwa historia?!
Mgao wa umeme ni somo letu la kila siku.
hilo ndiyo tatizoKhaa!! Kila kitu kiko wazi. Sijui tumelaaniwa na nini. Ndiyo matokeo yakuingiza siasa kwenye mambo nyeti. Huwezi kumnenepesha ng'ombe siku ya mnada
http://www.google.co.tz/url?sa=t&rc...JJ2b8KSGVWD_itOiUX-Faw&bvm=bv.104317490,d.d24
hata hiyo kuipaa ni issue watu wananjaa utaipata wapi?Labda walimaanisha gesi kwa minajili ya Ushuz...........i
Mgao utaisha tutakapo pata kiongozi mchapa kazi, naamini ni Magufuli pekee atatutoa kwenye mtihani huu
Si ajabu yanakuja maji badala ya gesi na mbaya maji yenyewe yanaweza kuwa ya baharibibi kafunga koki
Si ajabu yanakuja maji badala ya gesi na mbaya maji yenyewe yanaweza kuwa ya bahari
huyu bibi ni hataree ..hadi mitambo ya wachina ilianza kuzama baharini.
Hahaaaaaaaaaaaa ccm bhanaBujibuji, kwani wewe uliamini kuwa mgao utakuwa historia?!
Mgao wa umeme ni somo letu la kila siku.
Bujibuji, kwani wewe uliamini kuwa mgao utakuwa historia?!
Mgao wa umeme ni somo letu la kila siku.
Mgao utaisha tutakapo pata kiongozi mchapa kazi, naamini ni Magufuli pekee atatutoa kwenye mtihani huu
Bujibuji
This is from a friend who works in the Oil and Gas sector in the Arab world:
Brother, kuchimba kisima cha Oil or Gas inahesabiwa in days min 15 days max 90 days inategemea na formation ya ardhi kule chini. Na kazi inakwenda sambamba na mabomba (Flowlines) zinazopeleka product to the Gathering Facilities for processing to be ready for delivery katika Main Pipeline inayopeleka Downstream for distribution to the end user, hata hivyo still huko mwisho kuna more facilities that are required like booster pumping stations for Oil and Pressure Reducing Terminals for gas.
Nafaham kwetu Tanzania visima vya gas zaidi ya 30 vishachimbwa tayari. Lakini gas haiwezi kuunganishwa kwa flowlines mpaka kufika katika Upstream Gathering Facilities and Processing Plants kam hizo hazijawa tayari kupokea gas.
These very huge multiphase multistage facilities feed by wells from number of gathering satelite field stationsna kama hizonazo hazijawa tayari no way Kinyerezi or Ubungo can recieve LNG gas for powering the Turbine engjnes.
So kwa case ya Mtwara na Kilwa haiwekani kama zimeshajengwa na ziko tayari. Na abadan huwezi kuunganisha kisima direct to the main line. Gas laizima iwe refregerated and pressure under control to become liquid ndio isafirishwe to any where for use in Tanzania. I guess TPDC and Tanesco hawasemi ukweli.
Nataraji umefaham. Namasteji