George masatu

Job K

JF-Expert Member
Oct 4, 2010
9,339
2,000
Wakuu msaidieni mwenzenu basi!!

Naona dogo anatafuta historia ya George Magere Masatu! Ila kusema kweli JF watu mmepinda siyo kawaida! Maana hayo majibu mtu unaweza kuvunjika mbavu jinsi yanavyotiririka!!
 

Ochutz

JF-Expert Member
May 21, 2011
466
170
Unamzungumzia yule jamaa alielambwa chenga na bolizozo wa stella abdjan na kushuhudia mwameja akiokota mpira nyavuni twice? Ikasemekana yeye na mwameja waliuza mechi..! Da! Mambo haya yaneanza longi......!
 

Kongosho

JF-Expert Member
Mar 21, 2011
36,025
1,500
Enzi hizo

Afu ana ka yake alikuwa anaitwa Zamoyoni Mogela

Wote wamechina Kwins renjaz

Unamzungumzia yule jamaa alielambwa chenga na bolizozo wa stella abdjan na kushuhudia mwameja akiokota mpira nyavuni twice? Ikasemekana yeye na mwameja waliuza mechi..! Da! Mambo haya yaneanza longi......!
 

Shark

JF-Expert Member
Jan 25, 2010
26,468
2,000
unataka kuamka millionea wa airtel!?kachezea Lipuli ya Iringa!Kazi kwako sasa.

Wacha kumdanganya mwenzio bana,
George Magere Masatu, Alichezea LIDICO ya Lindi kama mshambuliaji wa kutumainiwa kabla ya kuhamia Pan African ambako alimalizia Soka lake pale.

Kwa sasa ni Mkuu wa Mkoa Mpya wa SIMIYU
 

filonos

JF-Expert Member
Oct 13, 2011
647
225
Wacha kumdanganya mwenzio bana,
George Magere Masatu, Alichezea LIDICO ya Lindi kama mshambuliaji wa kutumainiwa kabla ya kuhamia Pan African ambako alimalizia Soka lake pale.

Kwa sasa ni Mkuu wa Mkoa Mpya wa SIMIYU

du hayo majibu mtu waweza ukafa kiholo mwisho wayote inakuwaje??? duuuuuu.uuuuu
 

Shark

JF-Expert Member
Jan 25, 2010
26,468
2,000
Ni moja ya washambuliaji ambao hawajapata kutokea Tanzania.

Mpaka LIDICO inashuka daraja yeye alikua akiongoza kwa Magoli.
 

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
May 10, 2012
5,286
2,000
wacha kumdanganya mwenzio bana,
george magere masatu, alichezea lidico ya lindi kama mshambuliaji wa kutumainiwa kabla ya kuhamia pan african ambako alimalizia soka lake pale.

Kwa sasa ni mkuu wa mkoa mpya wa simiyu
wewe nahisi utakuwa shafih dauda ! Maana unajua vitu mpaka unakera

 

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
May 10, 2012
5,286
2,000
Nilicheza nae huyu jamaa,
Ndio mchezaji pekee aliekua anaweza kupiga na kufunga Penalty kwa Kichwa!!
Hata mimi nilimshuhudia pale ilala stadium(siku hizi wanaita karume memorial TFF HQ)
alipiga kona moja ya kichwa akingiza mwenyewe nakuwa goli la kusawazisha walikuwa wanacheza na cosmopolitan kama sio nyota nyekundu
haya mambo watoto wa siku hizi hawahajui
 

Shark

JF-Expert Member
Jan 25, 2010
26,468
2,000
Hata mimi nilimshuhudia pale ilala stadium(siku hizi wanaita karume memorial TFF HQ)
alipiga kona moja ya kichwa akingiza mwenyewe nakuwa goli la kusawazisha walikuwa wanacheza na cosmopolitan kama sio nyota nyekundu
haya mambo watoto wa siku hizi hawahajui
Nakumbuka ile siku mkuu, lile goli lilikua tamu sana aisee.

Watoto wa siku hizi hawakuwepo enzi hizo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom