Watoto wa 2010

Watoto wa 2010

20241022_145610-1.jpg
 
Lets bet Uzi wa kuhamasisha mapenzi na underage girls hautafungwa na ban hautapewa..

are you a pedophile??
Umesoma na kuuelewa Uzi? Nimeandika baada ya miaka miwili..kwa maana watakuwa wametimiza umri wa miaka 18.
 
Umesoma na kuuelewa Uzi? Nimeandika baada ya miaka miwili..kwa maana watakuwa wametimiza umri wa miaka 18.
Nimesoma na sio tu nimeelewa uzi,nimeelewa na obsession yako juu ya watoto,.16yrs atakua na 18yrs after 2yrs,na ambae ana miaka 10 sasa hivi after 8 yrs atakua tayari kuliwa,right??..

Huku tunapambana watoto wasome,wengine wanawaza kuwafanya,.

Okay let's say 18 umri wa ku consent legally as you wish,.huyo mtoto hatakiwi kua shule??
 
Lisu anasulubika mahakamani kila siku kwa ajili ya kupambania wapumb.avu kama nyie..
 
Kwa Dunia ya sasa hata ukinuna havibadiriki... Nenda au fanya research wazee watu wazima wanavyokula hvyo vibinti .wanawake wa miaka 30 kuendelea wamejikuta wakibaki patupu.cyo mm Dunia ndo ilipo
 
Unasema miaka 2 mbele? Wakati hivi sasa wanatumika ile mbaya, wengine hadi wana watoto na wameolewa, kijijini huko.
 
Watoto wa 2000 ndio wameweka rekodi kwa umaarufu na ndio wanajiona dunia ni yao
Sio kosa lao, ni kizazi kilichozaliwa katika wakati ambao walimwengi wengi waliamini 2000 ndo mwisho wa dunia. Huwa nikiziangalia akili zao ni kama wanahisi wao ni kizazi kilichoumbwa upya baada ya dunia kufika mwisho 00:00 AM new year 2000
 
Back
Top Bottom