George masatu

George masatu

Wacha kumdanganya mwenzio bana,
George Magere Masatu, Alichezea LIDICO ya Lindi kama mshambuliaji wa kutumainiwa kabla ya kuhamia Pan African ambako alimalizia Soka lake pale.

Kwa sasa ni Mkuu wa Mkoa Mpya wa SIMIYU
Mr.creative njoo soma majibu huku
 
Last edited by a moderator:
haya ndo yale ya zero
Swali; Ukiachilia mbali Luis Figo mchezaji gani mwigine unmfahamu timu ya Ureno
Jibu; Luis Maini!
Teheheeheheee......!
 
Wote Mmechemsha George Magere Machele ni mvuta kokoro maarufu Ukara Ukerewe
 
Wacha kumdanganya mwenzio bana,
George Magere Masatu, Alichezea LIDICO ya Lindi kama mshambuliaji wa kutumainiwa kabla ya kuhamia Pan African ambako alimalizia Soka lake pale.

Kwa sasa ni Mkuu wa Mkoa Mpya wa SIMIYU


Teh teh Shark umeua
 
kuuliza si ujinga, inawezekana muuliza swali anataka kujua ni lina hasa masatu alihama timu hatari ya tp lindanda ya kina john makelele zig zag, kitwana ramadhani na hussein amaan masha kwenda kwa wachovu simba!
 
Pamba alikwenda pale akiwa kama kocha wa makipa lakini alikuwa ni golikipa wa Toto Africa...

Nimekupata mkuu,ila George Masatu ninayemsema mimi ni huyu alishawahi kuwa beki wa simba kipindi fulani kumbe pia alishawahi kuwa kipa pia wa toto afrikan sikuwahi kusikia kabisa kama alikuwa kipa pia!
 
Nimekupata mkuu,ila George Masatu ninayemsema mimi ni huyu alishawahi kuwa beki wa simba kipindi fulani kumbe pia alishawahi kuwa kipa pia wa toto afrikan sikuwahi kusikia kabisa kama alikuwa kipa pia!


Ndio hivyo mkuu...
Na pia alishawahi kuwa katibu tarafa ya Gambosh.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom