Gazeti Mwananchi: CHADEMA sasa Vipande viwili!

Gazeti Mwananchi: CHADEMA sasa Vipande viwili!

Pindua Mbowe Group-PM7

Your days are numbered!
Furaha yangu ni kuona unakenua bila sbabau.Dayz for what,kawambie wale wapuuzi wenu.Mm siku zangu ni mungu tu,labda mniue kama mlivyomuua wangwe.lakini asnate mungu soon mwezi ujao mambo hadharani with valid and reliable evidence
 
KIBE, unakosea sana kutizama mchango wangu kwa hisia za kichama. Weka mbali CCM na Chadema na maswala yao ya uraisi. Soma habari as a neutral person. Angalia heading, soma content, then tell me if u r getting anything out of it. Yaani ni ile heading tuu ili wauze. Na nimesema hii ni tabia ya mwanachi siku za karibuni. Hata kastatement kamoja kanaundiwa bonge la heading!
 
Last edited by a moderator:
SAMAHANI KWA KUWATOA NJE YA MADA KIDOGO,TUPO KWENYE SHEREHE ZA UZINDUZ WA MATOKEO YA SENSA
pinda anachemka kwenye kusoma hotuba hapa

badala ya kusema mh rais anasema mh speaker,,,

kila mda anawaza kula posho tuh bungeni

naona kikwete anapanda sasa kwenye kipaza

CHADEMA HAIKO VIPANDE VIPANDE KAMA WANAVOMEZESHWA HIZO PROPAGANDA
 
Furaha yangu ni kuona unakenua bila sbabau.Dayz for what,kawambie wale wapuuzi wenu.Mm siku zangu ni mungu tu,labda mniue kama mlivyomuua wangwe.lakini asnate mungu soon mwezi ujao mambo hadharani with valid and reliable evidence

Pindua Mbowe Group-PM7

Mmekwisha!
 
namskiliza jk hapa kwenye hotuba ya uzinduzi wa matokeo ya sensa
Kikwete anapenda sifa sana

chipukizi wanamsifu hapa kwa tambo na kejeli yeye anacheeeeka,,

gesi haitoki mtwara kwa taarifa yake

NA CHADEMA IPO IMARA,,HAKUNA VIPANDE VIPANDE PALE
 
KIBE, unakosea sana kutizama mchango wangu kwa hisia za kichama. Weka mbali CCM na Chadema na maswala yao ya uraisi. Soma habari as a neutral person. Angalia heading, soma content, then tell me if u r getting anything out of it. Yaani ni ile heading tuu ili wauze. Na nimesema hii ni tabia ya mwanachi siku za karibuni. Hata kastatement kamoja kanaundiwa bonge la heading!

Ronn M Well said....
 
Last edited by a moderator:
mm ni chadema pia ni muislam

siwez kumchukia kipenz cha allah s,a,w na waislam wenzangu kwa ujumla

nani kakuambia chadema kuna chuki dhidi ya uislam??

Hili swali kamuulize baba mkwe wa mwenyekiti cdm taifa
 
tuntemeke mbona una wivu sana na josephine kuish na dr slaa??
Kama unaona anafaidi si uombe nafasi nawewe yawezekana ukafikiriwa na kupata pumziko lako la moyo??

Moolemo ameshachukua nafasi,babu ni kijana anayekula totoz ni balaa.Yaani laana ya upadri hii inamtesa sana
 
Furaha yangu ni kuona unakenua bila sbabau.Dayz for what,kawambie wale wapuuzi wenu.Mm siku zangu ni mungu tu,labda mniue kama mlivyomuua wangwe.lakini asnate mungu soon mwezi ujao mambo hadharani with valid and reliable evidence

Mkuu.
Reliable evidence unazosema za mwezi ujao kumbuka kuwa mwezi ujao ni masaa machache kuanzia sasa. Kwa jina lingine ni kesho! Kama roho zikiwa hai mlete hizo evidence ili tupime uzito wake. I want to see how you bounce back after the downfall.
 
Mkuu.
Reliable evidence unazosema za mwezi ujao kumbuka kuwa mwezi ujao ni masaa machache kuanzia sasa. Kwa jina lingine ni kesho! Kama roho zikiwa hai mlete hizo evidence ili tupime uzito wake. I want to see how you bounce back after the downfall.
NOTE:Itakua Jf na vyombo vingine vyote vya habari kipindi maalumu.Watanzania waoe sasa chui na simba waliojivika ngozi ya kondoo.
Inasikitisha sana,Mungu nisamehe
 
Ukisoma vyema kabisa utaona umakini wa wajumbe wa Kamati Kuu ya CHADEMA hao ambao kimantiki wanakubaliana na kauli ya Mwenyekiti ambaye alisema wazi kuwa kwa nafasi yake ataongoza vikao ili kusimamia chama kipate wagombea sahihi, huku akitilia mkazo kwenye nafasi ya urais kuwa ni nafasi nyeti ambayo chama kupitia vikao hakiwezi kuifanyia mzaha.

Tumaini Makene ni kweli gazeti la Mwananchi limekuza sana habari ya vipande viwili ndani ya CHADEMA na yawezekana imetokana na kubanwa kwa Zitto Kabwe ambaye gazeti hili limekuwa likimpigia debe kila mara.

Lakini hebu twende mbele turudi nyuma Freeman Mbowe angeishia kwenye RED colour hapo juu kungekuwa na tatizo gani? Kwa nini aliamua kuvunja constitutional procedures za chama chenu katika kumpata mgombea hadi kufikia hatua ya kutaja jina la mgombea? Kweli mgombea anapatikana kwa Mwenyekiti mwenyewe kuamua na kukurupukia jukwaani kumtangaza? This can not be the right way any where unless kama chama ni individual driven.

Ni kweli Dkt. Slaa kwa sasa ndani ya CHADEMA nyota yake iko juu na hata uwezekano wa kupata kura za kutosha na kumuwezesha kuwa Rais ajaye upo sana lakini Freeman Mbowe kwa nafasi yake inabidi achunge sana ulimi vinginevyo atakuwa ni agent wa mitafaruku isiyo ya lazima ndani ya chama. Ukishakuwa Mwenyekiti au kiongozi ni vema kuepuka kauli zinazoleta mitafaruku isiyo ya lazima.

Nimependa sana Comment ya Professor Baregu kwenye habari hii anasema "Hayo ni mawazo binafsi ya Mwenyekiti Mbowe na si ya chama" lakini bado nashindwa kuelewa ni wakati gani kauli ya kiongozi itahesabika ni ya chama na wakati gani si ya chama? Hili nalo lina ukakasi mwingi tu.

Umakini wa viongozi ndiyo kuaminika kwa chama machoni pa watu makini na weledi vinginevyo bado nadhani media zilimnukuu visivyo Mbowe na Kurugenzi ya Habari na Uenezi ina nafasi ya kunyoosha hili maana halina afya kwa demokrasia ya chama chenu.
 
Last edited by a moderator:
moolemo ameshachukua nafasi,babu ni kijana anayekula totoz ni balaa.yaani laana ya upadri hii inamtesa sana

ww hutakai kwenda kuwa subsitute ya josephine??

Nakuona unaumia roho yako sana

na hilo umbo la jitii,mbona utahangaika sana??
Hupendezi kwa tait?wala nguva la mapana,,nani atakaekusitiri tunte stara hunaa,,
 
leo ndo mnao hilo bz limeandika mpasuku wa chadema???.... muulizeni mzee mtei kikao kimefanyika lini cha kumteu dr.slaa,, na mbowe akiwa kama mwenyekiti kwa nini leo atangaze mgombea wa urais ..haoni kama anakula mate yake mwenyewe ambayo kila siku anahubiri demokrasia ndani ya chadema.... ZITTO alitangaza nia povu liliwatoka mbowe ,mtei,dr.slaa leo katangazwa dr.slaa kuwa ndo mgombea hakuna shida... ukweli uko wazi ndani ya cdm hakuna demokrasi hata kidogo... wenye chama ni mbowe,slaa,mzee mtei na sasa anaingizwa lema...
mnataka tuamini ccm pia na mali ya jk na wanawe mkamsusia kampigia kampeni ,suala la cdm tuachie tupumue
 
Mkuu.
Reliable evidence unazosema za mwezi ujao kumbuka kuwa mwezi ujao ni masaa machache kuanzia sasa. Kwa jina lingine ni kesho! Kama roho zikiwa hai mlete hizo evidence ili tupime uzito wake. I want to see how you bounce back after the downfall.

Huyu msambaa wa handeni anamatatizo kila mahali babu anapozungumziwa yy hakosekani au ndio na ww ni kuwadi wa ben saa8
 
Furaha yangu ni kuona unakenua bila sbabau.Dayz for what,kawambie wale wapuuzi wenu.Mm siku zangu ni mungu tu,labda mniue kama mlivyomuua wangwe.lakini asnate mungu soon mwezi ujao mambo hadharani with valid and reliable evidence

Eti reliable evidence, hebu tupe basi za Kagoda, Meremeta, EPA, RICHMOND, DOWANS, n.k. Hayo ndiyo yanayolitesa taifa; au una mengine mapya, kwamba CDM wanatorosha twiga wetu.

Bila kutueleza huo wizi ambao unadirect effect na economic well being ya mtanzania tutakuona kenge tu!!
 
Back
Top Bottom