Gazeti Mwananchi: CHADEMA sasa Vipande viwili!

Gazeti Mwananchi: CHADEMA sasa Vipande viwili!

Pilipili usiyoila yakuwashia nini.Huna udhu wa kuulizia Demokrasia ndani ya Chadema.Nenda Lumumba kaulize kuhusu Demokrasia.[/QU Natumain hatutakuona ukichangia thread yeyote inayowahusu CCM,tutakumbukusha methali nzuri uloiandika hapo juu kwamba pilipili usioila yakuwashian? Ungewashauri na wenzako wengi humu, kwao ya wenzao wanayakomalia ila ikija zamu yao wanataka watu wasiyaseme.
 
Pilipili usiyoila yakuwashia nini.Huna udhu wa kuulizia Demokrasia ndani ya Chadema.Nenda Lumumba kaulize kuhusu Demokrasia.[/QU Natumain hatutakuona ukichangia thread yeyote inayowahusu CCM,tutakumbukusha methali nzuri uloiandika hapo juu kwamba pilipili usioila yakuwashian? Ungewashauri na wenzako wengi humu, kwao ya wenzao wanayakomalia ila ikija zamu yao wanataka watu wasiyaseme.

Harufu ya Masalia.
 
Misheni yako imefeli vibaya.Kawaambie hivyo waliokutuma.

wewe jibu swali bana acha kupiga danadana. Nakudodge issue.
Swala hapa ni mbowe katumia kipengele gani cha katiba ya chadema kumchagua slaa awe mgombea?.
Katiba ya chadema inasemaje?na kama wameamua kubypass katiba vipi hawa watu wakikamata madaraka(which is very unlikely)si watakua wanafanya maamuzi muhimu ya nchi yetu kwenye vikao vyao vya kiukoo.
 
Mkuu utanigawia posho kidogo uliyopata.Maana kuanzia juzi tangu tamko hili thabiti limetolewa ulikuwa jamvini usiku na mchana.Night & Day...Mwakampya shemeji atapata cha kukaanga.

Naona umeamua kujitaja angalia post zangu na zako humu halafu ujipime.
 
Aisee, this issue is getting serious. Walianzia kule BAVICHA, sasa wameelekeza mapambano sehemu nyingine. Ni mitihani ya maisha. Mwisho wa yote, ushindi ni lazima.

Chadema must be very careful. Wanatakiwa kutafuta msemaji wa chama. Sio kila mtu anatamka yake utadhani kama wapo sokoni.
 
Gazeti la mwananchi lina maslahi na mtia nia mmoja wa Chadema katika kuusaka uraisi. Sina shaka hiyo heading pamoja na habari nzima itakuwa imeandikwa na kuhaririwa na mtia nia ndipo sasa ikaingizwa mtamboni kuchapwa.
Wacha waendelee na sarakasi zao tu lakini watambue kwamba sisi wenyewe tunajua nani atakayepeperusha bendera ya Chama chetu.
Na jambo la bahati nzuri ni kwamba hakuna vipande wala mapande ndani ya Chadema.

Hivi CHADEMA ni mali ya mtu binafsi siyo? mbona wote mnamsakama Zitto tuu kwa nia yake ya kugombea uraisi. Kwani humo CHADEMA hakuna utaratibu wa watu kuomba nafasi na wakapigiwa kura?. Mnatutisha sana kwa sababu mnaonyesha jinsi gani mlivyo waovyo kwenye demokrasia.

Kitu kimoja tu cha msingi, msijidanganye, CHADEMA ni chama cha JF tu, ndiko alikotangazwa raisi mwaka 2010 kuwa SLAA, lakini mwisho wa siku mlipata wabunge wasiozidi 30 wa majimbo. Na sasa umaarufu wenu kimsingi haswa uko kwenye Jamii Forum tu. Watu wengi wameshawashtukia kwa kauli zenu, matendo yenu ambayo yanaashiria kukosa ukomavu kwenye siasa na mambo mbalimbali. Watu makini wameshaishtukia SACCOS hii ya Mtei. Mradi umeshakuwa mbovu. Wengi wenu mmeshaacha kufikiri kwa ubongo, badala yake mnatumia .... kufikiria, hakuna hoja, hoja yenu ni kwenda Ikulu 2015, Mtaisikia hivi hivi labda 2075
 
Mpaka sasa umefikisha shilingi ngapi tangu juzi?

Jibu swali Chadema wametumia kifungu gani katika Katiba ya chama kumpitisha Dr Slaa kuwa mgombea urais wa mwaka 2015.
 
Ritz angalieni msije kumuua msaidizi wa dr slaa kwa presha, kwa leo imetosha mpeni break atakufa.
 
Last edited by a moderator:
Hivi CHADEMA ni mali ya mtu binafsi siyo? mbona wote mnamsakama Zitto tuu kwa nia yake ya kugombea uraisi. Kwani humo CHADEMA hakuna utaratibu wa watu kuomba nafasi na wakapigiwa kura?. Mnatutisha sana kwa sababu mnaonyesha jinsi gani mlivyo waovyo kwenye demokrasia.

Kitu kimoja tu cha msingi, msijidanganye, CHADEMA ni chama cha JF tu, ndiko alikotangazwa raisi mwaka 2010 kuwa SLAA, lakini mwisho wa siku mlipata wabunge wasiozidi 30 wa majimbo. Na sasa umaarufu wenu kimsingi haswa uko kwenye Jamii Forum tu. Watu wengi wameshawashtukia kwa kauli zenu, matendo yenu ambayo yanaashiria kukosa ukomavu kwenye siasa na mambo mbalimbali. Watu makini wameshaishtukia SACCOS hii ya Mtei. Mradi umeshakuwa mbovu. Wengi wenu mmeshaacha kufikiri kwa ubongo, badala yake mnatumia .... kufikiria, hakuna hoja, hoja yenu ni kwenda Ikulu 2015, Mtaisikia hivi hivi labda 2075

Sahihisho mkuu mwaka 2010 Chadema walipata wabunge 23 tu.
 
namskiliza jk hapa kwenye hotuba ya uzinduzi wa matokeo ya sensa
kikwete anapenda sifa sana

chipukizi wanamsifu hapa kwa tambo na kejeli yeye anacheeeeka,,

gesi haitoki mtwara kwa taarifa yake

na chadema ipo imara,,hakuna vipande vipande pale

hatutaki watu wa chadema kuingilia mgogoro wa gesi ya mtwara. Sisi watu wa mtwara tunawaambia wakae mbali kabisaaa. Shame upon them
 
Ritz angalieni msije kumuua msaidizi wa dr slaa kwa presha, kwa leo imetosha mpeni break atakufa.

Nduka,
Molemo, kaishatuambia familia yao imeishaamua Dr Slaa ndiyo mgombea wa Chadema, kumbe Chadema ni chama cha familia.
 
Last edited by a moderator:
Yani IT DOESNT MAKE ANY SENSE.mtu na mkwe wake wanakaa huko migombani then jamaa anaibuka kwenye public na kutangaza mgombea..demokrasia ya wapi hii ...KISHUMUNDU?.
Kama haya ndo mabadiliko mnayosemanga watu hapa watakua wameliwa Bigtime.
 
hatutaki watu wa chadema kuingilia mgogoro wa gesi ya mtwara. Sisi watu wa mtwara tunawaambia wakae mbali kabisaaa. Shame upon them

wanapenda sana kuingilia kila mgogoro sijui wanadhani wataachiave nini.wao ndo walisababisha hadi madoctor walete madharau kwa viongozi wa kitaifa na kufanya hadi serikali ichukue hardline kwenye mgogoro huo walipoona malengo yao yakuvuruga nchi yameshindwa wakasepa kimyakimya NOW THEY ARE AT IT AGAIN AND AGAIN THEY WILL FAIL AS ALWAYS.
 
Nduka,
Molemo, kaishatuambia familia yao imeishaamua Dr Slaa ndiyo mgombea wa Chadema, kumbe Chadema ni chama cha familia.

Mkuu Ritz ndio maana nikawaomba mwacheni leo apumzike ameanza kuchanganyikiwa hizi taaarifa za maamuzi ya familia hakutakiwa kuzitoa nje ya familia.
 
Last edited by a moderator:
mtei bana... Zzk alipotanganiza nia, mtei alikuja juu na kumwambia huu si wakati muafaka na atakivuruga chama. Mbowe kamtangaza slaa..mtei anaona ni wakati muafaka na si kuvuruga chama. Siasa za bongo ni full usanii na umimi.
chademakas
 
Yani IT DOESNT MAKE ANY SENSE.mtu na mkwe wake wanakaa huko migombani then jamaa anaibuka kwenye public na kutangaza mgombea..demokrasia ya wapi hii ...KISHUMUNDU?..

Tena wakiwa na vitochi vilivyochanganywa na viroba.
 
Let us not be bias kwa kila jambo, msijifanye wajinga,au reasoning capacity yenu ni ndogo kiasi hicho! Hii ni hatari kwa taifa letu,ukizingatia vijana ndo tunakuwa bias hivi. Makundi mawili yanaonekana wazi kabisa ktk hili,kwann mnaamua kujivalisha ujinga,mimi ni mwanachadema,lakn kamwe cpendi kuwa bias,kwani kuwa bias ndiko kumetufikisha hapa,hata ktk ajira biasness, mbaya sn. let us learn to be direct,ukweli una faida for longrun,ingawa kwa muda mfupi unaumiza. M4C,Tuwe wakweli
 
Back
Top Bottom