Gazeti letu la Udaku JF..

Gazeti letu la Udaku JF..

Ndoa ya Mzee mwanakijiji na Faiza Foxy hatarini kuvunjika ni baada ya bujibuji na Rejao kumfukuzia Faiza foxy kwa kasi ya ajabu.
MM afunguka asema kuwa wanajisumbua tu yeye na mkewe faiza foxy hadi kufa.
 
Nilishakwambia ni Shemale, 2 in 1
huelewi nini? Kutegemeana na hesabu za wakati huo huwa naamua nipeperushe jinsia ipi.

tatizo hi hili,
je ni 'ke' au 'me'
theboss naye yuko kimya.

TheFinest naye alikuwa anajikonga konga sijui kaishia wapi.
 
"kaizer akutwa katika mtaro mkoa jirani baada ya kufakamia pombe alipokuwa amekwenda kwa matembezi w/end habari zaidi zitatolewa pindi muhusika atakapozinduka"
 
Salute mkuu ahahaaakwa kuongezea
invisible afumaniwa na mke wa paw
the finest afumwa gesti na faiza fox

nyani ngabu achezea kichapo chooni airport alikuwa anamtorosha mke wa krolokwin

YO YO amvalisha pete ya uchumba smile

ashadiii arudi jukwaani kwa mbwembe barabara zote zafungwa

asprini afumaniwa tena na baamedi walikuwa uchi kaunta mchana kweupeeeeee

rejao aula ikulu,ritz atupwa wizarani

malaria sugu kampokea yesu jangwani arudisha vibuyu vyote vya uchawi,asema alirithi kwa jirani yake

the boss aoa tena mke wa pili azua balaa harusini

lizzy aachika tena kwa the finest sasa ajichimbia kwa mr rocky mke wa mr rocky aja juu

afrodenzi alilia penzi lake na nyani ngabu asema watu wanamloga

fesi buku na cantalisia wamgombania figaniga mzee wa mia bilcanas
bishanga afumaniwa na mwanafunzi kwenye gari,ni mtoto wa baba mwenye nyumba wake

mamndenyi arudi kwa mumewe asema hawakukutana vichochoroni wapambe jinyongeni

dr riwa afumaniwa na mama mjamzito adai alikuwa anamkanda tumbo mtoto kakaa vibaya

mzizimkavu afumwa live na kizee usiku wa manane uchi adai alikuwa anamfundisha tiba asilia

invisible aachia ushuzi kwenye kikao,wadhamini wajitoa kusaidia jamii forums alimwa barua ya kuachishwa kazi

aminata amwibia mzungu hotelini,ajichimbia south kwasaint ivuga

nasjaz adai wanaume wa bongo hawajui mapenzi sasa hv kujichimbia uarabuni tu

Rejao afanyiwa plastic surgery ya masaburi madaktari wakosea wamdunga sindano ya cement

KIZAAZAA JF MOD ARRAY ACHOKA KUSOMA PM AZIACHIA KWA MEMBER WOTE PM ZAANIKWA HALI TETE JF WATU WOTE WALOG OFF WAJA NA ID MPYA

nitaendelea badae
Haaaa haaa,
Mamito nilikuwa sijaiona hii jaman lol!
Hapa umeuwa wangu,
Umenikumbusha nina mda nimeiasi sn Bills lol!
Gazeti hili limeuza kupita kiac.
 
naona watu wengi wanadaadisi sana juu ya jinsia ya kongosho...sasa ngoja ntamvizia halafu nimfunue ile nguo yake....!!(sijui ni msuli au shuka lile..!?)...kisha ntakuja kuweka wazi hapa...ngoja tu..!!
 
Thanx darling...I love you too! Tuwe makini..kumbuka hapa tupo kwenye lisredi la Udaku! Tuangalie wasipate cha kuandika!!!

Rejao akamatwa na polisi,ahojiwa kwa masaa matatu,ni baada yakutamka kuwa invisible ni raia wa Iraq,Jf memba waja juu wataka rejao apigwe ban ya maisha.
 
jamani Eliza wa Tegeta anawasalimuni kwa saaaaaaaaana,anasema lile kombora la majuzi lilikuwa cha mtoto sasa kinamama wenzake atawashukia kwa tomahawk missile,anadai mmezidi kufuatilia mambo yake,mara oh anatembea na bishanga,inahuu???
 
jamani Eliza wa Tegeta anawasalimuni kwa saaaaaaaaana,anasema lile kombora la majuzi lilikuwa cha mtoto sasa kinamama wenzake atawashukia kwa tomahawk missile,anadai mmezidi kufuatilia mambo yake,mara oh anatembea na bishanga,inahuu???
Hebu endelea kutujuza habari zake...Umeenda kumficha wapi? sijamuona tena baada ya kurusha lile kombora!!
 
jamani Eliza wa Tegeta anawasalimuni kwa saaaaaaaaana,anasema lile kombora la majuzi lilikuwa cha mtoto sasa kinamama wenzake atawashukia kwa tomahawk missile,anadai mmezidi kufuatilia mambo yake,mara oh anatembea na bishanga,inahuu???

Hebu endelea kutujuza habari zake...Umeenda kumficha wapi? sijamuona tena baada ya kurusha lile kombora!!
Nilidhani ungemuonea huruma bashaija...... Eliza wa tegeta ni bonge la Dume!
 
jamani Eliza wa Tegeta anawasalimuni kwa saaaaaaaaana,anasema lile kombora la majuzi lilikuwa cha mtoto sasa kinamama wenzake atawashukia kwa tomahawk missile,anadai mmezidi kufuatilia mambo yake,mara oh anatembea na bishanga,inahuu???
mwambie faiza foxy anamsalimia
 
Burj al Arab nijuavyo mimi per night ni dola elfu 10

mshahara wake ni dola sijui kiasi gani lakini itakuwa zaidi ya hiyo

safi sana mama huu ndio wakati wako kula nchi na kilichobaki tafuta kijana unayeendana naye akupe kampani tuuu

hivi jamani nafasi za kazi voda zipo?

AN AMAZING DAY WITH MY FRIEND...


huyu ndio kiboko ya ma sista duu wa Dar...mkwanja anao...ofisi ni airpot lounges, hana shida ya pesa, mume mzungu what more could a girl ask for?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom