Gazeti La Uwazi Lamfanyia Mvungi Unyama Wa Kutisha!


mtwa mkulu

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2013
Messages
2,640
Likes
671
Points
280
mtwa mkulu

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2013
2,640 671 280
Gazeti La Uwazi La Leo Limeandika Habari Ya Marehemu Alozikwa Na Baadae Kukutwa Wodini. Katika Ukurasa Wa Mbele Wame Weka Picha Ya Marehemu Huyo, Picha Ya Wanandugu, Na Picha Ya Kaburi! Lakini Katika Picha Ya Marehemu Alo Kutwa Wodini Wameweka ILe Picha Ya Marehemu Mvungi Akiwa Hospitali! Wamenisikitisha Sana Na Wameandika Eti Yahya Akiendelea Na Matibabu! Nenda Na Tazama Magazeti Uone Unyama Huu!
 
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
5,102
Likes
35
Points
135
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
5,102 35 135
Tanzania ni ajabu la 8 dunian, tatizo la wahariri wa global publisher ni walevi sana wanakta vitu hongera bar waingia kuhariri habar.
 
mtwa mkulu

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2013
Messages
2,640
Likes
671
Points
280
mtwa mkulu

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2013
2,640 671 280
Wali Waandikia Wadaku Ambao Hawasomagi Habari Za Siasa
 
kyanaKyoMuhaya

kyanaKyoMuhaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2012
Messages
1,953
Likes
32
Points
145
kyanaKyoMuhaya

kyanaKyoMuhaya

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2012
1,953 32 145
Imeskitisha sana, unless walikuwa wanafanana.
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Likes
50
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 50 0
Mijitu Mingine bana! Unakuta Dume zima linanunua GAZETI LA udaku (Uongo) halafu linategemea kupata Habar za kweli kwenye Gazeti la uongo!!
 
uvugizi

uvugizi

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,119
Likes
392
Points
180
uvugizi

uvugizi

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,119 392 180
Imeskitisha sana, unless walikuwa wanafanana.
si kweli huyo ni yahaya na mimi nilikuwepo , ni mtu wa karibu yetu na bahati nzuri nilivyofika dar nikakutana na sakata hilo na picha hizo ni sahihi kabisa , na mpaka sasa wana ndugu hawakupenda mpendwa wao aonyeshwe katika gazeti , kwa tamaa ya mke ambaye inasadikika hawa waandishi walimpa kiasi cha tshs 50,000 na kutoa story hiyo , hata hivyo habari yenyewe wameipotosha kidogo eti marehemu alikaa katika jokofu kwa siku 5 si kweli . hawa naweza kuwaita ni waandishi uchwara wako kwa ajili ya kuuza na kutisha watu
 
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Messages
13,166
Likes
9,217
Points
280
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2012
13,166 9,217 280
Magazeti haya hayafai kwa lolote, uozo mtupu
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,903
Likes
5,265
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,903 5,265 280
si kweli huyo ni yahaya na mimi nilikuwepo , ni mtu wa karibu yetu na bahati nzuri nilivyofika dar nikakutana na sakata hilo na picha hizo ni sahihi kabisa , na mpaka sasa wana ndugu hawakupenda mpendwa wao aonyeshwe katika gazeti , kwa tamaa ya mke ambaye inasadikika hawa waandishi walimpa kiasi cha tshs 50,000 na kutoa story hiyo , hata hivyo habari yenyewe wameipotosha kidogo eti marehemu alikaa katika jokofu kwa siku 5 si kweli . hawa naweza kuwaita ni waandishi uchwara wako kwa ajili ya kuuza na kutisha watu
kwani gazeti lisishitakiwe na wanandugu kwa kumdhalilisha na kutoa habari kinyume, ikiwa hawajagewa ruhusa...?
 
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2013
Messages
7,434
Likes
4,352
Points
280
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2013
7,434 4,352 280
Unashangaa nini?! Hukumbuki alipasulia kichwa badala ya mguu Mhimbili?
 
S

silent lion

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
590
Likes
188
Points
60
S

silent lion

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
590 188 60
Tatizo ni sisi watz wenyewe. Magazeti ya udaku si magazeti ya kusoma jamani, mtaibiwa kila siku
 
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
8,333
Likes
5,095
Points
280
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
8,333 5,095 280
Kuna watu bila hayo magazeti hawalali
 
mtwa mkulu

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2013
Messages
2,640
Likes
671
Points
280
mtwa mkulu

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2013
2,640 671 280
si kweli huyo ni yahaya na mimi nilikuwepo , ni mtu wa karibu yetu na bahati nzuri nilivyofika dar nikakutana na sakata hilo na picha hizo ni sahihi kabisa , na mpaka sasa wana ndugu hawakupenda mpendwa wao aonyeshwe katika gazeti , kwa tamaa ya mke ambaye inasadikika hawa waandishi walimpa kiasi cha tshs 50,000 na kutoa story hiyo , hata hivyo habari yenyewe wameipotosha kidogo eti marehemu alikaa katika jokofu kwa siku 5 si kweli . hawa naweza kuwaita ni waandishi uchwara wako kwa ajili ya kuuza na kutisha watu
Mkuu Twaisemea Ile Picha Ya Hospitali, Nyingine Hatujui Kama Ni Sahihi Ama Vp, Ningeweza Ninge Kuwekea Picha Ya Dr Mvungi Uone
 
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
8,700
Likes
464
Points
180
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
8,700 464 180

sio mvungi yule bana
ni mtu tofauti na mvungi na ndio huyooo
yahaya!!ungetazama kwa makini uwe na uhakika na
unachoandika!!
 
M

Mwamson

Senior Member
Joined
Jul 3, 2013
Messages
182
Likes
0
Points
0
Age
43
M

Mwamson

Senior Member
Joined Jul 3, 2013
182 0 0
Kama umefuatilia hata habari zao nyingi na picha wanazipatia humuhumu jf tena ukizikuta hazivuti kwani unakuwa tayari umezisoma au wewe ndio chanzo
 

Forum statistics

Threads 1,261,944
Members 485,429
Posts 30,110,144