Gazeti la An-Nuur na Kuchochea Ugaidi


Status
Not open for further replies.
zimmerman

zimmerman

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2011
Messages
577
Likes
285
Points
80
zimmerman

zimmerman

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2011
577 285 80
Jamani kuna gazeti moja hapa nchini linalomilikiwa na kikundi fulani cha waislam linalotoka mara moja kwa wiki, An-Nuur, lenyewe linajiita Sauti ya Waislam, kila toleo lake ni kuandika makala za kichochezi chochezi tu. Limekaa kishari sana hili gazeti. Mfano toleo la wiki hii limeandika : (Waikela) ataka Waislam kuwa tayari kwa Jihad.

Halafu ndani kuna maneno yafuatayao : «Masheikh wazunguke watutafute tunaotaka kumfia Mwenyezi Mungu, tukishafika watu wachache inatosha, msipoteze muda na wale wasiotaka kukfia Allah (sw), waacheni wabaki na serikali yao. Sina hofu na kwamba Waislam wakiamua wanaweza na wanatisha bila kujali wingi. »



Na tena : « …watafutwe Waislamu hata kumi tu, kwa ajili ya mwenyezi Mungu kwa ajili ya kukomesha hali hii… »


My take: Hawa si watu wa kudharau a na haya si maneno ya kupuuza. Hivi ndivyo Al Shabab ya Somalia, Taliban ya Pakistan na Afghanstan na makundi mbalimbali ya kigaidi huko Nigeria na duniani kote yalivyoanza.
 
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
686
Likes
3
Points
0
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2011
686 3 0
Tatizo hapa ni Mkubwa si kama hawaoni bali anajua baada ya kupoteza Imani za Watz, hawa ndio watu pekee piga ua wanaomtetea na wanaomuunga mkono. Vinginevyo wasingeendeleza Ukharo wao huo.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Wanapoteza muda .Tutawashughulikia tu hawana lolote wanakurupuka tu hao.Kwanza nangoja kuwaona kama wanaume kweli wanaingia mtaani kudai kw nguvu habari ya Kadhi mkuu baa ya kuelezwa ukweli .Waanze na hilo waone moto.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Hebu fafanua vizuri kuwa habari ilikuwa inahusu nini! Na lengo la mwandishi lilikuwa lipi kutokana na wewe ulivyoelewa. Acha kutuletea habari nusunusu.
 
K

komredi ngosha

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
383
Likes
4
Points
35
K

komredi ngosha

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
383 4 35
Hao jamaa wa mwenye nyumba, waache tu miaka yao mitano ya kujidai nani awaguse?! He he hee! Na mahakama yako ya kazi(kadhi) za ndoa na matanga ndo kushnei ! Unajua bana kwa udogo wa akili zao wanadhani kuna mtu Bongo anataka vita, hivi tunaibiwa weee na Magamba ni poa tu nani mwehu wa kupigana?! Hii ndo bongo bwana, michongo tu na uongo mwanzo mwisho kwanza wenye dini wako saudia hao al nuur wanabwata tu uislamu wanaujua hao? He he he! Wakiwa tayari na kijeshi chao mimi nitajitolea kuwafundisha fani yangu ya Mabomu niliyosomeshwa kwa kodi ya nchi hii, mayb watakua serious and we gonna have some funny! Bt who is the Target?
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Jamani kuna gazeti moja hapa nchini linalomilikiwa na kikundi fulani cha waislam linalotoka mara moja kwa wiki, An-Nuur, lenyewe linajiita Sauti ya Waislam, kila toleo lake ni kuandika makala za kichochezi chochezi tu. Limekaa kishari sana hili gazeti. Mfano toleo la wiki hii limeandika : (Waikela) ataka Waislam kuwa tayari kwa Jihad.

Halafu ndani kuna maneno yafuatayao : «Masheikh wazunguke watutafute tunaotaka kumfia Mwenyezi Mungu, tukishafika watu wachache inatosha, msipoteze muda na wale wasiotaka kukfia Allah (sw), waacheni wabaki na serikali yao. Sina hofu na kwamba Waislam wakiamua wanaweza na wanatisha bila kujali wingi. »



Na tena : « …watafutwe Waislamu hata kumi tu, kwa ajili ya mwenyezi Mungu kwa ajili ya kukomesha hali hii… »


My take: Hawa si watu wa kudharau a na haya si maneno ya kupuuza. Hivi ndivyo Al Shabab ya Somalia, Taliban ya Pakistan na Afghanstan na makundi mbalimbali ya kigaidi huko Nigeria na duniani kote yalivyoanza.
Masheikh Ubwabwa mweupe hao hawana lolote
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,110
Likes
7,610
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,110 7,610 280
Halafu wakisha shiba futari ya kiti moto wanashida sana hawa magaidi
 
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
2,711
Likes
1
Points
135
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
2,711 1 135
Serikali imelala siku ikiamuka itawashughulikia na haitajali kama Rais ni muislam mwenzao
 
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,945
Likes
25
Points
145
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,945 25 145
Cha ukweli kitaonekana na kibaya kitajitenga..peoples power..
 
M

mtznunda

Senior Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
145
Likes
1
Points
35
Age
38
M

mtznunda

Senior Member
Joined Sep 15, 2011
145 1 35
Unatukana weng angalia ucje ukajuta bde
Hao jamaa wa mwenye nyumba, waache tu miaka yao mitano ya kujidai nani awaguse?! He he hee! Na mahakama yako ya kazi(kadhi) za ndoa na matanga ndo kushnei ! Unajua bana kwa udogo wa akili zao wanadhani kuna mtu Bongo anataka vita, hivi tunaibiwa weee na Magamba ni poa tu nani mwehu wa kupigana?! Hii ndo bongo bwana, michongo tu na uongo mwanzo mwisho kwanza wenye dini wako saudia hao al nuur wanabwata tu uislamu wanaujua hao? He he he! Wakiwa tayari na kijeshi chao mimi nitajitolea kuwafundisha fani yangu ya Mabomu niliyosomeshwa kwa kodi ya nchi hii, mayb watakua serious and we gonna have some funny! Bt who is the Target?
<br />
<br />
 
M

mtznunda

Senior Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
145
Likes
1
Points
35
Age
38
M

mtznunda

Senior Member
Joined Sep 15, 2011
145 1 35
Inshu co ccm,cdm,wala nn unapotukana uislam hamna atayevumilia awe cdm,cuf,ccm simba yanga mtibwa woote kitu moja so angalien mnachsema
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
93
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 93 145
Inshu co ccm,cdm,wala nn unapotukana uislam hamna atayevumilia awe cdm,cuf,ccm simba yanga mtibwa woote kitu moja so angalien mnachsema
Lipi ambalo wewe unaliona hapa kwamba ni tusi dhidi ya Uislam?? Nawe acha kubwabwaja ovyo!
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
81
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 81 145
hawawezi kufanya vitu bila democracy? kila kitu lazima kutishana na kuogopeshana?

Kwanini lazima waweke maneno ya kutisha ?
 
M

Magobe T

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2008
Messages
3,058
Likes
394
Points
180
M

Magobe T

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2008
3,058 394 180
Jamani kuna gazeti moja hapa nchini linalomilikiwa na kikundi fulani cha waislam linalotoka mara moja kwa wiki, An-Nuur, lenyewe linajiita Sauti ya Waislam, kila toleo lake ni kuandika makala za kichochezi chochezi tu. Limekaa kishari sana hili gazeti. Mfano toleo la wiki hii limeandika : (Waikela) ataka Waislam kuwa tayari kwa Jihad.

Halafu ndani kuna maneno yafuatayao : «Masheikh wazunguke watutafute tunaotaka kumfia Mwenyezi Mungu, tukishafika watu wachache inatosha, msipoteze muda na wale wasiotaka kukfia Allah (sw), waacheni wabaki na serikali yao. Sina hofu na kwamba Waislam wakiamua wanaweza na wanatisha bila kujali wingi. »



Na tena : « …watafutwe Waislamu hata kumi tu, kwa ajili ya mwenyezi Mungu kwa ajili ya kukomesha hali hii… »


My take: Hawa si watu wa kudharau a na haya si maneno ya kupuuza. Hivi ndivyo Al Shabab ya Somalia, Taliban ya Pakistan na Afghanstan na makundi mbalimbali ya kigaidi huko Nigeria na duniani kote yalivyoanza.
Siamini kama mtu anayemwabudu Mungu wa kweli na mwenye upendo kwake anaweza kuwa adui wa watu walioumbwa na Mungu na kuanza kuwaua na bado akaendelea kumwabudu Mungu yuleyule! Nadhani inabidi tutofautishe kati ya kuwa mwanadini (kuamini na kuishi kama Mungu anavyotaka) na kuwa mwendawazimu (mtu kuishi katika ulimwengu wake mwenyewe). I'm sorry! Wanaoshabikia mauaji kama haya siyo waumini wa dini ni wendawazimu tu!
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,235,326
Members 474,524
Posts 29,218,559