Gari za M4C zinaendeshwa very rough!


Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 0
Bandugu, mm ni mwenyeji wa hapa Arusha, leo mida ya saa kumi na mbili nikipita maeneo ya stendi ndogo Gari aina ya FORD PICKUP iliyokuwa branded "M4C" na bendera ya CHADEMA ilinipita kwa kasi sana.

Haya, hiyo ikapita, nikaendelea na safari yangu kuelekea NJIRO KWA MSOLA, nikiwa njiani hapa maeneo ya njia ya kwenda SEKEI SEC karibu na PERFECT CHOICE S/MARKET ilipita " FORD YA CHADEMA " kama imeibiwa! Je ndio mwendo wa M4C huo?

Nyie madreva mliopewa dhamana ya kuendesha hayo magari yaliyotolewa msaada na Ujerumani kwa nini msiyaendeshe kwa adabu na utii? Au ndio maagizo kutoka makao makuu? Acheni kucheza na mali za chama chetu.
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,066
Points
2,000
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,066 2,000
mbona hazikamatwi?
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
15,275
Points
2,000
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
15,275 2,000
....umesahau...kitu kingine...watu kushangilia kila wanapoyaona.....Nasikia .....watu wa Arusha wameomba kuyasukuma barabarani kama mchango wao!!!!...... pia wanaomba brand nyingi zaidi za M4C....ili wabandike kwenye magari, bodaboda, mikokoteni, nk......


 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
26,244
Points
2,000
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
26,244 2,000
Samahani mkuu, hii ni hoja nyingine ya NAPE baada ya hoja ya kadi kufifia?naomba kujuzwa
 
PISTO LERO

PISTO LERO

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2011
Messages
2,821
Points
1,195
PISTO LERO

PISTO LERO

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2011
2,821 1,195
Barabara za arusha kati ziko kwenye ukarabati.na hiyo inapelekea jiji kuwa na jam kila kona sasa sijui wewe umetoa wapi hizi habari.ukiwa muongo uwe na kumbu kumbu ndugu yangu
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,431
Points
2,000
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,431 2,000
Mkuu hata mimi nimeiona moja mida ya jioni ila mbona ni speed ya kawaida kabisa? Mjini unaweza tembea na 180 kweli?
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 0
samahani mkuu, hii ni hoja nyingine ya nape baada ya hoja ya kadi kufifia?naomba kujuzwa
nyie ndio wauaji wa chadema, mtu yeyote anyekupenda anakuambia ukweli, we mjinga, mm ni mwanachama wa chadema tokea wewe hujui chadema ni nini! Lakini siwezi kukaa kimya mali za chama changu zinapoharibiwa na wapumbavu wachache. Kama unafikiria jf ni sehemu ya porojo na utani, nadhani hauko sawa, ila mm sifanyi propaganda, kamera yangu kuna mtu nimemuazima ningeweka picha hapa!
 
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
6,260
Points
2,000
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
6,260 2,000
Bandugu, mm ni mwenyeji wa hapa Arusha, leo mida ya saa kumi na mbili nikipita maeneo ya stendi ndogo Gari aina ya FORD PICKUP iliyokuwa branded "M4C" na bendera ya CHADEMA ilinipita kwa kasi sana.

Haya, hiyo ikapita, nikaendelea na safari yangu kuelekea NJIRO KWA MSOLA, nikiwa njiani hapa maeneo ya njia ya kwenda SEKEI SEC karibu na PERFECT CHOICE S/MARKET ilipita " FORD YA CHADEMA " kama imeibiwa! Je ndio mwendo wa M4C huo?

Nyie madreva mliopewa dhamana ya kuendesha hayo magari yaliyotolewa msaada na Ujerumani kwa nini msiyaendeshe kwa adabu na utii? Au ndio maagizo kutoka makao makuu? Acheni kucheza na mali za chama chetu.
Sasa wewe unadhani vuguvugu la mabadiliko ni kwenda kwa mwendo wa lelemama au?, lazima spidi.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,444
Points
2,000
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,444 2,000
hatuna muda wa kutembea km kinyonga! tunaukimbiza muda wa UKOMBOZI
 
C

chief72

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
604
Points
225
C

chief72

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2011
604 225
ford tu mambo yapo ivo je wakipewa benzi zile za state house itakuwaje? wanaendesha washapuliza kitu cha arusha, zitachakaa kabla ya 2015, au mmeahidiwa zingine before 2015? chadema bana mnaniacha hoi yaani mtu anatoa tahazari ya maana kama hiyo anabezwa ha ha ha ha haaaaaa hala hala msije tugongea watoto wetu au mkatuparua na vimkweche vyetu, hatuhusiki na
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,547
Points
2,000
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,547 2,000
Bandugu, mm ni mwenyeji wa hapa Arusha, leo mida ya saa kumi na mbili nikipita maeneo ya stendi ndogo Gari aina ya FORD PICKUP iliyokuwa branded "M4C" na bendera ya CHADEMA ilinipita kwa kasi sana.

Haya, hiyo ikapita, nikaendelea na safari yangu kuelekea NJIRO KWA MSOLA, nikiwa njiani hapa maeneo ya njia ya kwenda SEKEI SEC karibu na PERFECT CHOICE S/MARKET ilipita " FORD YA CHADEMA " kama imeibiwa! Je ndio mwendo wa M4C huo?

Nyie madreva mliopewa dhamana ya kuendesha hayo magari yaliyotolewa msaada na Ujerumani kwa nini msiyaendeshe kwa adabu na utii? Au ndio maagizo kutoka makao makuu? Acheni kucheza na mali za chama chetu.
Ndo tatizo la vitu vya bure, hayo magari hatamudu hata kukaa mwaka mmoja, yatakula mzinga tu.
Mimi nimepishana nayo Morogoro/zmikumi yakiendeshwa kwa fujo.

Lakini kwa vile David Cameron yupo, jamaa hawana wasi wasi.
 
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
11,799
Points
2,000
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2012
11,799 2,000
ford tu mambo yapo ivo je wakipewa benzi zile za state house itakuwaje? wanaendesha washapuliza kitu cha arusha, zitachakaa kabla ya 2015, au mmeahidiwa zingine before 2015? chadema bana mnaniacha hoi yaani mtu anatoa tahazari ya maana kama hiyo anabezwa ha ha ha ha haaaaaa hala hala msije tugongea watoto wetu au mkatuparua na vimkweche vyetu, hatuhusiki na
hivi state house wanatembelea benzi BMW? ni swali tu.afu umewahi ziona gari za mwenge? tanzania ina wilaya kama 120 na tarafa na kata unataka watembee kama wako kwenye jama za moro road?
 
U

ureni

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
1,275
Points
1,250
U

ureni

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
1,275 1,250
Wakuu naombeni kuuliza kwani gari ikiendeshwa kwa kasi inachakaa haraka?Mie naona gari ikiendeshwa mbio ndio safi manake unaokoa mda ule ambao ungepoteza barabarani unafikia malengo yako ya kufika apema maeneo tarajiwa.Mbona masafara wa rais magari yanaenda kwa kasi sana na hamna mtu analalamika kuwa magari yatachakaa?Kwani kwenye manual za hizo gari zinasema waende speed gani 5km/hr?.Watanzania tuache kulalamika lalamika hata kwa vitu ambavyo sio vya msingi.Mie nawasghauri MC4 waendelee na speed hiyo hiyo hakuna kupunguza mpaka kieleweke.
 
B

blueray

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
2,219
Points
0
B

blueray

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
2,219 0
Gari si baiskeli, hujui kwamba magari yanaenda kasi!

Kaa mbali Na barabara usije ukapitiwa
 
Ozzie

Ozzie

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2007
Messages
3,233
Points
1,225
Ozzie

Ozzie

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2007
3,233 1,225
Bandugu, mm ni mwenyeji wa hapa Arusha, leo mida ya saa kumi na mbili nikipita maeneo ya stendi ndogo Gari aina ya FORD PICKUP iliyokuwa branded "M4C" na bendera ya CHADEMA ilinipita kwa kasi sana.

Haya, hiyo ikapita, nikaendelea na safari yangu kuelekea NJIRO KWA MSOLA, nikiwa njiani hapa maeneo ya njia ya kwenda SEKEI SEC karibu na PERFECT CHOICE S/MARKET ilipita " FORD YA CHADEMA " kama imeibiwa! Je ndio mwendo wa M4C huo?

Nyie madreva mliopewa dhamana ya kuendesha hayo magari yaliyotolewa msaada na Ujerumani kwa nini msiyaendeshe kwa adabu na utii? Au ndio maagizo kutoka makao makuu? Acheni kucheza na mali za chama chetu.
Kuna ambayo imeua mpaka sasa? Maana kuna misafara ya wakubwa inaua kila kuchwa.
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,547
Points
2,000
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,547 2,000
Kuna ambayo imeua mpaka sasa? Maana kuna misafara ya wakubwa inaua kila kuchwa.
Mbona unakitakiaa chama chako balaa?
Ndani ya hilo gari akiwemo Dr Slaa, Mbowe au Lema utasema hivyo?
Kuwa na thamani na ubinadamu bwana, aka!
 

Forum statistics

Threads 1,284,769
Members 494,236
Posts 30,839,242
Top