Gari Moshi (Train) zaanza safari jijini Dar es Salaam!

Gari Moshi (Train) zaanza safari jijini Dar es Salaam!

Status
Not open for further replies.
Hata mimi napenda kujua inaanzia wapi na kupitia maeneo gani!
Je ina kituo humo katikati, au ikitoka ndo basi hadi kurasini?

Vinginevyo hii itasaidia sana kuongeza ufanisi makazini maana watu watawahi kufika, na kurudi majumbani kwa muda!
Tuombe Mungu iwe sustainable!
Ujawahi kupanda express ya TAZARA tunduma dar??same like
 
Yaani Mwakyembe amewaacha mawaziri wenzake wakichezacheza, yeye anatwanga mwendo. Pongezi kwake, tutamchukua M4C.
 
Sijui kama hii biashara italipa. Tuache politics twende kwenye facts, huwezi kutumia kichwa cha treni cha engine ya HP 45 ambacho huvuta mabehewa 16 ya mizigo toka Dar hadi Mnz au Kgm ili ukitumie kuvuta mabehewa 5 ya abiria ambao wanalipa mia 3 au mia 5 per trip. Hailipi na wala hawataweza ku-recover cost ya ku-maintain reli, kichwa na mabehewa. Haka kamchezo kao hakako-sustainable sasa hivi haka kabiashara katakufa unless wa-change strategy. Nachoona hapo ni watu wachache kujinufaisha kabla biashara yenyewe haijafa rasmi. YANGU MACHO
Hii ndo ilikuwa wasiwasi yangu toka niliposoma habari hizi. Sielewi matumizi ya Diesel kila siku pamoja na mishahara ya waajiriwa. Hizo cost za kawaida tu kama zitaweza kujilipa acha maintenance..Pamoja na yote sidhani kama mradi huu utadumu..
 
Hii ni habari njema na udhubutu wa hali ya juu kabisa toka kwa home boy Mwakyembe!
Angalizo:
Nawafahamu vema Watanzania tuko wabunifu sana kuhujum ama kutumika katika hujuma kwa maslahi binafsi. Napendekeza kuwe na ufuatiliaji wa karibu na makini kwani kwa sasa kutakuwa na kundi la mafisadi linaumiza mabichwa namna ya kuihujumu hii treni ili mabasi yao yasipate ushindani. Chondechonde mafisadi Dar ina watu wengi sana treni haitawamaliza abiria wote nafasi yenu iko palepale na siri ya ushindani ni kutoa huduma nzuri. Msijaribu kuiua kama ATCL ambayo tulipokuwa tunagika ofisini kwao tuliambiwa imejaa kumbe ndege nafasi zote ziko wazi! Tuwe wazalendo. Big up my lovely bro Mwakyembe
 
Route ni ubungo mpaka Posta. To start with. Hamna nyongeza. Vituo ni ubungo, mabibo, relini, matumbi, mnyamani, buguruni, kamata, stesheni.
Nauli mia tano.
Maboresho yatakuja baadae

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Ni matarajio yangu kwamba Dakta Mwakyembe na timu yake wamejipanga vema kuhakikisha kuwa hii project inakuwa sustainable. Hongera sana kwa ubunifu na uthubutu huu. Naamini Dakta akipewa madaraka makubwa zaidi na wananchi ataweza kututoa Wabongo kwenye hali duni inayotukabili.
 
Labda watuambie mikakati yao ya muda mrefu, watu wanadhani ukishaweka kichwa cha treni njiani na mabehewa yako matano tayari umesuluhisha tatizo la usafiri Dar na watu watakuona wewe shujaa. Wakumbuke TAZARA huwa wanaishiwa hata mafuta!

Inaonekana hata mchakato wa uhitaji wa hiyo reli haukuwepo maana sioni mantiki ya kwa nini waliamua hiyo treni iwe inatoka Ubungo maziwa to Kurasini? Sijui, ila hapa utaona kuwa sababu kubwa ni kwa kuwa reli hiyo ilikuwepo tayari maeneo hayo! Hii ni argument ya kijinga sana na hatari kwa mustakabali wa fedha za walipa kodi.
 
Alipoanza kwa kuwafukuza na kusimamisha kazi mafisad baadh ya wanajf walimponda sana Mwakyembe lakini yeye hakujali akafukuza tazara, airport na bandari sasa matunda yameanza kuonekana, acheni chuki za richmond, Mwakyembe ni jembe la ukwel
 
I only doubt its sustainability... The fare should be 1000 tzs per person.
 
nafikiri si busara kuanza tuu kuukosoa huu mradi bila hoja za mantic... Kuna humu ni wazuri saana wa kupinga tuu bila hata kufanya proper analysis. Tuuache huu mradi uanze... Tusome challenge zake na kukabilianza nazo... Ndio progress inavyokuja hivyo.... Huwezi kuanza tuu to perfections, sometimes perfections comes after several trials.
Kwa maoni yangu mimi binafsi... Kujaribu si kushindwa, tusonge mbele... Ni bora kuja kusema tulijaribu tukashindwa kuliko kusema tuliogopa kujaribu!
 
Leo tarehe 01 octoba 2012, nimefrahi sanaa kuona mabadiliko ya dhati ktk taifa letu katika sekta ya usafiri jijini Dar. Juzi tuliskia majaribio ya treni kutoka maeneo ya ubungo mpaka tktt ya jiji, jana tukaskia project kubwa ya mabasi yaendayo kasi katika jiji la Dar es salam.

Leo tumeona na tunashuhudia uzinduzi wa safari mpaya za treni ambazo zitapita kandokando ya jiji mpaka kurasini.. Mwakyembe ameonyesha njia.

Hii ni picha ya treni ikiwa na abiria leo asubuhi jijini Dsm


.
69189_10151909225210931_1608798866_n.jpg

Sawa lakin sidhan kama hii post inapaswa kuwa hapa Jukwaa la Siasa
 
Ninapongeza sana sana huu mradi. Ninaomba wadau wote wanaohusika (ni pamoja na sisi wananchi) watimize wajibu wao ili huu mradi uzidi kuimarika, uenee mji mzima wa DSM, na ikiwezekana uenee kwenye miji yetu mingine. MUNGU ENDELEA KUIBARIKI TANZANIA NA WATU WAKE:dance:
 
Leo tarehe 01 octoba 2012, nimefrahi sanaa kuona mabadiliko ya dhati ktk taifa letu katika sekta ya usafiri jijini Dar. Juzi tuliskia majaribio ya treni kutoka maeneo ya ubungo mpaka tktt ya jiji, jana tukaskia project kubwa ya mabasi yaendayo kasi katika jiji la Dar es salam.

Leo tumeona na tunashuhudia uzinduzi wa safari mpaya za treni ambazo zitapita kandokando ya jiji mpaka kurasini.. Mwakyembe ameonyesha njia.

Hii ni picha ya treni ikiwa na abiria leo asubuhi jijini Dsm


.
69189_10151909225210931_1608798866_n.jpg

mbona hii picha ni ya siku katibu wa wizara ya uchukuzi alipokuwa akikagua treni ,
 
Biashara hii sijui kama italipa. Nikiiangalia income yake na operation cost zitakavyokuwa. Labdawaipe ruzuku.
 
Naomba Mwakyembe atembelee USA kidogo akadese japo jinsi METRO inavoendeshwa. Pia afikirie juu ya PPP maana itakuwa suluhu ya any kind of hujuma. Pia ingekuwa vema kwa serikali kutoa elimu juu ya PPP itakayosaidia wawekezaji wakubwa kuendelea kushiriki katika biashar ya treni, mathalani kampuni inayoweza kuagiza gari aina ya INT 150 inaweza kuwekeza katika treni na kurudisha pesa yake within no time huku ikitumia advantage ya GVT infrastructure. Kuna umuhimu wa kuplan vituo vya kisasa.
 
Hakuna cha kupongeza kwasana,kwani hizi treni ni mpya?Hizo rail ways ni mpya?Sana sana waliziuwa na sasa wamezifufua.Cha kupongeza hapa labda ni kwamba baadhi ya watendaji wameanza kuirudisha nchi kwenye msitari.
Mkuu jmushi1, katika nchi hii iliyooza kwa kuwa na viongozi vibaka, wezi, majambazi, wabadhirifu, DHAIFU, waongo na wapika majungu, anapotokea mmoja na kufikiria kutengeneza hicho kibovu tumshukuru mungu! Kwamba katika vyote nilivyotaja yeye alitenga japo saa 1 kufikiria kuwa kuna kitu kama hicho nje ya utaratibu wa viongozi wa kufikiri namna ya kuifilisi na kuipora njii hii.

Pili, nadhani tuwapongeze JF pia. Miaka 2 kulikuwa na thread iliyoelezea haya na kusema kwanini basi tusianze na kitu kinachofanana nasi hata kama dunia zipo katika kiwango cha umeme?

Kwamba wapo waliofikiria wazo hilo katika serikali iliyofunikwa na kifusi cha uozo, ah! japo tuseme something is better than nothing. Hiyo ita set a tone ya kufikiri kuwa kuna umuhimu wa kuwa na fast train kati ya Dar na Moro au Dar na Tanga kupunguza msongamano katika miji (urbanization)

Sasa mkuu kama watu hawatasema japo ahsante kwa hawa wanaofikiri kutengeneza japo kibovu, tutawaambia nini TRA ambao tangu nasoma kindagateni hadi leo uwezo wao wa kuongeza mapato ni kuvizia Ndovu na tumbaku!
Wao hawajaweza kufikiri kuwa Kiwanja cha ndege tu kinaweza kuwa uwekezaji mzuri!

Je, tuseme nini kwa waziri wa fedha anayedhani chanzo kizuri cha mapato ni sms za watoto wa sekondari wanapokuwa katika miadi ya balehe! Kwamba waziri amefikiri na timu yake wamefikia hatima kuwa pengo la kodi lifidiwe na watoto wa form 1 kwa kuwavizia katika text!
 
Hii ni faida ya kuchangamshwa na upinzani, kama isingekuwa upinzani wangelala tu kama walivyozoea. Sikuzote kwenye ushindani ndipo mlaji ananufaika.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom