Gari Moshi (Train) zaanza safari jijini Dar es Salaam!

Gari Moshi (Train) zaanza safari jijini Dar es Salaam!

Status
Not open for further replies.
hii picha sio ya leo. imepigwa tangu juma mosi. treni haijaanza kufanya kazi bado
 
Vipi ticketi? Wamefikiria jinsi ya ku-run and ku-manage ticketing?
 
Leo tarehe 01 octoba 2012, nimefrahi sanaa kuona mabadiliko ya dhati ktk taifa letu katika sekta ya usafiri jijini Dar. Juzi tuliskia majaribio ya treni kutoka maeneo ya ubungo mpaka tktt ya jiji, jana tukaskia project kubwa ya mabasi yaendayo kasi katika jiji la Dar es salam.

Leo tumeona na tunashuhudia uzinduzi wa safari mpaya za treni ambazo zitapita kandokando ya jiji mpaka kurasini.. Mwakyembe ameonyesha njia.

Hii ni picha ya treni ikiwa na abiria leo asubuhi jijini Dsm


.
69189_10151909225210931_1608798866_n.jpg

Acha kudanganya watu mkuu, hii picha walikuwa wanaifanyia testing hiyo Tram na sio Train hiyo....Wanaita Tram
 
Leo tarehe 01 octoba 2012, nimefrahi sanaa kuona mabadiliko ya dhati ktk taifa letu katika sekta ya usafiri jijini Dar. Juzi tuliskia majaribio ya treni kutoka maeneo ya ubungo mpaka tktt ya jiji, jana tukaskia project kubwa ya mabasi yaendayo kasi katika jiji la Dar es salam.

Leo tumeona na tunashuhudia uzinduzi wa safari mpaya za treni ambazo zitapita kandokando ya jiji mpaka kurasini.. Mwakyembe ameonyesha njia.

Hii ni picha ya treni ikiwa na abiria leo asubuhi jijini Dsm


.
69189_10151909225210931_1608798866_n.jpg

Usiwe muongo hii picha ni ya majuzi wakati wa uzinduzi. Hapa jf hatuwataki wanaopotosha
 
huyu jamaa mwazisha u uzi ni muongo. hakuna treni leo ilopita hii reli ya tazara kusafirisha abiria kwenda ktkt ya mji!
 
Mfumo wa nauli ukoje, unalipia wapi, je watu wote wana kaa?
 
Big up Mwakyembe

Pioneer wa hii project concept ni Mwandosya alivyokuwa waziri wa hii wizara.

Nyie akina MWA nyinyi..ndio maana mna-Kolimbwa na ku-Kombwa (ex Kombe) kwa kipembelembele chenu! LOL...
 
Leo tarehe 01 octoba 2012, nimefrahi sanaa kuona mabadiliko ya dhati ktk taifa letu katika sekta ya usafiri jijini Dar. Juzi tuliskia majaribio ya treni kutoka maeneo ya ubungo mpaka tktt ya jiji, jana tukaskia project kubwa ya mabasi yaendayo kasi katika jiji la Dar es salam.

Leo tumeona na tunashuhudia uzinduzi wa safari mpaya za treni ambazo zitapita kandokando ya jiji mpaka kurasini.. Mwakyembe ameonyesha njia.

Hii ni picha ya treni ikiwa na abiria leo asubuhi jijini Dsm


.
69189_10151909225210931_1608798866_n.jpg
Subrir miezi sita ijayo ,mara utasikia haina watumishi wakutosha ,mara kipuli kimetumwa India hakijarudi ili mradi kila aina ya ubadhadhi train hizo zisifanye kazi
 
Baada ya mheshimiwa kukata tamaa ya kuishi naona ameamua kufanya liwalo na liwe, hongera sana.
 
why private operator? serikalini wapo wahasibu au watu wenye fani ya usafirishaji
nchi za wenzetu usafiri wa umma kama mabasi ya kasi treni na hata bot zinahudumumiwa na serikali kwa asilimia mia moja na unakuwa na ufanisi mkubwa sana

labda nlichokiona ni suala la ticketi wanaweza kuweka machine za kukatia ticketi ambazo zinajiendesha zewenyewe ili mtu ajikatie ticketi mwenyewe na kuwe na ticketi za siku nzima mfan mtu akitoa alfu anaweza kuitumia kwa siku nzima na pia siku za wekend iwe bure kwa watoto chini ya miaka 12.
vituo vya kupandia pia viboreshwe wajenga na gats za kupandia.

You Have Good Idea!! But too Ideal!! Please we are for the Start!! and you Think for Flying!!
 
Sijui kama hii biashara italipa. Tuache politics twende kwenye facts, huwezi kutumia kichwa cha treni cha engine ya HP 45 ambacho huvuta mabehewa 16 ya mizigo toka Dar hadi Mnz au Kgm ili ukitumie kuvuta mabehewa 5 ya abiria ambao wanalipa mia 3 au mia 5 per trip. Hailipi na wala hawataweza ku-recover cost ya ku-maintain reli, kichwa na mabehewa. Haka kamchezo kao hakako-sustainable sasa hivi haka kabiashara katakufa unless wa-change strategy. Nachoona hapo ni watu wachache kujinufaisha kabla biashara yenyewe haijafa rasmi. YANGU MACHO
 
Hakuna cha kupongeza kwasana,kwani hizi treni ni mpya?Hizo rail ways ni mpya?Sana sana waliziuwa na sasa wamezifufua.Cha kupongeza hapa labda ni kwamba baadhi ya watendaji wameanza kuirudisha nchi kwenye msitari.
 
hii ni hatua nzuri nawapongeza sana kwa hili hatuwezi kubeza kwa maana ni hatua nzuri ndani ya nchi yetu. Hongeleni sana na Mungu awape maarifa mengine zaidi ili kutupatia mahijai muhimu ndani ya nchi yetu
 
Viva mwakyembe! Wabunge wote wangekua km ww tz ingekua mbali sn. I wish cku 1 uwe wazir wa elim hop utapunguza dvn 0 nying na watz watapata elim bora.
 
Isije ikawa nguvu ya soda, mimi ntaamini kama treni zitahudumia wananchi ndani ya miezi miwili bila kutoa visingizio
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom