Gari lililokuwa linataka kumteka Joshua Nassari


Status
Not open for further replies.
i pad3

i pad3

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2012
Messages
1,520
Likes
7
Points
0
i pad3

i pad3

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2012
1,520 7 0

KUTOKA F YA JOSHUA NASSAR.
Ile gari iliyoshikwa na katika jaribio la kutaka kuniteka juzi usiku likiwa na raia watatu wenye asili ya kisomali na dereva wake
akiwa ni kada wa ccm mdogo wake na aliyekuwa diwani wa ccm makuyuni.Gari na watu walewale ambao waliachiwa pamoja na kukutwa na dawa za kulevya (mirungi), leo wanasimamia kura kama mawakala wa ccm na gari yao ipo kwenye kituo cha Zaburi umbali wa mita 2 tu, kinyume na utaratibu. Wako wapi wanausalama, iko wapi tume ya uchaguzi.

source HAPA
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,416
Likes
3,937
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,416 3,937 280
Hii nchi haina jeshi la Polisi, Said Mwema amefanya jeshi la Polisi kuwa la hovyo sana. Polisi kwa sasa ni Wing ndani ya CCM, wanafanya kazi zote za CCM kuanzia kupanga njama za kutesa watu, kuua na kulipulia mabomu raia. Mwigulu Nchemba ndio IGP kwa sasa anawatuma Polisi wafanya anayotaka yeye. Shime watanzania miaka miwili sio mingi tusifanya makosa ya kuwarudisha hawa maccm madarakani. Haya mabaya wanayotufanyia yana mwisho wako, Mh Nassary vumilia tu ingawa ni ngumu kumeza. Watu wanaotakiwa kuwa jela saizi wanasimamia uchaguzi...
 
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
5,536
Likes
22
Points
135
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
5,536 22 135
Mita mbili umbali wa kituo? Mbona hii kali. Hivi unazijua mita mbili?.

Huu hauwezi ukawa ni uvivu wa kufikiri bali ujinga wa kutojua vipimo.

Sometime, it's better to feel ashamed and stop writing nonsense.
 
N

Naytsory

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
2,116
Likes
553
Points
280
N

Naytsory

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
2,116 553 280
IGP na vyombo vya usalama wanaujua huu mpango na ndiyo maana hakuna hatua inayochukuliwa.
 
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2010
Messages
3,729
Likes
102
Points
145
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2010
3,729 102 145
MwanaDiwani mwana mtoka pabaya, haya tuambie gari iko mita ngapi
 
Last edited by a moderator:
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
CCM na serikali yake ni genge la mataahira na wauaji wakubwa.
Tume ya uchaguzi ni kama Condo.. ya kiume inayotumiwa kila mara na CCM.
 
J

John W. Mlacha

Verified Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
3,512
Likes
545
Points
280
J

John W. Mlacha

Verified Member
Joined Oct 4, 2007
3,512 545 280
Mita mbili umbali wa kituo? Mbona hii kali. Hivi unazijua mita mbili?.

Huu hauwezi ukawa ni uvivu wa kufikiri bali ujinga wa kutojua vipimo.

Sometime, it's better to feel ashamed and stop writing nonsense.
Hujaelewa concept... Hivi watu wanavyoambiana nisubii nakuja ndani ya sekunde moja ... Unaelewaje elewaje hii kauli?
Usitumie masaburi
 
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
3,846
Likes
57
Points
145
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
3,846 57 145
yan ndo maana nasema mzee waryoba afanye haraka na mchakato wa katiba mpya ndo solution ya upuuzi huu
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,067
Likes
973
Points
280
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,067 973 280
Mita mbili umbali wa kituo? Mbona hii kali. Hivi unazijua mita mbili?.

Huu hauwezi ukawa ni uvivu wa kufikiri bali ujinga wa kutojua vipimo.

Sometime, it's better to feel ashamed and stop writing nonsense.
umetazama hiyo picha?
 
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
5,989
Likes
1,994
Points
280
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
5,989 1,994 280
Hivi JK mzima jamani! kwani anaruhuru nchi iongozwe kihuni hivi!!
TISS wako wapi? nao wamevurugwa!!
 
mwanyolataa

mwanyolataa

Senior Member
Joined
Nov 25, 2012
Messages
100
Likes
14
Points
35
mwanyolataa

mwanyolataa

Senior Member
Joined Nov 25, 2012
100 14 35
Hivi wewe mpumbafu sana umewekewa picha hapo bado unabisha jamani angalien hiyo gari isiwe na kura feki imebeba ila ssm imeharibu sana akili za watu hata mtaani wana ssm wanatabia tofauti kabisa ni wachawi waongo wezi hawana huruma lakin ipo siku watakombolewa
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,192
Likes
435
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,192 435 180

KUTOKA F YA JOSHUA NASSAR.
Ile gari iliyoshikwa na katika jaribio la kutaka kuniteka juzi usiku likiwa na raia watatu wenye asili ya kisomali na dereva wake
akiwa ni kada wa ccm mdogo wake na aliyekuwa diwani wa ccm makuyuni.Gari na watu walewale ambao waliachiwa pamoja na kukutwa na dawa za kulevya (mirungi), leo wanasimamia kura kama mawakala wa ccm na gari yao ipo kwenye kituo cha Zaburi umbali wa mita 2 tu, kinyume na utaratibu. Wako wapi wanausalama, iko wapi tume ya uchaguzi.

source HAPA
Hiyo gari imebeba kura feki humo ndani. Endeleeni kuichekea...
 
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
5,536
Likes
22
Points
135
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
5,536 22 135
Hujaelewa concept... Hivi watu wanavyoambiana nisubii nakuja ndani ya sekunde moja ... Unaelewaje elewaje hii kauli?
Usitumie masaburi
You seem to be predictive.

Toka lini utoaji wa taarifa inayohusu umbali ukatumia concept ya umbal kinzanii. I can't believe, you must be joking.
 
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,035
Likes
99
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,035 99 0
rekodini ukiukaji wote wa utaratibu ,huku mkiwa makini na macho kuepusha njama za kuiba kura na kuvuruga uchaguzi.
 
S

solution

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2009
Messages
494
Likes
1
Points
35
S

solution

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2009
494 1 35
CCM walipofikia pa zuri, ndio nafikiri ni pa zuri sana kwani hawaoni hivyo wao?!!!!
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,526,000