G55 ni tawi la covid19, CDM halisi kuweni macho

G55 ni tawi la covid19, CDM halisi kuweni macho

Tindo

Platinum Member
Joined
Sep 28, 2011
Posts
71,885
Reaction score
128,976
Hawa G55 kwa mtazamo wangu ni cdm maslahi kama walivyokuwa covid19, cdm halisi wanapaswa kuwa macho. Magroup haya mawili yalikuwa ndani ya cdm kusaka maslahi binafsi, na kiongozi wao mkuu alikuwa Mbowe.

Haya ndio magroup yaliyowaleta wanaccm wasaka madaraka ndani ya cdm in the likes of Lowassa, Nyalandu e.t.c. Cdm halisi chini ya Lisu, wahakikishe wanayaweka pembeni makundi haya ya wasaka maslahi ili wabaki salama.

Makundi haya hayajali taswira ya chama mbele ya umma, bali hujali maslahi yao kwanza. Piga chini hawa wote waende kwenye matawi yao mengine ya ccm kama NCCR, TLP nk. Ama kama vipi waende ccm kabisa wakakutane na kina Msigwa, Lijualikali, Katambi, Kafulila nk.
 
Njia ya kwenda mbinguni haijawahi kuwa nyepesi.

Taifa hili limeendeshwa kwa siasa za kilaghai na kitapeli kwa muda mrefu sana ndo mana ni kama tuna laana vile. Huwezi kuona maendeleo ya kweli kwa Wananchi.

Mungu ana makusudi sana na Tanzania mwaka huu. Lissu hakuponywa na mauti kwenye zile risasi 17 kwa bahati mbaya. Mungu alimony ili alete siasa za ukweli Tanzania na nchi ikapone na kupata mifumo thabiti.
 
Mwaka huu mamluki wote watajulikana na kufurushwa ili kabla ya chadema kushika dola chama kisafishwe wachumia tumbo wote wasije tena kushika madaraka na kupewa vyeo

Siasa sio biashara!!
Mbinu ya No reform No election

Walafi hawatoboi.

Yaani wao walitka twende kwenye chaguzi tukauawe? Ili wao wapate Ubunge?

Mwaka huu wataenda wao sasa. Tumewagundua😅😅😅
 
Hawa G55 kwa mtazamo wangu ni cdm maslahi kama walivyokuwa covid19, cdm halisi wanapaswa kuwa macho. Magroup haya mawili yalikuwa ndani ya cdm kusaka maslahi binafsi, na kiongozi wao mkuu alikuwa Mbowe.

Haya ndio magroup yaliyowaleta wanaccm wasaka madaraka ndani ya cdm in the likes of Lowassa, Nyalandu e.t.c. Cdm halisi chini ya Lisu, wahakikishe wanayaweka pembeni makundi haya ya wasaka maslahi ili wabaki salama. Makundi haya hayajali taswira ya chama mbele ya umma, bali hujali maslahi yao kwanza. Piga chini hawa wote waende kwenye matawi yao mengine ya ccm kama NCCR, TLP nk. Ama kama vipi waende ccm kabisa wakakutane na kina Msigwa, Lijualikali, Katambi, Kafulila nk.
Mama yupo kazini
 

Attachments

  • IMG_3191.jpeg
    IMG_3191.jpeg
    202.9 KB · Views: 30
Sina shaka na Lissu, Heche!! Nina mashaka na Lema....?? Ngoja nisiseme sana. Lkn pia wawe makini na katibu mkuu huyo ni mfia MBOWE.
 
Huyu jamaa sikuwahi kumwelewa tangu zamani😅😅
hana lolote yule hana kazi aliyowahi kufanya tangu amedisco chuo UDSM 2006 (BAED) Hajawahi kufanya kazi popote pale zaidi ya makao makuu ya CHADEMA na alikuwa anabebwa na Mbowe tu hana lolote kichwani.
YEYE MREMA ALIANZA KUZUSHA KWAMBA ANATAKA KUFUKUZWA UANACHAMA ATI KWENYE TAWI LAKE HUKO SEGEREA.
ATI CDM ISIPOSIMAMISHA WAGOMBEA ITAKUFA.
KHAAAAAA
 
Back
Top Bottom