Fursa za biashara kwa kila mkoa hapa nchini

Fursa za biashara kwa kila mkoa hapa nchini

Kwenye sekta ya madini kuna fursa kubwa. Watu wameinvest kwenye uchawi ndo maana hatuoni Impact. Kama MTU utainvest kwenye technology itakulipa sana. Machine za kudetect mines underground pia machine za kupevumbia ( shaking table). Dhahabu nyingi kwa wachimbaji wadogo wanaipoteza kwa kutumia local mechanism.
 
Katika tembea yako usisite kwenda MADABA Ruvuma..utakuja kunishukuru kwa Fursa za hapo maenea kwanzia kilimo na biashara ya maazao....Wafanya biashara wa Dar wengi wamejificha huko


Najipanga kufanya utalii kwenye maeneo matatu: Madaba, Katavi, na Sumbawanga. Kucheki fursa za biashara. Target ni biashara ya mazao... kununua from point A na kupeleka/kuuza to point B.

Ahsante mkuu ivankeny kwa hizo tips.

-Kaveli-
 
naombeni watu wa simanjiro na mererani mniambie fursa za huko nataka niwekeze huko

Sent from my SM-A800F using JamiiForums mobile app
 
Kusini maeneo mazuri ni tunduma (songwe), uyole mbeye (viaz, mchele, mbao, ndizi n.k) Tunduma biashara za mavazi, dagaa na mazao, vitenge, sukari na vilevi ni mpango wa mjini. Pia kupanda kwa kwacha ya zambia na muingiliano wa wazambia na tunduma pia ni moja ya advantage ya tunduma. Ikumbukwe boda ya tunduma ni y kwanza kuwa na mzunguko wa hela kat y boda zote TZ.
Nasikia mpaka Wa Kongo (kasumbaleshi ) unapitia tunduma kunawakongo na nchi zilizopakana wanakutana hapo nasikia biashara ni nyingi sana ya vyakula na bidhaa nyingine.
Jamani kwa anaejua maeneo hayo atujuze !

Sent from my TECNO-N8 using JamiiForums mobile app
 
Aise Tunduma kupo Poa sana, nimeenda kutembea ijumaa na jumamosi, kwanza kuna biashara ya nguo, bei chee,na bidhaa nyingine kwa bei rahisi nadhan ni kwa sababu ya mwingiliano wa watz, wazanbiano, na wakongoman,

Sent from my TECNO W4 using JamiiForums mobile app
 
Aise Tunduma kupo Poa sana, nimeenda kutembea ijumaa na jumamosi, kwanza kuna biashara ya nguo, bei chee,na bidhaa nyingine kwa bei rahisi nadhan ni kwa sababu ya mwingiliano wa watz, wazanbiano, na wakongoman,

Sent from my TECNO W4 using JamiiForums mobile app
Dah nataman sana kufanya biashara ya nguo kwakweli, ila wakunishika mkono simpati
 
Mi npo tunduma hapa biashara kubwa ni Mchele/ mpunga mahindi nguo vinapelekwa zambia au Malawi pia spea hasa za magari makubwa
Yah very true, Ku proof hill kila kukicha it, kibao zinapelekwa huko


Sent from my TECNO W4 using JamiiForums mobile app
 
Dah nataman sana kufanya biashara ya nguo kwakweli, ila wakunishika mkono simpati
Uthubutu wako tu ndugu yangu, kidogo ulichonacho, kikitosha kulipa pango miez 5kuendelea na pesa ya mzigo hata robo ya malengo, mbona unaliamsha dude mambo yatasonga tu ukitanguliza nidhamu ya biashara plus pesa.

Sent from my TECNO W4 using JamiiForums mobile app
 
Wapendwa ni muda sasa nawaza wapi panafaa kwa biashara na mzunguko wake wa pesa ni mkubwa kulinganisha na mahala pengine.
Toa mji wa mamwinyi TANGA
Tanga kuna buashara wewe bado tu hujajua. Watu wanatajirika kupitia huko aisee

Sent from my SM-J110F using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom