Fursa za biashara kwa kila mkoa hapa nchini

Fursa za biashara kwa kila mkoa hapa nchini

Habari za leo wangu
Kuna frem nimeipata maeneo ya karibia na hospitali ya mkoa ya Geita. Naombeni ushauri niweke biashara gani hapo itakayochanganya vizuri? Tayar kuna maduka jirani yanauza vitu kama nguo za watoto wachanga...mpesa...mabeseni no
Natanguliza shukrani

Cjajua mtaji wako. Ingependeza sana PHAMACE MKUU
 
Nategemea kuhamia kikaz dodoma wilaya bahi mwezi wa 10 naomba kujua fursa za apo na changamoto za maeneo yale kwa wenyeji wako umu jf
 
Kwanza kuna watoto wakaleee kutoka huko kwa warangi mixer wasandawe ukienda fwedha za za mradi zishonee kwenye sandarusi la chuma.
 
Fungua baa harafu waajili watoto wa kisandawe na kirangi utavuna pesa sana ase!
 
kuna ardhi nzuri haijalimwa. kuna scheme za mpunga na tikiti maji.lita tano za maziwa ya ng'ombe ni elfu 5.kondoo mnadani wakati mwingine ni tsh.15 elfu mbuzi elfu 20 mnada wa Mkakatika.kama wewe sio mvivu kwa mwaka mmoja utatajirika.soko kuu lipo dodoma mjini km 45 tuu tena lami tupu.mkaa gunia elfu 8.shule nzuri sio nyingi.wenyeji ni wavivu wahi fursa.wako tayari kushinda shambani kwako kwa malipo ya elfu 3 akizipata akanywe Choya.wilaya ipo along mw
 
kuna ardhi nzuri haijalimwa. kuna scheme za mpunga na tikiti maji.lita tano za maziwa ya ng'ombe ni elfu 5.kondoo mnadani wakati mwingine ni tsh.15 elfu mbuzi elfu 20 mnada wa Mkakatika.kama wewe sio mvivu kwa mwaka mmoja utatajirika.soko kuu lipo dodoma mjini km 45 tuu tena lami tupu.mkaa gunia elfu 8.shule nzuri sio nyingi.wenyeji ni wavivu wahi fursa.wako tayari kushinda shambani kwako kwa malipo ya elfu 3 akizipata akanywe Choya.wilaya ipo along mw
Nashukuru sana vp kweny upande wa biashara nyingne nje ya kilimo
 
fursa za kutafuta hapo baba ww jipange tu ukubaliane na hali ya hapo
 
Habari wakuu naomba tujulishane fursa zilizopo moshi kilimanjaro

Fursa za kiuchumi
 
Yap naona vijana mmeamka sasa kutafuta fursaa na sio mnajikalia tu na kuwaweka wazaz hasar ya kuwalisha kila siku,anyway mi nko dodoma huku,fursa huku ni usafiri hasahasa Toyo,trip moja ya toyo sio chini ya 5000 sasa piga umepata trip 5 tu hapo unakuwa na 25000 per day kwa mwezi una 750,000 kwa miezi 10 una 7.5 mil hapo umekosa nnn,fursa ni mtazamo wako tu,karibuni
 
Uthubutu wako tu ndugu yangu, kidogo ulichonacho, kikitosha kulipa pango miez 5kuendelea na pesa ya mzigo hata robo ya malengo, mbona unaliamsha dude mambo yatasonga tu ukitanguliza nidhamu ya biashara plus pesa.

Sent from my TECNO W4 using JamiiForums mobile app
hivi tunduma mfano biashara ya nguo unazotoa dar na kuzileta huko?au kuna maduka ya jumla unanua na kuuza
 
Back
Top Bottom