FUNGUKA;.leo kila mtu ajisifie...


zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
134
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 134 160
Usisubiri kusifiwa jisifie Mwenyewe...Husika na kichwa ya habari hapo juu..
Mi ntakuwa wa Mwisho...ila kwa kuanzia..mi ni mbabe,hapa ngumi zimelala....uwezo wangu binafsi wa kumfurahisha na kumridhisha mwenzi wangu...
Nina miliki baiskeli 3,qhoen
Hayo ni mache tu...

Endeleza.
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,100
Likes
4,446
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,100 4,446 280
Huna kijiko, bakuli, kiberiti etc?
 
charger

charger

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
2,322
Likes
72
Points
145
charger

charger

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
2,322 72 145
Mi ndo charger,piga misele yako weee jioni utakuja tu na kisimu chako,siepukiki so far.Utajiri- namiliki cherehani,feni,kapeti la manyoya na friji used.
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,140
Likes
1,573
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,140 1,573 280
mimi namiliki stuli nne za mninga na meza yake, simu aina phillips na cherehani aina ya butterflower!!!
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,638
Likes
1,118
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,638 1,118 280
Mimi ni bonge la fogo na utajiri wangu naoumiliki ni hii zawadi ya uzima nilopewa na maulana! Mengine yote ni ubatili mtupu!!!!
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Mimi ni bonge la fogo na utajiri wangu naoumiliki ni hii zawadi ya uzima nilopewa na maulana! Mengine yote ni ubatili mtupu!!!!
Like ! Like ! Like !

Arushaone kama hujapiga ndyofu una maakili kumzidi Mungi.
 
Last edited by a moderator:
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
mimi namiliki stuli nne za mninga na meza yake, simu aina phillips na cherehani aina ya butterflower!!!
Lovely sis umesahau na jiko la mchina na sufuria tatu, zile sahani 4 pia hujataja na vijiko 6 lol.
 
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Likes
116
Points
160
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 116 160
Mi namiliki tunguri 7, vibuyu 15, hirizi themanini, nyungo 10. Pia nina uwezo wa kwenda nchi yoyote kwa muda mfupi kwa kutumia njia za asili.. Napaa. Mengine siri yangu.
 
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Likes
116
Points
160
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 116 160
20863777799912.
Ingiza vocha hyo. Voda 1. Fanya fasta kabla hawajaiwahi

Mimi ni bonge la fogo na utajiri wangu naoumiliki ni hii zawadi ya uzima nilopewa na maulana! Mengine yote ni ubatili mtupu!!!!
 
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,401
Likes
68
Points
145
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,401 68 145
Namiliki safety boot yenye thamani ya cherehani moja ya charminglady
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,238,861
Members 476,196
Posts 29,334,604