Funga zipu! Hata Mkeo ni mzuri, sema tu umemzoea

Funga zipu! Hata Mkeo ni mzuri, sema tu umemzoea

Nahisi kinachofanya wanaume wawe wanachepuka ni kuzidiwa ( kuwa na nguvu nyingi kupita kiasi ) na nguvu nyingi za kiume ambazo mwanamke mmoja hawezi kuzimudu na kumtolesheleza. Nguvu za kiume ambazo wanaume wanazo , mwanamke mmoja hana uwezo wa kuzimudu
Acheni visingizio, mnajitutumua tu.
 
Wanawake wote ni tofauti, nyama tofauti hizo.

Anyway, inapendeza sana boys and girls wakiwa na mtu mmoja kuliko kukitembeza ovyo.
A28103AB-0EB3-4367-BBAF-16C70E1056FE.jpeg

🤔
 
Acha utani mkuu, kwa sasa natamani mwanamke mrefu mwembamba... Unajua kwanini?

Nataka wakati namnyandua asilalamike dudu inamuumiza alafu wakati nainyandua ziwa liwe mdomoni.... Hawa wanawake wafupi ukitaka ziwa liwe mdomoni huku mashine ikiwa kazini unaweza kuvunja mtoto wa mtu mgongo au wewe kuvunjika.
Basi nimeelewa kwanini wanaume wengi wanapenda wanawake warefu!
 
Kinachofanya wanaume tuwe malaya ni Saikolojia tu hakuna kingine ila wanawake ni wale wale

We umesahau siku ya kwanza kumtokea mke wako ni kitu gani kilikuvutia ? Kwani hiko kitu hakipo
Mazoea tu yanakufanya umchukulie poa wife wako
Mkuu awazoeleki Wale labda wawe dada wa kuzaliwa hawafai kabisa
 
Nadhani utamu wa K n kama ladha ya kitu fulani maybe tuseme chakula, ww kuna chakula unaki-enjoy sana ila wngn hawakipendi.

Khs utamu wa K tunaojua n wanaume na sio wanawake, wanawake hawawezi kuelewa hii, n sawa na utamu wa uboo nyie girls ndo mnaelewa tofaut na sisi boys.
 
Nadhani utamu wa K n kama ladha ya kitu fulani maybe tuseme chakula, ww kuna chakula unaki-enjoy sana ila wngn hawakipendi.

Khs utamu wa K tunaojua n wanaume na sio wanawake, wanawake hawawezi kuelewa hii, n sawa na utamu wa uboo nyie girls ndo mnaelewa tofaut na sisi boys.
Hmm hapa kazi ipo kaazii ipooooo🙌🏾
 
Back
Top Bottom