binti kiziwi
JF-Expert Member
- Aug 4, 2014
- 16,359
- 45,493
Siku hizi umeokoka.Wanawake wote ni tofauti, nyama tofauti hizo.
Anyway, inapendeza sana boys and girls wakiwa na mtu mmoja kuliko kukitembeza ovyo.
😂
Siku hizi umeokoka.Wanawake wote ni tofauti, nyama tofauti hizo.
Anyway, inapendeza sana boys and girls wakiwa na mtu mmoja kuliko kukitembeza ovyo.
Mbona niko hv siku zoteSiku hizi umeokoka.
😂
Acheni visingizio, mnajitutumua tu.Nahisi kinachofanya wanaume wawe wanachepuka ni kuzidiwa ( kuwa na nguvu nyingi kupita kiasi ) na nguvu nyingi za kiume ambazo mwanamke mmoja hawezi kuzimudu na kumtolesheleza. Nguvu za kiume ambazo wanaume wanazo , mwanamke mmoja hana uwezo wa kuzimudu
Melo anajua? Maana maana alikuahidi certificate ya tabia njema.Mbona niko hv siku zote
Wanawake wote ni tofauti, nyama tofauti hizo.
Anyway, inapendeza sana boys and girls wakiwa na mtu mmoja kuliko kukitembeza ovyo.
Basi nimeelewa kwanini wanaume wengi wanapenda wanawake warefu!Acha utani mkuu, kwa sasa natamani mwanamke mrefu mwembamba... Unajua kwanini?
Nataka wakati namnyandua asilalamike dudu inamuumiza alafu wakati nainyandua ziwa liwe mdomoni.... Hawa wanawake wafupi ukitaka ziwa liwe mdomoni huku mashine ikiwa kazini unaweza kuvunja mtoto wa mtu mgongo au wewe kuvunjika.
Unajiamlia tu mambo sio😌Hayo maneno unayoyasema ni vile tu hujamwana live Seran acha kabisa Mungu kaumba watu haaa!
Mkuu awazoeleki Wale labda wawe dada wa kuzaliwa hawafai kabisaKinachofanya wanaume tuwe malaya ni Saikolojia tu hakuna kingine ila wanawake ni wale wale
We umesahau siku ya kwanza kumtokea mke wako ni kitu gani kilikuvutia ? Kwani hiko kitu hakipo
Mazoea tu yanakufanya umchukulie poa wife wako
Sema wewe dear 😁Acheni visingizio, mnajitutumua tu.
Nadhani utamu wa K n kama ladha ya kitu fulani maybe tuseme chakula, ww kuna chakula unaki-enjoy sana ila wngn hawakipendi.
Hmm hapa kazi ipo kaazii ipooooo🙌🏾Nadhani utamu wa K n kama ladha ya kitu fulani maybe tuseme chakula, ww kuna chakula unaki-enjoy sana ila wngn hawakipendi.
Khs utamu wa K tunaojua n wanaume na sio wanawake, wanawake hawawezi kuelewa hii, n sawa na utamu wa uboo nyie girls ndo mnaelewa tofaut na sisi boys.
Mm tabia njema niko nayo tangu kitambo, Mello alisahau tuu Kutokana na majukumu yake.Melo anajua? Maana maana alikuahidi certificate ya tabia njema.
Nijibu khs Utamu wa ubooHmm hapa kazi ipo kaazii ipooooo🙌🏾
Nijibu khs Utamu wa uboo
Mkuu awazoeleki Wale labda wawe dada wa kuzaliwa hawafai kabisa