Fumbo la mke wa Lutu na Sodoma na Gomora

Fumbo la mke wa Lutu na Sodoma na Gomora

everlenk,
Kama unakitabu ni vizuri kukiweka hapa tununue kama tunavyonunua vocha za mtandao kwaajili ya kuingia humu.lengo ni kujifunza makusudi ya Mungu pamoja kwa kadri roho atuongozavyo.Asante binafsi umenikumbusha jambo.
 
Mshana Jr,
Mbona jibu lipo wazi kabisa!!!!!! Jibu: Wakati ule, ule mji wa Sodoma na Gomora ulijaa dhambi na kila aina ya uovu na unajisi kiasi kwamba ilibakia hii familia moja tu ndio yenye angalau mbele za macho ya muumba, sasa hile hali ilimkera muumba kiasi kwamba hakumpenda hata atakae utamani mji ule, ile ishara ya kujeuka nyuma kutazama tena ulicho wahi kukiona ni ishara unataka taswira yake ibaki akilini. Nahofia mke wa jamaaa alikua anachepuka kujazwa 0714 kijanja na muumba alijua ndio maana akaweka hilo sharti ili ile tabia isiende na ardhi ya kuotea huko waliko enda, alimtapika nyuma ya jamaa na jamaa kama angekua na fikra au tabia za 0714 najua angejeuka na ange angamia. Mungu anatujua kuliko tuwezavyo fikiri.
 
Hapo na swali kama Mungu alichoma mji kwa moto ikimanisha kila kitu kili teketea na hii picha ni kama watu wapo kwenye kaburi. Sijaelewa
Mhmh hao ni watu ama ni mabaki ya miili ya watu?
 
Ila hapa napo, kwa nadharia hii mke Luthu alikuwa na mchepuko out, au alikuwa nae akimnywesha pombe akilewa anafanya yake?
 
Ila hapa napo, kwa nadharia hii mke Luthu alikuwa na mchepuko out, au alikuwa nae akimnywesha pombe akilewa anafanya yake?
Hili linabaki kuwa fumbo linalohitaji umakini na ufunuo wa kiroho kulifumbua
 
Hili la mvinyo sikuwa nalijua....
IMG-20170626-WA0016.jpg
 
JIBU LA FUMBO
Kitendo cha Luthu kugeuka nyuma tafsiri yake ni kuwa, pindi unapokombolewa(kuokoka) inabidi usonge mbele kutoka utumwani kwa kuyaacha mabaya uliyokuwa ukiyafanya kabla ya kumkabidhi Yesu moyo wako(usigeuke nyuma) kwani kwa kufanya hivyo utapata hukumu siku ya mwisho(sawa na kugeuka kuwa nguzo ya chumvi).
 
matendo pia yalisaidia, malaika alipomtembelea lutu, watu wavyojua wakawasonga wakadai wapewe huyo mgeni il wamfanyie usodoma yule malaika ndipo lutu akawaambia ni kheri muwachkue binti zangu ila tu msimzulu huyu mgeni. hapo utaona matendo yalisaidia Mungu aliamua kumuokoa mtumishi wake lutu.
Hawa jamaa walirogwa walitaka kumsodoma adi malaika ??? ......ila biblia kwann sijui ni mvivu kusoma ila napenda historia zake
 
Back
Top Bottom