Fumanizi takatifu!


tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
14,933
Likes
5,129
Points
280
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2008
14,933 5,129 280
Habari zeinyu wadau wa MMU?

Natumaini mu buheri wa afya, hasa baada ya pilika za hapa na pale za maadhimisho ya uhuru wa Tanganyika.

Siku hizi umeibuka mtindo ambao mume akimfumania mkewe 'akicheza gemu' na mume mamluki, huchukua hatua ya huwaadhibu watuhumiwa wote wawili kwa kuwatembeza mitaani wakiwa uchi wa mnyama!

Siku chache zilizopita jamaa mmoja alimfumania mkewe akimegwa na njemba fulani mitaa ya kati. Badala ya kuwachukulia hatua za kisheria/kinidhamu, akaamua kuwakomoa kwa kuwatembeza uchi mitaani huku raia wakishuhudia.

Hivi kweli adhabu za namna hii zinazingatia utu na haki za binadamu? Wadau mnazungumziaje unyama huu?

Picha nitatupia baadae.
 
SOCIOLOGISTTZ

SOCIOLOGISTTZ

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
2,604
Likes
39
Points
145
SOCIOLOGISTTZ

SOCIOLOGISTTZ

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2013
2,604 39 145
Picha please!
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,351
Likes
3,692
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,351 3,692 280
Kwani wanapokumegea wanakuwa na utu?
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,354
Likes
17,356
Points
280
Age
18
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,354 17,356 280
Next time no store:weka picha tuone;
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
63
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 63 145
Halafu baada ya hapo kinafata kikao cha usuluhishi na anamsamehe mkewe au mwanamke anafungasha tu na kuondoka?
Muda huo anaowadhalilisha hivyo anakuwa amewafunga kamba anawaburuza au wanatembea kwa miguu yao? Hivi mtu akifumaniwa na akili yake inasimama kufanya kazi?

Ningekuwa mshauri wa ndoa nahisi ndoa nyingi sana zingevunjika!!!
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,874
Likes
598
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,874 598 280
Habari zeinyu wadau wa MMU?

Natumaini mu buheri wa afya, hasa baada ya pilika za hapa na pale za maadhimisho ya uhuru wa Tanganyika.

Siku hizi umeibuka mtindo ambao mume akimfumania mkewe 'akicheza gemu' na mume mamluki, huchukua hatua ya huwaadhibu watuhumiwa wote wawili kwa kuwatembeza mitaani wakiwa uchi wa mnyama!

Siku chache zilizopita jamaa mmoja alimfumania mkewe akimegwa na njemba fulani mitaa ya kati. Badala ya kuwachukulia hatua za kisheria/kinidhamu, akaamua kuwakomoa kwa kuwatembeza uchi mitaani huku raia wakishuhudia.

Hivi kweli adhabu za namna hii zinazingatia utu na haki za binadamu? Wadau mnazungumziaje unyama huu?

Picha nitatupia baadae.
wazee wa picha tupo!

ila bora utembezwe baba!

kuna wengine wanakatwa mb.oo zao na viungo vya mwili!

 
Mashaxizo

Mashaxizo

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
6,723
Likes
111
Points
145
Mashaxizo

Mashaxizo

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2013
6,723 111 145
Mmmh! Kuwatembeza uchi sisapoti!
How if ukiamua kurudia?
Vipi macho ya watoto barabarani! Najua watoto wa kileo wanajua kila kitu, but ni bora waone hukohuko kwenye kideo!
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,216
Likes
297
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,216 297 180
fumainizi litakuwaje takatifu?
shetani tangu lini akawa mtakatifu?
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,498
Likes
29,620
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,498 29,620 280
Miafrika Ndivyo Tulivyo - Nyani Ngabu
 
Last edited by a moderator:
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
994
Likes
8
Points
0
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
994 8 0
Mwizi ni mwizi tu, hata kama anaiba mkeo pia mwizi tu. Anatakiwa achomwe moto kama vibaka wengine huko mabarabarani hizi adhabu bado ndogo. Yaani nigharamie mimi kumpendezesha, mahari nitoe mimi, Kulisha nilishe mimi, Kuvalisha mimi alafu wewe uje utumbukize mdude wako uniachie ukimwi wako na usababishe watoto wangu wote wakose malezi ya baba na mama. EBO!!!!! Sijaoa ila nikija sikia naibiwa, aisee naenda gelani ya petroli guest.
 
Mkirua

Mkirua

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
5,665
Likes
31
Points
145
Mkirua

Mkirua

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
5,665 31 145
Bado natafakari fumanizi Takatifu ni nini .....
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,958
Likes
338
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,958 338 180
nikimfumania mtu na mke wangu namkodishia mabaunsa wamfumue marinda huku nikichukua tukio zima kwa picha za mnato na video. baada ya hapo hizo picha nazisafisha na kuzipeleka kwa mkewe, Baba na mama yake, kaka na dada zake, marafiki zake na bila kusahau Boss wake...

Haitabadilisha ukweli kuwa nimet*mbewa ila kidogo itanipunguzia machungu, na huyo mwanamke natupa kule!!!
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,006
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,006 280
Habari zeinyu wadau wa MMU?

Natumaini mu buheri wa afya, hasa baada ya pilika za hapa na pale za maadhimisho ya uhuru wa Tanganyika.

Siku hizi umeibuka mtindo ambao mume akimfumania mkewe 'akicheza gemu' na mume mamluki, huchukua hatua ya huwaadhibu watuhumiwa wote wawili kwa kuwatembeza mitaani wakiwa uchi wa mnyama!

Siku chache zilizopita jamaa mmoja alimfumania mkewe akimegwa na njemba fulani mitaa ya kati. Badala ya kuwachukulia hatua za kisheria/kinidhamu, akaamua kuwakomoa kwa kuwatembeza uchi mitaani huku raia wakishuhudia.

Hivi kweli adhabu za namna hii zinazingatia utu na haki za binadamu? Wadau mnazungumziaje unyama huu?

Picha nitatupia baadae.
kama unajua haki na utu wa binadamu kwa nini ule muke ya mtu tena ashukuru alipaswa wambandue ndio watembezwe damn..
 
Kisali.TechnitianJr.

Kisali.TechnitianJr.

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
593
Likes
39
Points
0
Kisali.TechnitianJr.

Kisali.TechnitianJr.

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
593 39 0
Siku wakutafunie demu lako ndiyo utaona upi unyama na upi ni utu...:A S 39::A S 39::A S 39:



Habari zeinyu wadau wa MMU?

Natumaini mu buheri wa afya, hasa baada ya pilika za hapa na pale za maadhimisho ya uhuru wa Tanganyika.

Siku hizi umeibuka mtindo ambao mume akimfumania mkewe 'akicheza gemu' na mume mamluki, huchukua hatua ya huwaadhibu watuhumiwa wote wawili kwa kuwatembeza mitaani wakiwa uchi wa mnyama!

Siku chache zilizopita jamaa mmoja alimfumania mkewe akimegwa na njemba fulani mitaa ya kati. Badala ya kuwachukulia hatua za kisheria/kinidhamu, akaamua kuwakomoa kwa kuwatembeza uchi mitaani huku raia wakishuhudia.

Hivi kweli adhabu za namna hii zinazingatia utu na haki za binadamu? Wadau mnazungumziaje unyama huu?

Picha nitatupia baadae.
 

Forum statistics

Threads 1,252,182
Members 482,015
Posts 29,799,380