Pilot_In_Command
JF-Expert Member
- Nov 10, 2013
- 2,507
- 3,459
Wanachelewesha nini kuweka la nne
Naona ulijitekenya na kucheka mwenyewe.Nampa pole sana kocha mbrazili pia Namshauri aje uwanjani na mabegi yake maana baada ya Dak 90 hakuna mwana Simba atayekua tayari kumuona[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Kama nyani hawahawa wa Jangwani na Twiga. Acha kumfananisha Sakho na manyani ya Utopolo🤣🤣Krosi iliyopigwa magharibi mwa uwanjan na Shomari Kapombe inamkuta Pape Osman Sakho na kuruka kwa juu mithili ya nyani na kupiga kwa mguu wake wa kulia akiwa angani!
SSC 3-1 SBS
Huu umeme ni nchi nzima!!??Hatuna umeme ila duuu....nakuaminia Greatest Of All Time tutapata mtiririko hapa hapa....
Yes of course tukubali matokeoBora umekubali yaishe, hiyo ndio fair play..bye!
Nadhani ni nchi karibia yote mkuuHuu umeme ni nchi nzima!!??
Maana nipo hapa panapotarajiwa kuzalisha megawati 2000+ lakini ni giza totoro,nikiuliza sehemu nyingine naambiwa giza pia.
Lilikua la 3 huyo sasa ndo mshambuliaji halisiKumbe Baleke alifunga bao la offside??
😂😂Hiyo sahau mkuu hiyo kama sitakupiga tunadrawHata nyie tutawapiga kama ngoma