Chomoeni na hilo
walitakiwa wafanye hivi 90'' 🤣Nilale sasa
na ligi wasahauNgoma ya watu wazima watoto hawawachezi kukesha
Forca Barça
Amezeeka babu wa watu jamani 😃 Ila Kounde huyu dogo ni maliModric kachoma
Malaya wa Uwanja wa FisiMadrid wamekuwa kama malaya wa kimboka kila ntu anajipigia
na ligi wasahau
Malaya wa Uwanja wa Fisi
refa kashapagawa ni mtifuano tu hapa---Huko ndio basi tena. Naona treble inanukia msimu huu
Amalize mpira watu tunakaa mbali bhanarefa kashapagawa ni mtifuano tu hapa---
mbappe huu msimu anatoka empty --- ushindi pekee ni direct freekick goalAmalize mpira watu tunakaa mbali bhana