FT: Barcelona 3-2 Real Madrid | El Classico - the World Class Derby | 26.4.2025

FT: Barcelona 3-2 Real Madrid | El Classico - the World Class Derby | 26.4.2025

Pamoja na kufungwa ila real madrid wamejitahidi sana, wameonesha ushindani mkubwa sana kwenye el classico ya leo kinyume na matarijio ya wengi, hasa walivyorudi second half.

Binafsi nilitegemea hii mechi barca angeimaliza mapema sana kama alivyofanya kwenye elclassicos mbili zilizopita.

Angalau kidogo leo tumeona hadhi ya el classico ambapo mzani ulibalance mpaka filimbi ya mwisho

Ila naona leo zile kelele za real madrid kuhusu marefa zimewasaidia kiasi fulani, refa kachezesha mechi kwa kuwaogopa real madrid kuna fouls nyingi sana kazipotezea upande wa real madrid hata ile handball ya Valverde ilistahili kuwa penalty maana ule mpira ulikuwa unafikia miguuni kwa Ferran, kiufupi pale Valverde alizuia move ya goli bila kukusudia.

Wachezaji wa real madrid hasa Rudger hawana class kabisa... siwatofautishi na wachezaji wa kwenye michuano ya ndondo cup.
 
Pamoja na kufungwa ila real madrid wamejitahidi sana, wameonesha ushindani mkubwa sana kwenye el classico ya leo kinyume na matarijio ya wengi, hasa walivyorudi second half.

Binafsi nilitegemea hii mechi barca angeimaliza mapema sana kama alivyofanya kwenye elclassicos mbili zilizopita.

Angalau kidogo leo tumeona hadhi ya el classico ambapo mzani ulibalance mpaka filimbi ya mwisho

Ila naona leo zile kelele za real madrid kuhusu marefa zimewasaidia kiasi fulani, refa kachezesha mechi kwa kuwaogopa real madrid kuna fouls nyingi sana kazipotezea upande wa real madrid hata ile handball ya Valverde ilistahili kuwa penalty maana ule mpira ulikuwa unafikia miguuni kwa Ferran, kiufupi pale Valverde alizuia move ya goli bila kukusudia.

Wachezaji wa real madrid hasa Rudger hawana class kabisa... siwatofautishi na wachezaji wa kwenye michuano ya ndondo cup.
Kuja moja Ferrani kateguliwa mguu pia nadhani ilikuwa penalty
 
Jude ipo siku atampiga kocha ama mchezaji mwenzake.
Yaani ana Ile tabia ya akina Orji Obina na Ezeh Eme Chukwu.

Ana hasira sana.
Tatizo huyo bwana mdogo huwa anajikuta bonge la superstar, halafu anajiona ni bonge la mchezaji anayejituma sana kuliko wenzie, yaan anawaona wenzake ni kama wana masihara hivi.

Sasa hiyo itamgharimu siku moja.
 
Tatizo huyo bwana mdogo huwa anajikuta bonge la superstar, halafu anajiona ni bonge la mchezaji anayejituma sana kuliko wenzie, yaan anawaona wenzake ni kama wana masihara hivi.

Sasa hiyo itamgharimu siku moja.
Yeah 🤣, ana mentality ya wachezaji wanaocheza ligi ya NBC au hata ndondo cup. Tabia anazoonesha ni za mchezaji ambaye hajakulia kwenye academy.
 
Madrid msimu huu ni my wetu.

Tunajipogia tunavyotaka.

Hana uwezo wa kutuzui hata tucheze mechi 10 mfululizo bado tutampiga tu.
 
Sahihi kabisa. Kumlaumu mchezaji mwenzako wazi wazi ni kitu ambacho kikitakiwi kwenye soka, nashangaa mtu katika academy lakini bado ana tabia kama zile.
Jude walivyokuwa wanakwenda kuchukua medali uso wake umejaa hasira hatari halafu kina Vin wao wanacheka tu
 
Back
Top Bottom