Freeman Mbowe, awanunulia watu wa Hai gari la takataka

Freeman Mbowe, awanunulia watu wa Hai gari la takataka

Viongozi inabidi waige kutoka kwako kwa kuwa na moyo wa kujitolea kwa wapiga kura wako
attachment.php


Hivi mnaijua hai hai Hilo gari ni la pale bomangombe ,kwa hiyo badilisha heading yako gari la bomangombe
 
Hakuna siku magwanda mmenichekesha kama leo, mnashangilia gari la taka?

Hizo gari huko Hai sijuwi atabebea nini? maana huko hakitupwi kitu, utumbo na mavi yake hautupwi watu wanakula tu, ngozi za mbuzi watu wanakula tu, maganda ya ndizi ndiyo usiseme, chakula cha mbuzi. Makaratasi ndiyo toilet paper zao. Mifuko ya plastiki huko haitupwi inakusanywa na iliyochanika inaunganishwa na chupa tupu za plastiki inakwenda kuuzwa.

Nyie mnafikiri hata mji wa Moshi kwanini hauna taka? haitupwi taka huko seuse Hai. Cheza na wachagga!

"Wewe ulifkirrri hii mifuko niliokotaaa? nilinunua kwa pesaaa, sasa unaitupa ya niniii?" Chagga accent.

Sasa hilo gari la taka huko litabeba nini? Nnashaangaa!

Hivi nani kawaloga nyie magamba!! Mtu mzima una comment uchuzi hivi!!!Aibu.mpumbavu wewe ajuza
 
Hakuna siku magwanda mmenichekesha kama leo, mnashangilia gari la taka?

Hizo gari huko Hai sijuwi atabebea nini? maana huko hakitupwi kitu, utumbo na mavi yake hautupwi watu wanakula tu, ngozi za mbuzi watu wanakula tu, maganda ya ndizi ndiyo usiseme, chakula cha mbuzi. Makaratasi ndiyo toilet paper zao. Mifuko ya plastiki huko haitupwi inakusanywa na iliyochanika inaunganishwa na chupa tupu za plastiki inakwenda kuuzwa.

Nyie mnafikiri hata mji wa Moshi kwanini hauna taka? haitupwi taka huko seuse Hai. Cheza na wachagga!

"Wewe ulifkirrri hii mifuko niliokotaaa? nilinunua kwa pesaaa, sasa unaitupa ya niniii?" Chagga accent.

Sasa hilo gari la taka huko litabeba nini? Nnashaangaa!

Kumbe tatizo ni uchaga aisee! Kazi kwelikweli.
 
Hakuna siku magwanda mmenichekesha kama leo, mnashangilia gari la taka?
Afu kuanzia leo ukome na ukomae kuniita mi gwanda/UKAWA wala takataka SISIEM, sina chama wala ushabiki na chama chochote kile.
 
Hakuna siku magwanda mmenichekesha kama leo, mnashangilia gari la taka?

Hizo gari huko Hai sijuwi atabebea nini? maana huko hakitupwi kitu, utumbo na mavi yake hautupwi watu wanakula tu, ngozi za mbuzi watu wanakula tu, maganda ya ndizi ndiyo usiseme, chakula cha mbuzi. Makaratasi ndiyo toilet paper zao. Mifuko ya plastiki huko haitupwi inakusanywa na iliyochanika inaunganishwa na chupa tupu za plastiki inakwenda kuuzwa.

Nyie mnafikiri hata mji wa Moshi kwanini hauna taka? haitupwi taka huko seuse Hai. Cheza na wachagga!

"Wewe ulifkirrri hii mifuko niliokotaaa? nilinunua kwa pesaaa, sasa unaitupa ya niniii?" Chagga accent.

Sasa hilo gari la taka huko litabeba nini? Nnashaangaa!

Wazo langu la kukusaidia bado lipo pale pale bibi yangu,ufanye moyo wako kuwa mwepesi ili upate msaada
 
Afu kuanzia leo ukome na ukomae kuniita mi gwanda/UKAWA wala takataka SISIEM, sina chama wala ushabiki na chama chochote kile.

Hakuna siku magwanda mmenichekesha kama leo, mnashangilia gari la taka?

 
Tatizo ni wivu unakusumbua.toka tupate uhuru sisiemu yenu imeshindwa kuteletea gar kama hilo, mbunge katuletea roho inakuuma kweli...😀jinyonge

Hizo gari huko Hai sijuwi atabebea nini? maana huko hakitupwi kitu, utumbo na mavi yake hautupwi watu wanakula tu, ngozi za mbuzi watu wanakula tu, maganda ya ndizi ndiyo usiseme, chakula cha mbuzi. Makaratasi ndiyo toilet paper zao. Mifuko ya plastiki huko haitupwi inakusanywa na iliyochanika inaunganishwa na chupa tupu za plastiki inakwenda kuuzwa.
 
Hizo gari huko Hai sijuwi atabebea nini? maana huko hakitupwi kitu, utumbo na mavi yake hautupwi watu wanakula tu, ngozi za mbuzi watu wanakula tu, maganda ya ndizi ndiyo usiseme, chakula cha mbuzi. Makaratasi ndiyo toilet paper zao. Mifuko ya plastiki huko haitupwi inakusanywa na iliyochanika inaunganishwa na chupa tupu za plastiki inakwenda kuuzwa.

wahi tuba haraka, wehu upo mlangoni
 
Hakuna siku magwanda mmenichekesha kama leo, mnashangilia gari la taka?

Hizo gari huko Hai si atabebea nini? maana huko hakitupwi kitu, utumbo na mavi yake hautupwi watu wanakula tu, ngozi za mbuzi watu wanakula tu, maganda ya ndizi ndiyo usiseme, chakula cha mbuzi. Makaratasi ndiyo toilet paper zao. Mifuko ya plastiki huko haitupwi inakusanywa na iliyochanika inaunganishwa na chupa tupu za plastiki inakwenda kuuzwa.

Nyie mnafikiri hata mji wa Moshi kwanini hauna taka? haitupwi taka huko seuse Hai. Cheza na wachagga!

"Wewe ulifkirrri hii mifuko niliokotaaa? nilinunua kwa pesaaa, sasa unaitupa ya niniii?" Chagga accent.

Sasa hilo gari la taka huko litabeba nini? Nnashaangaa!
Nikikuambia mirembe kunakuhusu hutaki sasa ndio umeandika nini.
 
Kuna ubinafsi zaidi ya kuuweka mchepuko bungeni? Akaukatisha safari za Serikali na kuupeleka Dubai kwa gharama za Serikali (ubadhirifu)?

Hapo mnapigwa changa la macho tu, wewe mrangi leo huwajuwi wachagga? Kuna mchagga duniani akupende wewe zaidi ya maslahi yake?

Hivi wewe hufikirii hilo gari kama si kwenda kujionesha Hai ni nini? Likabebe taka gani huko? kuna njia za kulipitisha hilo huko?

Hivi huwa hamna hata fikra kidogo?

Fikiri.

Hata mimi naona wakuu wa wilaya , wabunge, na wewe umepewa nini.
 
Back
Top Bottom