Freeman Mbowe, awanunulia watu wa Hai gari la takataka

Freeman Mbowe, awanunulia watu wa Hai gari la takataka

Ndg. Mapunga, unanionea bure tu, mimi nimehoji, kwanini Freeman hakutoa huo msaada siku zote akasubiri miezi kadhaa kabla ya uchaguzi ndipo anatoa? Huoni kama ni ulaghai wa kisiasa huo? That means uchaguzi ukipita hakuna kinachoendelea mpaka uchaguzi mwingine ukaribie tena.

Jamani hivi Musalani aliendaga wapi
 
Mkuu FaizaFoxy bora yeye Mh. Mbowe ameomba msaada na unaonekana wazi. Wale wa kule kwa shangaazi wanaotapatapa sasa kwa kuandika maandiko ya miradi kudanganya wananchi mbona sijaona misaada yao? Ninaamini wanapata wanakula na familia maana chama chao ndivyo kilivyo. Halafu uchu wa madaraka hatari. Sijui mpaka kipenga cha mwisho msafara utakuwa unavuka mpaka wa Kenya @ wanaotangaza nia!!

Wewe hata ulichoandika sikuelewi, jipange upya.
 
Viongozi inabidi waige kutoka kwako kwa kuwa na moyo wa kujitolea kwa wapiga kura wako
attachment.php


Aisee tumezoea kuyaona dar hongera ukawa nchi yenu hii 2015
 
Cdm ni kiboko yenu na lazima mkae tu

Kalenga?
Chalinze?
Kata tatu chopa tatu?
Serikali za mitaa?

Hivi wewe toka wanaanza kuchukuwa form za kugombea nafasi ya kuchaguliwa ndani ya CCM umeshaona chadema wakiongelewa humu? magwanda wote wamehamia kuwaongelea wana CCM.

Sana sana leo nimeona chadema wanashangilia gari la taka. Kwi kwi kwi teh teh teh! Misukule wana taabu kweli kweli, hata gari la kuzolea taka wanashangilia.

Hujiulizi kwanini?
 
Back
Top Bottom